[VHGT] Em bị Thiếu Xăng .....................!

minhchien8232

Đi bộ
các bác ak cây xăng mới ở đường nguyễn Xiển khi mới khai trương thì em vẫn đổ ko sao nhưng thời điểm khoảng 20 ngày gần đây e đổ thấy thiếu nhiều quá các bác ak chán chang muốn đổ nữa ! vi sáng nào em cũng phải di làm qua đây nhưng tưởng co cây xăng đổ thì tiên quá nhưng lai như thê này chán luôn !

MrAMD

Xe hơi
Bác đi gần hết hãy đổ,rồi đổ full bình luôn nếu thiếu gọi đường dây nóng lập bb luôn tại chỗ.

moonxjnh

Xe hơi
Gần đây doanh nghiệp đc tự tính giá xăng theo khung, chắc cụ vẫn đổ 1 lượng tiền như lần trước nhưng ít đi vì giá lên cũng nên

Hoàng Nam Hưng

Xe tăng
Cây xăng đó của Công An

bach.thaloga

Xe hơi
Em thấy các cụ cứ để ý cây xăng nào nhiều xe taxi hay đổ thì chắc ko bị điêu, chứ có cây xăng hôm bạn mình đổ xăng xe máy thôi, đổ đầy bình họ tính 3.5 lít hay đại loại như thế, nó bảo dung tích bình xăng của em có 3.3 lít mà em còn đi chưa hết xăng đã đổ rồi, cớ sao lại tận 3.5 lít, cãi nhau ủm tỏi nhưng đang đông nên nó lại đi nhưng vẫn bực mình, thế là cạch cây xăng đó ra

bfdien

Xe buýt
Em bị 2 lần (mà em biết)
1 lần ở cây xăng chỗ Nguyễn Xiển
1 lần ở cây xăng Mỹ Đình

Có cùng tình trạng là số tiền - số lít nhảy 1 phát lên ~5 lít (lưu ý là em đã nhìn về 0)

Các bác lưu ý khi đổ xăng mắt liên tục nhìn số chứ đừng quay đi đâu (nhất là lúc bắt đầu)

hoanglee94

Xe tăng
Vào cây xăng nhất thiết phải vừa ngó đồng hồ và tay nó bơm xăng, mặt phải bặm trợn với thái độ sẵn sàng gây sự thì nó mới không dám đổ điêu cho bác. kinh nghiệm em đấy :)

anhquoc0203

Xe hơi
Thế đấy, xăng tăng thì cứ ào ào, còn dân buôn xăng thì tìm mọi cách lừa gạt khách hàng, cơ quan chức năng thì đã lỡ cầm cái "phong thư" rồi, cuối cùng là Ofer chịu thiệt ... thôi chịu thiệt cũng là cách yêu nước

Xe Đạp Ôm

Xe tải
các bác ak cây xăng mới ở đường nguyễn Xiển khi mới khai trương thì em vẫn đổ ko sao nhưng thời điểm khoảng 20 ngày gần đây e đổ thấy thiếu nhiều quá các bác ak chán chang muốn đổ nữa ! vi sáng nào em cũng phải di làm qua đây nhưng tưởng co cây xăng đổ thì tiên quá nhưng lai như thê này chán luôn !
Cụ để cái can 20lits trong cốp ý, em đảm bảo không bao giờ thiếu.:D

anhtho

Xe ngựa
Em cũng không bao giờ đổ cây xăng này mặc dầu cũng thi thoảng đi đường đó bởi vì em hay đổ Petrolimex. Nhưng có hôm đổ xăng chỗ cầu Dậu (gần ks Mường Thanh), thấy mấy ku xe tải cùng đổ nói hồi đầu cũng hay đổ chỗ Ng xiển, giờ lại quay lại chỗ cầu Dậu rồi. Lúc đó em không hiểu vì đong thiếu hay chất lượng. Giờ thì em biết tại sao rồi.

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Đổ xăng chỉ nên đổ 1 cây uy tín mà mình tin tưởng. Bác chịu khó search trên OF đi. Có nhiều thớt nói về những cây xăng uy tín và những cây xăng đong điêu cần tránh xa !

