[Thảo luận] Em bị đày tớ mắng ở đường 5 các cụ ạ!

Rickyman

Xe điện
Sáng nay trên đường đi làm, đường 5 thì em tương đối thuộc vì là cung đường em đi làm hàng ngày, bình thường xxx hay bắt (láo) sai làn ở chân cầu vượt Phú thụy, chắc thả cần một chỗ nên không bắt được nhiều cá, hôm nay xxx dịch chốt xuống gần nhà thi đấu Gia lâm, quan điểm của em là cũng không thích dây với mấy anh đầy tớ này, chỉ có hòa hoặc thua, rất mất thời gian. Hôm nay 7h sáng, em đi sau cụ 16 chỗ biển 89L-0616, đang đi làn phải tự nhiên cụ ấy ép vào làn trái rất nhanh, e nhìn thoáng thấy bóng xxx từ đằng xa, thôi cũng xếp hàng cho lành, bị vịn lại muộn giờ làm, e bình tĩnh bám đuôi cụ 89L xem xxx có bỏ qua e và cụ ấy không...và tất nhiên câu trả lời là không, có điều 2 con cá thì xxx chỉ vợt một con là em, còn cụ 89L thì tha (chưa hiểu tình huống này lắm vì gần như em dẫm vết cụ 89L, chắc nghĩ e là con cá sộp :D).
- Toét...toét...xxx1 chỉ thẳng gậy vào xe em. Mọi lần có thời gian thì e cũng xuống chiến đấu tý cho vui, hôm nay em deck cần xuống, đấu khẩu trên xe và giữ thái độ hết sức mềm mỏng:
Em: Sao đấy anh?
xxx1: Em mắc lỗi sai làn, mời em đánh xe gọn vào lề.
Em: Em không muốn mất thời gian đâu vì em tranh cãi vấn đề này nhiều lắm rồi, e cũng đi đường này rất nhiều rồi.
xxx1: Lên giọng mày tao ngay: Mày cứ lằng nhằng, mày đi thằng làn xe con đi, cứ đi ở làn bên kia làm gì...
Các cụ thấy đầy tớ ăn nói láo với ông chủ không? :D xxx cũng ngại vì bắt em vào thì gặp phải "khoai", cho đi ngay thì cũng không ổn, mắng vài câu cho đỡ sượng :D...em cũng không nói thêm cứ ấn ga đi thôi. xxx2 thấy em qua mặt xxx1 mặt cứ nghệt ra không hiểu, tay vẫn chỉ bắt xe em vào lề, e chẳng nói gì chỉ thò tay ra hiệu cho xxx2 tránh đường cho e đi. Kết thúc trong vòng hơn chục giây, e bị đầy tớ mắng nhưng vẫn thấy vui. Các cụ xem clip nhé.

[video=youtube;lIvoP59OzXI]http://www.youtube.com/watch?v=lIvoP59OzXI&feature=youtu.be[/video]

Các cụ lướt bằng iPad xem ở đây

hoangvnhchau

Xe tải
Lần sau cụ đừng đi thế nữa, mất công cháu nó. Mà cụ đi làm muộn hơn em, em đi thì xxx chưa làm (5h30) - em về xxx nghỉ gần hết.

Rickyman

Xe điện
Lần sau cụ đừng đi thế nữa, mất công cháu nó. Mà cụ đi làm muộn hơn em, em đi thì xxx chưa làm (5h30) - em về xxx nghỉ gần hết.
Cụ về tối tầm 7h là xxx lại hoạt động đấy ah

Fresh

Xe buýt
mệ chúng nó, sao cứ bắt láo thía nhỉ
kéo dài tới bao giờ chứ

ThanhTungTB

Xe điện
Cũng chỉ vài câu nói là cả 2 đều hiểu nhau rồi .

boytocxu

Xe tải
mỏ vàng này khai thác lâu quá rồi mà chưa cạn kiệt sao???câu trả lời dành cho các bác lãnh đạo nhà ta :)

kienkid

Xe container
Chắc xxx biết cụ khoai nên mới cho đi đấy.

ha hue

Xe hơi
Chúng nó ăn bẩn mà ko biết nhục nhẩy??? Gắn cho cụ củ thớt cái Bắc đẩu bội tinh đê.

