[Funland] Em bị '' khuc '' ở lưng rồi, đau quá các cụ ơi.

Bonsai Ngoc Dung

Xe buýt
Trưa nay em bê cái chậu trồng cây bị vặn lưng sai tư thế kêu khục một cái rồi ôi thôi...đau quá em nằm bẹp từ trưa tới giờ ko đi, ko đứng ko ngồi đc cố mãi mới di chuyển lom khom. Em bị lần này là ba lần rồi, hai lần trước cách đây 7,8 năm em ko có điều kiện chữa trị sau cả tháng rồi dần tự khỏi. Nay có tuổi '' em 43 tuổi '' thấy lần này đau quá mong các cụ, các bác có cách chữa trị gì mách em để em nhanh tiếp tục đi cầy đc, 4 cái tầu há mồm đang đợi mà em nằm một tháng thì chết mất. Em cảm ơn các cụ thật nhiều ạ.

Lexus 717

Xì hơi lốp
Đi viện thôi cụ ơi lệch đĩa đệm rồi để lâu thành tật không chữa được đâu.

tromtrau

[Tịch thu bằng lái]
Viện khẩn cấp đi cụ.
43 rồi mà cụ mang vác cứ như thanh niên...:D
Đằng nào cũng lệch đĩa đệm lần sau chọn đứa 18, 20 mà vác.

BIBI111

Xe tải
Viện khẩn cấp đi cụ.
Đọc comment của cụ mà em sặc nước tý toi! bác chủ mà theo lời bác này thì có mà ...

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
Trưa nay em bê cái chậu trồng cây bị vặn lưng sai tư thế kêu khục một cái rồi ôi thôi...đau quá em nằm bẹp từ trưa tới giờ ko đi, ko đứng ko ngồi đc cố mãi mới di chuyển lom khom. Em bị lần này là ba lần rồi, hai lần trước cách đây 7,8 năm em ko có điều kiện chữa trị sau cả tháng rồi dần tự khỏi. Nay có tuổi '' em 43 tuổi '' thấy lần này đau quá mong các cụ, các bác có cách chữa trị gì mách em để em nhanh tiếp tục đi cầy đc, 4 cái tầu há mồm đang đợi mà em nằm một tháng thì chết mất. Em cảm ơn các cụ thật nhiều ạ.

đúng sở trường của tại hạ. kụ nên đt cho em!

Bonsai Ngoc Dung

Xe buýt
Đi viện thôi cụ ơi lệch đĩa đệm rồi để lâu thành tật không chữa được đâu.
Viện khẩn cấp đi cụ.
-Cảm ơn các cụ ạ, vào viện lại phải nằm đấy có khi lâu mà công việc năm nay của nhà em bê bết quá, e nghe nói có thể châm cứu, nắn lại lưng...hoac bó thuốc có thể đc ko ạ...mà đi viện thì nên đi viện nào, e rối trí quá.

Daikho

Xe tải
Có đúng cụ bê chậu hoa không, cụ phải nói thật thầy bốc thuốc mới chuẩn cụ ạ, hay cụ bế cháu nào mới lệch nặng thế

Lexus 717

Xì hơi lốp
-Cảm ơn các cụ ạ, vào viện lại phải nằm đấy có khi lâu mà công việc năm nay của nhà em bê bết quá, e nghe nói có thể châm cứu, nắn lại lưng...hoac bó thuốc có thể đc ko ạ...mà đi viện thì nên đi viện nào, e rối trí quá.

Không cần bó thuốc đâu cụ. Trước vợ cả nhà cháu bị thoái vị đĩa đệm nặng hơn mà vào VĐ tập vật lý trị liệu người ta kéo giãn cột sống rồi hướng dẫn cách tập ở nhà. Mất tuần đầu tiên là tập ở viện sau đó tự tập mỗi khi thấy đau giờ thì hoàn toàn bình phục. Thậm chí đi chụp phim còn không thấy dấu vết.

9595

Xe máy
Sang ông lang Hanh bên Hưng Yên thôi cụ. Trước em cũng bị một lần, không cúi được. Sang bấm một phát rồi dán cao, uống thuốc cao. 5 ngày sau là đi lại bình thường. Mất 3 lít cụ ạ.

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
Sang ông lang Hanh bên Hưng Yên thôi cụ. Trước em cũng bị một lần, không cúi được. Sang bấm một phát rồi dán cao, uống thuốc cao. 5 ngày sau là đi lại bình thường. Mất 3 lít cụ ạ.

Phải nói cụ lang Hanh rất thiêng, lúc chiều tối e vừa nói chuyện với thằng đệ là cháu đích tôn của cụ ấy, giờ lại được nghe kụ nhắc tên...
Cụ lang Hanh mất cách đây khoảng 20 năm rồi kụ ạ.

Bonsai Ngoc Dung

Xe buýt
Cụ chủ mà chữa khỏi thì giới thiệu bác sĩ này cho cháu nhé.
Đợi kết quả vui từ cụ,chúc cụ mau lành bệnh.
Thánh thật các cụ à, em vừa ở nhà cụ sauken về và đỡ đau hẳn, có tiến truyển ntn em báo cáo các cụ sau nha.
Đêm hôm làm phiền mà cụ sauken vẫn vui vẻ nhiệt tình quả thật nhà em áy láy quá, đã thế hậu tạ cụ ấy nhất định ko nhận haizzz...Thôi thì em và thay mặt cả vợ và con em hôm nay đến nhà cụ cảm ơn cụ thật nhiều.

jundat30

Xe máy
Cụ đi viện kiểm tra ngay, có j còn chữa sớm.

present

Xe điện

9595

Xe máy
Em vẫn gọi cụ bây giờ là ông lang Hanh (hình như con trai cụ lang Hanh) ngày xưa thì phải. Cụ cũng già rồi, khoảng trên dưới 70 gì đó. Cả nhà em vẫn quen gọi vậy chứ thực chất không biết tên thật của cụ ý là gì. Chỉ biết cụ ấy có bài chữa xương cốt cực kỳ hiệu quả. Chỉ tiếc là ở sài gòn không có ai làm được như vậy.