[Thảo luận] Em bị dính đoạn dốc đi lên đê Nguyễn Khoái

PARASUCO

Xe tăng
Ở đoạn cây xăng đi lên dốc đê Nguyễn Khoái gần cây xăng - Bến Xe Lương Yên . Hôm qua thì là từ dưới dốc lên có biển cấm lên dốc rẽ trái đi về phía Cầu Trương Dương rồi nhưng hàng ngày em rẽ mãi chẳng bao giờ có xxx ở đấy cả, họ chỉ đứng ở trước cửa Bến Xe Lương Yên thôi, thế mà hôm qua họ đứng ngay đầu dốc, vừa rẽ lên dốc đã dính luôn . Thế là lót tay 200 nghìn được đi .

Chiều nay thì lí do buồn cười hơn, em từ dưới dốc đi lên rẽ phải quên không xi nhan báo rẽ phải, ( mọi ngày em toàn xi nhan thế nào hôm nay quên ) vậy là bị xxx đứng trước cửa cây xăng Lương yên ra chặn, lại mất 2 lít nữa .

Các cụ đi đường đấy nhớ chú ý, xxx đứng trước cửa bên xe Lương Yên ngày nào cũng có mặt ở đấy vào mọi thời điểm, đừng cụ nào không xi nhan xin rẽ để bị bắt giống em nhé .

Hôm nay bị túm quả không xi nhan mà buồn cười quá .:102::102::102:

29P8888

Xe hơi
Em sáng nay bi xx gọi vào vì không đeo dây an toàn trong khi đó mình đeo, xuống nói bla bal xong rồi đi

PhanhGap

Xe điện
xe máy đi k xi nhan khi chuyển làn chuyển hướng đã gây khó chịu cho người khác rồi. Ô tô thì càng thậm tệ. Bác nộp phạt rồi thông báo để nhắc nhở AE như vậy là chuẩn đấy.(b)(b) uống đi uống đi, rẽ mà k xi nhan là không tốt đâu đấy(b)(b)

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Ở đoạn cây xăng đi lên dốc đê Nguyễn Khoái gần cây xăng - Bến Xe Lương Yên . Hôm qua thì là từ dưới dốc lên có biển cấm lên dốc rẽ trái đi về phía Cầu Trương Dương rồi nhưng hàng ngày em rẽ mãi chẳng bao giờ có xxx ở đấy cả, họ chỉ đứng ở trước cửa Bến Xe Lương Yên thôi, thế mà hôm qua họ đứng ngay đầu dốc, vừa rẽ lên dốc đã dính luôn . Thế là lót tay 200 nghìn được đi .

Chiều nay thì lí do buồn cười hơn, em từ dưới dốc đi lên rẽ phải quên không xi nhan báo rẽ phải, ( mọi ngày em toàn xi nhan thế nào hôm nay quên ) vậy là bị xxx đứng trước cửa cây xăng Lương yên ra chặn, lại mất 2 lít nữa .

Các cụ đi đường đấy nhớ chú ý, xxx đứng trước cửa bên xe Lương Yên ngày nào cũng có mặt ở đấy vào mọi thời điểm, đừng cụ nào không xi nhan xin rẽ để bị bắt giống em nhé .

Hôm nay bị túm quả không xi nhan mà buồn cười quá .:102::102::102:
:21::21::21::21: Có phải bác đi Kia Soul không bác??? Chiều nay em ra đón ng nhà ở bến Lương Yên tầm hơn 4h thấy 1 bác Soul bị vẫy vào mà em không hiểu lỗi gì?