moc xit

Xe buýt
em nghĩ vạch đứt thì cụ có thể sang nàn là chuyện bình thường mà

namhen

Xe buýt
Chắc nó thấy khoai rồi, lại vừa chưởi cụ xong rồi nhìn trong xe thấy Cam, chiến tới cùng thì nó chắc chắn mắc lỗi không tôn trọng ông chủ!

vls460hl

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Sáng nay trên đường đi làm, đường 5 thì em tương đối thuộc vì là cung đường em đi làm hàng ngày, bình thường xxx hay bắt (láo) sai làn ở chân cầu vượt Phú thụy, chắc thả cần một chỗ nên không bắt được nhiều cá, hôm nay xxx dịch chốt xuống gần nhà thi đấu Gia lâm, quan điểm của em là cũng không thích dây với mấy anh đầy tớ này, chỉ có hòa hoặc thua, rất mất thời gian. Hôm nay 7h sáng, em đi sau cụ 16 chỗ biển 89L-0616, đang đi làn phải tự nhiên cụ ấy ép vào làn trái rất nhanh, e nhìn thoáng thấy bóng xxx từ đằng xa, thôi cũng xếp hàng cho lành, bị vịn lại muộn giờ làm, e bình tĩnh bám đuôi cụ 89L xem xxx có bỏ qua e và cụ ấy không...và tất nhiên câu trả lời là không, có điều 2 con cá thì xxx chỉ vợt một con là em, còn cụ 89L thì tha (chưa hiểu tình huống này lắm vì gần như em dẫm vết cụ 89L, chắc nghĩ e là con cá sộp :D).
- Toét...toét...xxx1 chỉ thẳng gậy vào xe em. Mọi lần có thời gian thì e cũng xuống chiến đấu tý cho vui, hôm nay em deck cần xuống, đấu khẩu trên xe và giữ thái độ hết sức mềm mỏng:
Em: Sao đấy anh?
xxx1: Em mắc lỗi sai làn, mời em đánh xe gọn vào lề.
Em: Em không muốn mất thời gian đâu vì em tranh cãi vấn đề này nhiều lắm rồi, e cũng đi đường này rất nhiều rồi.
xxx1: Lên giọng mày tao ngay: Mày cứ lằng nhằng, mày đi thằng làn xe con đi, cứ đi ở làn bên kia làm gì...
Các cụ thấy đầy tớ ăn nói láo với ông chủ không? :D xxx cũng ngại vì bắt em vào thì gặp phải "khoai", cho đi ngay thì cũng không ổn, mắng vài câu cho đỡ sượng :D...em cũng không nói thêm cứ ấn ga đi thôi. xxx2 thấy em qua mặt xxx1 mặt cứ nghệt ra không hiểu, tay vẫn chỉ bắt xe em vào lề, e chẳng nói gì chỉ thò tay ra hiệu cho xxx2 tránh đường cho e đi. Kết thúc trong vòng hơn chục giây, e bị đầy tớ mắng nhưng vẫn thấy vui. Các cụ xem clip nhé.

[video=youtube;lIvoP59OzXI]http://www.youtube.com/watch?v=lIvoP59OzXI&feature=youtu.be[/video]

Các cụ lướt bằng iPad xem ở đây
Cụ đi vào làn xe tải với xe khách hả?Em chưa hiểu nó bắt náo ở chỗ nào?

Vipmouse

Xe tải
chỗ cầu vượt phú thụy em mất tiền ngu một lần rồi, cách đây tầm 3 năm, đến giờ vẫn ức.

vodka_cute

Xe buýt
Xxx vừa may tao cái cháu nghe loáng thoáng cụ chủ nói "ơ đệt" câu đấy cụ phải nói to, rõ ràng vào.

minhmo

Xe cút kít
Mai cụ đi làm qua thì ... biết tay em nhá.:)) Thù rồi đới, em có cái cờ nhíp chứng minh hôm qua cụ không tuân thủ hiệu lệnh người điều khiển giao thông rồi đới. Nếu cụ chưa tâm phục, khẩu phục thì xem từ giây 52 đến 54 nhóe.

Chỉnh sửa cuối:

Sonyentrangminh

Xe điện
Bọn này phải cắt chim. Cho hết giống ăn bẩn đi

hn03

Xe điện
Đề nghị cụ chủ cắm cái Camera hành trính thấp xuống để còn kiểm soát đè vạch chứ quay trên trời nhiều quá.

ngày giữa đêm

[Tịch thu bằng lái]
Hài lắm- được mắng iêu- nhưng vưỡn..... zui................