Car_Dream

Xe tải
Vào cây xăng nhất thiết phải vừa ngó đồng hồ và tay nó bơm xăng, mặt phải bặm trợn với thái độ sẵn sàng gây sự thì nó mới không dám đổ điêu cho bác. kinh nghiệm em đấy :)
Trước em cũng dính, nó vừa bơm cho xe máy xong, lợi dụng lúc em không để ý là bơm luôn.
May em mắt cú vọ liếc thấy nó vừa bơm 60k cho xe máy, em bắt nó bơm thêm, nó phải bơm.
Nhưng suy cho cùng cũng không giải quyết hết vấn đề đc, hầu như 100% các cây toàn bơm đểu (nó làm chip tinh vi) chứ chẳng phải qua mặt mình như trên nên nhiều khi đành nén cục tức xuống.
haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

HUNGSMUN

Xe container
Đi đâu cũng bị lừa, nào là đổ xăng thì bị điêu; mua hoa quả thì cân điêu; thực phẩm thì ôi thiu; chính sách thì thay đổi liên tục;

hoanglee94

Xe tăng
Trước em cũng dính, nó vừa bơm cho xe máy xong, lợi dụng lúc em không để ý là bơm luôn.
May em mắt cú vọ liếc thấy nó vừa bơm 60k cho xe máy, em bắt nó bơm thêm, nó phải bơm.
Nhưng suy cho cùng cũng không giải quyết hết vấn đề đc, hầu như 100% các cây toàn bơm đểu (nó làm chip tinh vi) chứ chẳng phải qua mặt mình như trên nên nhiều khi đành nén cục tức xuống.
haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
Cơ bản là điêu ít hay nhiều thôi cụ nhỉ, nhà em ở Phạm Văn Đồng, đổ ở cây gần bến xe hầu như quen mặt nên điêu ít lắm.

NganPho

Xe hơi
cây xăng đấy bác mua không thiếu mới lạ chứ

Car_Dream

Xe tải
Cơ bản là điêu ít hay nhiều thôi cụ nhỉ, nhà em ở Phạm Văn Đồng, đổ ở cây gần bến xe hầu như quen mặt nên điêu ít lắm.
:D chắc tại quen mặt thôi cụ, chứ hôm em đổ ở đấy (bến xe Nam TL) còn bị điêu hơn cây xăng phía dưới cây này khoảng 1-200m (lùi về cầu TL theo hướng cầu TL đi Hà Nội, em ko để ý tên cây xăng).
Vụ em kể trên là ở cây dưới, còn cây bến xe em đổ nhìn vạch đã thấy mất 50k rồi. Ức mà không làm gì đc cụ ợ.
Haizzzzzzzzzzzz

lethanh8868

Xe buýt
thiếu không đáng tính toán ,nhưng bực mình thôi !

buicongchuc

Xe ba gác
Em hay đổ cây xăng bến xe Nam Thăng Long, nhưng em ít để ý thiếu đủ. Nghe các cụ bình luận, chắc em phải kiếm cái can xăng 20l để thi thoảng kiểm tra đột xuất xem thế nào. Em làm cách này liệu có thể bắt quả tang cây xăng đổ thiếu không, các cụ/ mợ cho em lời khuyên với nhé!

hoanglee94

Xe tăng
Em hay đổ cây xăng bến xe Nam Thăng Long, nhưng em ít để ý thiếu đủ. Nghe các cụ bình luận, chắc em phải kiếm cái can xăng 20l để thi thoảng kiểm tra đột xuất xem thế nào. Em làm cách này liệu có thể bắt quả tang cây xăng đổ thiếu không, các cụ/ mợ cho em lời khuyên với nhé!
:D chắc tại quen mặt thôi cụ, chứ hôm em đổ ở đấy (bến xe Nam TL) còn bị điêu hơn cây xăng phía dưới cây này khoảng 1-200m (lùi về cầu TL theo hướng cầu TL đi Hà Nội, em ko để ý tên cây xăng).
Vụ em kể trên là ở cây dưới, còn cây bến xe em đổ nhìn vạch đã thấy mất 50k rồi. Ức mà không làm gì đc cụ ợ.
Haizzzzzzzzzzzz
Chắc 2 cụ với em đều ở khu Xuân Đỉnh, nhưng đừng đổ trong bến các cụ ạ, đối diện GM Chevrolet có 1 cây em toàn đổ ở đấy tin tưởng được ạ :) còn cây cạnh ngân hàng cũng không chơi luôn :)

buicongchuc

Xe ba gác
Chắc 2 cụ với em đều ở khu Xuân Đỉnh, nhưng đừng đổ trong bến các cụ ạ, đối diện GM Chevrolet có 1 cây em toàn đổ ở đấy tin tưởng được ạ :) còn cây cạnh ngân hàng cũng không chơi luôn :)
Nhưng em thấy các bác lái taxi rất hay đổ cây xăng trong bến xe NTL mờ.