PARASUCO

Xe tăng
Không em không đi Kia Soul ạ , em thấy dính nhiều lắm . Em hay có thói quen rẽ là xi nhan nhưng hôm nay từ cây xăng lên đường văng, bên phải xe là cây xăng không có 1 ai khác nên rất trống trải nên chủ quan không xi nhan, ai ngờ đi lên thì bị túm . XXX ngày nào cũng đứng từ sáng đến tối ở trước cửa bến xe Lương Yên nên các cụ chú ý nhá .(b)(b)

michigan

Xe Cứu Trợ
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
2 ngày cụ mắc 3 lỗi ạ:
- rẽ trái khi có biển cấm rẽ
- rẽ phải ko xi nhan
- làm hư xxx 2 lần: tái phạm nguy hỉm rồi ạ
Thực ra mình sai thì mình nộp phạt. Gọi là làm hư thì cũng hơi quá.
Chỉ có không sai mà vẫn nộp phạt gọi là làm hư thì chuẩn hơn....:21:

PARASUCO

Xe tăng
2 ngày cụ mắc 3 lỗi ạ:
- rẽ trái khi có biển cấm rẽ
- rẽ phải ko xi nhan
- làm hư xxx 2 lần: tái phạm nguy hỉm rồi ạ
Cái đoạn lên dốc rẽ trái thì xxx ít đứng lắm ạ, đâm em chủ quan, từ trên dốc đê Nguyễn Khoái rẽ xuống dưới cây xăng cũng có biển cấm rẽ phải nhưng hầu như không có xxx đứng bao giờ, 1 năm khéo họ đứng 1-2 lần đâm ra em chủ quan, tại hàng ngày đều đi mà .

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
XXX đứng ở đây, bắt lỗi các bác đi từ cây xăng lên rẽ trái hướng Chương Dương ! Các bác chú ý !

PARASUCO

Xe tăng
XXX đứng ở đây, bắt lỗi các bác đi từ cây xăng lên rẽ trái hướng Chương Dương ! Các bác chú ý !
Hướng Chương Dương thi thoảng mới đứng, còn đứng trước cửa bến xe Lương Yên thì đứng hàng ngày ạ, chắc sắp Tết nên xxx đi tăng gia kiếm tí .:6:

bslong

Xe hơi
Website
www.stockbiz.vn
Thực ra mình sai thì mình nộp phạt. Gọi là làm hư thì cũng hơi quá.
Chỉ có không sai mà vẫn nộp phạt gọi là làm hư thì chuẩn hơn....:21:
Nộp phạt và lót tay khác nhau đới cụ, trường hợp ko vi phạm mà vẫn lót tay thì cháu e bị gọi là **U ạ

Chỉnh sửa cuối:

PARASUCO

Xe tăng
Nộp phạt và lót tay khác nhau đới cụ, trường hợp ko vi phạm mà vẫn lót tay thì cháu e bị gọi là **U ạ
Nhưng em rẽ không xi nhan là vi phạm rồi cụ . Lót tay để đi cho nhanh có gì sai, em đúng thì lấy tiền em sao được .

bslong

Xe hơi
Website
www.stockbiz.vn
Nhưng em rẽ không xi nhan là vi phạm rồi cụ . Lót tay để đi cho nhanh có gì sai, em đúng thì lấy tiền em sao được .
Nột phạt vào Kho bạc ạ, nhà cháu e ai cũng như cụ thì xxx nhờn hết cả M.Õ.M ạ

tranhieuabc

Xe hơi
Các cụ rẽ phải ở đấy không xinh nhan cũng có thể không bị phạt nếu biết lý sự. Lý do là rẽ phải là hướng duy nhất xe ôtô được đi. Xinh nhan chỉ để cho xe phía sau biết người đi trước đi đường nào. Cụ hỏi lại xxx đi như em thì được đi hướng nào, tất nhiên xxx nói chỉ được rẽ phải. Mà chỉ được rẽ phải là hướng duy nhất được đi thì xinh nhan để làm cái xxx gì ạ?
Em mấy năm trước cũng bị trường hợp tương tự ở chỗ đường phía sau bảo tàng lịch sử rẽ phải ra đường (hình như là trần khánh dư hay gì đó để đi về phía viện 108) chỗ đó có ngã ba nhưng không được rẽ trái, cũng không được đi thẳng sang đường lên dốc đối diện vì đường đối diện chỉ cho xe từ trên đường trên xuống). Xxx cũng bắt em tội không xinh nhan, em hỏi xinh nhan để làm gì ạ, chỗ này em được đi những hướng nào ạ? Xxx bí không trả lời được vì rẽ phải là hướng duy nhất được đi cho tất cả các loại xe thì chỗ ngã ba đó chẳng khác gì đoạn đường lượn cong, xe nào đi qua chẳng phải rẽ phải, xinh nhan làm gì cho tốn điện ác qui => mau hỏng ác qui hơn=> phải thay ác qui mới=> góp phàn phá hoại môi trường đang nóng lên. :6:

PARASUCO

Xe tăng
Cụ nói cũng có lí ạ, mai em hỏi lại nếu mà đúng là không có lỗi thì mai em lại ra đấy, không xi nhan để nói lí xem sao .(b) .Nhưng em nghĩ đúng ra có biển cấm rẽ trái rồi thì tất nhiên mình chỉ được rẽ phải, có thể xxx bắt lỗi không xi nhan rẽ phải để báo cho các phương tiện đang lưu thông trên đường biết là xe đang rẽ .

Các cụ rẽ phải ở đấy không xinh nhan cũng có thể không bị phạt nếu biết lý sự. Lý do là rẽ phải là hướng duy nhất xe ôtô được đi. Xinh nhan chỉ để cho xe phía sau biết người đi trước đi đường nào. Cụ hỏi lại xxx đi như em thì được đi hướng nào, tất nhiên xxx nói chỉ được rẽ phải. Mà chỉ được rẽ phải là hướng duy nhất được đi thì xinh nhan để làm cái xxx gì ạ?
Em mấy năm trước cũng bị trường hợp tương tự ở chỗ đường phía sau bảo tàng lịch sử rẽ phải ra đường (hình như là trần khánh dư hay gì đó để đi về phía viện 108) chỗ đó có ngã ba nhưng không được rẽ trái, cũng không được đi thẳng sang đường lên dốc đối diện vì đường đối diện chỉ cho xe từ trên đường trên xuống). Xxx cũng bắt em tội không xinh nhan, em hỏi xinh nhan để làm gì ạ, chỗ này em được đi những hướng nào ạ? Xxx bí không trả lời được vì rẽ phải là hướng duy nhất được đi cho tất cả các loại xe thì chỗ ngã ba đó chẳng khác gì đoạn đường lượn cong, xe nào đi qua chẳng phải rẽ phải, xinh nhan làm gì cho tốn điện ác qui => mau hỏng ác qui hơn=> phải thay ác qui mới=> góp phàn phá hoại môi trường đang nóng lên. :6:

Chỉnh sửa cuối:

bslong

Xe hơi
Website
www.stockbiz.vn
Cụ nói cũng có lí ạ, mai em hỏi lại nếu mà đúng là không có lỗi thì mai em lại ra đấy, không xi nhan để nói lí xem sao .(b) .Nhưng em nghĩ đúng ra có biển cấm rẽ trái rồi thì tất nhiên mình chỉ được rẽ phải, có thể xxx bắt lỗi không xi nhan rẽ phải để báo cho các phương tiện đang lưu thông trên đường biết là xe đang rẽ .
Nhà cháu lại can cụ ạ, luồng rẽ phải của cụ là có giao cắt với luồng đi thẳng ra phía cầu Chương Dương nên phải có xi nhan ạ.

Trường hợp cụ tranhieuabc cãi được với xxx là ko có giao cắt ạ.

tranhieuabc

Xe hơi
Dạ hai chỗ là giống nhau ạ, làm gì có giao cắt ạ? Giao cắt thì hướng đi thẳng lên cầu Chương dương đi ngược chiều ạ? chỗ này là đường một chiều có giải phân cách cứng mà (tất nhiên chỗ ngã ba thì không còng phân cách nữa.