Em bị xxx Hà Nội bắt láo?

Yêu Ô tô

Xe tải
Hôm em đi giải phóng rẽ về Nguyễn đức thọ,đường giải phóng thì phân 4 làn,em đi làn thứ 2 từ trái sang về đến ngã rẽ nguyến đức thọ(đoạn đường tàu) em xi nhan rẽ phải,vừa rẽ vào thì xxx vẫy vào bắt lỗi em đi sai làn,hôm sau em em cũng đi qua đoạn đó nhìn biển phân làn như sau 2 làn ngoài từ trái sang làn ô tô, làn 3,4 xe máy,xe đạp vậy là hôm trước xxx bắt láo em? hôm đó em cũng không để ý biển chỉ nghĩ như mọi đường rẽ trái phải vào làn trong cùng(hôm trước em định đi về phan trọng tuệ,thấy NĐT vắng em mới rẽ vào)

Chỉnh sửa cuối:

anhtho

Xe ngựa
Hôm em đi giải phóng rẽ về Nguyễn đức thọ,đường giải phóng thì phân 4 làn,em đi làn thứ 2 từ trái sang về đến ngã rẽ nguyến đức thọ(đoạn đường tàu) em xi nhan rẽ trái,vừa rẽ vào thì xxx vẫy vào bắt lỗi em đi sai làn,hôm sau em em cũng đi qua đoạn đó nhìn biển phân làn như sau 2 làn ngoài từ trái sang làn ô tô, làn 3,4 xe máy,xe đạp vậy là hôm trước xxx bắt láo em? hôm đó em cũng không để ý biển chỉ nghĩ như mọi đường rẽ trái phải vào làn trong cùng(hôm trước em định đi về phan trọng tuệ,thấy NĐT vắng em mới rẽ vào)
Cụ rẽ trái vào khu Linh đàm đúng không, đó là đường Nguyễn Hữu Thọ. Rẽ vậy là bắt buộc phải vào làn sát trái đấy. Xxx Hà nội bắt chuẩn. Chỗ đó cũng có đèn rẽ trái riêng.

zaizaifoco

Xe đạp
bat chuan roi cu oi! cu muon re vao nguyen huu tho thi bat buoc phai vao sat lan trai roi!

Yêu Ô tô

Xe tải
Hôm em đi giải phóng rẽ về Nguyễn đức thọ,đường giải phóng thì phân 4 làn,em đi làn thứ 2 từ trái sang về đến ngã rẽ nguyến đức thọ(đoạn đường tàu) em xi nhan rẽ phải,vừa rẽ vào thì xxx vẫy vào bắt lỗi em đi sai làn,hôm sau em em cũng đi qua đoạn đó nhìn biển phân làn như sau 2 làn ngoài từ trái sang làn ô tô, làn 3,4 xe máy,xe đạp vậy là hôm trước xxx bắt láo em? hôm đó em cũng không để ý biển chỉ nghĩ như mọi đường rẽ trái phải vào làn trong cùng(hôm trước em định đi về phan trọng tuệ,thấy NĐT vắng em mới rẽ vào)
em đính chính lại ạ,em đi từ bạch mai giải phóng về rẽ phải nguyễn hữu thọ ạ,chứ nếu rẽ trái về nguyễn hữu thọ thì phải vào làn trong cùng rẽ trái em biết

anhtho

Xe ngựa
em đính chính lại ạ,em đi từ bạch mai giải phóng về rẽ phải nguyễn hữu thọ ạ,chứ nếu rẽ trái về nguyễn hữu thọ thì phải vào làn trong cùng rẽ trái em biết
Rẽ phải cũng phải vào làn sát phải. Có biển phân làn ngay trước ngã 3 này. Cụ có vẻ chưa biết nhìn biển nhể.

langkhach_codon

Xe đạp
có biển phân làn mà bác ở giữa thì nó phớ là đúng rồi bác ợ :( khoản này phải chuyển làn từ trước vạch liền

hoangtaito

Xe hơi
XXX tóm đúng rùi cụ ạ, chỗ đó như cái ATM của tụi xxx, lúc nào đi qua cũng thấy 3,4 bác sai làn vào 50/50

Mr_Minh

Xe tải
Thỉnh thoảng em có đón người nhà ở chỗ này. Đi 2B thôi cũng nhìn thấy nhiều xe bị tóm vì quả sai làn. Lần sau chú ý hơn 1 chút là ok bác ợ

thuysinh.tl

Xe container
Cụ lủng củng nhể. Nếu đi từ Bạch Mai Giải Phóng thì cụ chỉ có cách rẽ phải vào NGuyễn Hữu Thọ thôi chứ rẽ trái thì hóa ra cụ quay đầu à. Cái ngã 3 này thì cụ phải cho xe vào làn ngoài cùng bên phải rồi mới được rẽ. Chỗ này kể ra hơi bất hợp lý một chút vì cả 4B và 2 B đều chen chúc vào cái làn đó.

Yêu Ô tô

Xe tải
Cụ lủng củng nhể. Nếu đi từ Bạch Mai Giải Phóng thì cụ chỉ có cách rẽ phải vào NGuyễn Hữu Thọ thôi chứ rẽ trái thì hóa ra cụ quay đầu à. Cái ngã 3 này thì cụ phải cho xe vào làn ngoài cùng bên phải rồi mới được rẽ. Chỗ này kể ra hơi bất hợp lý một chút vì cả 4B và 2 B đều chen chúc vào cái làn đó.
hôm trước em nhìn lại thì đúng là có biển phân làn, chỗ này đúng là bất hợp lý thật em cũng đi qua đây nhiều lần nhưng không lái nên không để ý,đúng ra phải có biển phân làn ở ngã 3 nữa,nếu đi qua đây lần đầu và không để ý thì ít người rẽ vào làn trong vì làn trong của xe mô tô