[Thảo luận] Em bị bẫy trên đường dẫn lên cầu Vĩnh Tuy!!! Các cụ chú ý!!!

anhduc188

Xe đạp
Chào các cụ!
Em có cho gấu mẹ và gấu con về Hải Dương chơi 1 tháng vì gấu con mới đầy tháng xong. Tối chủ nhật em lên đến đoạn đường 5 rẽ phải để đi lên cầu Vĩnh Tuy. Đoạn đường này dốc cao và đi vòng lên. Khi em rẽ phải bắt đầu đi lên đến đoạn giữa thì gặp một đôi dắt bộ đi trên đường dẫn đó. Em nghĩ bụng chỉ có bọn dở hơi mới đi bộ ở cái đường vòng dẫn mà toàn xe tải với xe khách nó phóng ầm ầm. Do đang đi lên dốc mà lại vòng nên em mới lách sang trái để vượt qua. Em biết vạch trên đường đó là vạch liền nhưng chẳng nhẽ cứ đi sau đôi đó à.
Em được một đoạn đến gần bùng binh để lên cầu Vĩnh Tuy thì bị xxx vẫy gọi vào. Em biết là mình bị bãy rồi ( Vì có lấn vạch như thế thì chúng nó cũng không nhìn thấy được, chỉ có cái đôi đi bộ phím thôi ), em cứ xuống đưa giấy tờ kiểm tra. Em mới giơ thẻ công ty ra bảo em vừa đi công tác về hơi vội ( Dù chú xxx vẫn ko nói em bị tội gì ), chú xxx có vẻ chột dạ vì chắc chắn là nó bẫy em. Thế là nó bảo anh đứng đợi tý rồi đi vì đằng sau em cũng mấy cụ bị dính nên nó ko dám thả em ngay. Xong nó còn hỏi em linh tinh mấy câu về chuyên ngành em.
Bây giờ chúng nó ghê thật. Dùng mọi thủ đoạn để bẫy lái xe. Em viết ra đây mong các cụ cảnh giác...

miutrang

Xe tải
Rất hâm mộ đôi kia. Không quản ngại nguy hiểm và khả năng bị đâm, dũng cảm lấy thân mình làm chim mồi cho xxx.

My Mò

Xe điện
Cảm ơn cụ đã cảnh báo cho ae biết

Vova

Xe container
Nếu đúng đôi kia là chim mồi thì đúng là không còn lời để nói về các bạn CSGT :(.

cerato08

Xe điện
Lấy thân mình chèn pháo. Tởm lũ xxx quá

Chỉnh sửa cuối:

Taihoatu

Xe lăn
Nhưng mà đôi kia không sợ tính mạng thì kể cũng lạ nhỉ, vì đi bộ ở đoạn đường này tan xác như chơi. Thôi cụ không bị phạt là tốt rồi, lần sau cứ bám chúng nó nhé, đừng lấn vạch là vi phạm giao thông đới

hatrang03

Xe hơi
Nếu đúng là cố tình bẫy thì tụi này tởm quá, hết từ để tả

blackcivic 2.0

Xe tăng
Chào các cụ!
Em có cho gấu mẹ và gấu con về Hải Dương chơi 1 tháng vì gấu con mới đầy tháng xong. Tối chủ nhật em lên đến đoạn đường 5 rẽ phải để đi lên cầu Vĩnh Tuy. Đoạn đường này dốc cao và đi vòng lên. Khi em rẽ phải bắt đầu đi lên đến đoạn giữa thì gặp một đôi dắt bộ đi trên đường dẫn đó. Em nghĩ bụng chỉ có bọn dở hơi mới đi bộ ở cái đường vòng dẫn mà toàn xe tải với xe khách nó phóng ầm ầm. Do đang đi lên dốc mà lại vòng nên em mới lách sang trái để vượt qua. Em biết vạch trên đường đó là vạch liền nhưng chẳng nhẽ cứ đi sau đôi đó à.
Em được một đoạn đến gần bùng binh để lên cầu Vĩnh Tuy thì bị xxx vẫy gọi vào. Em biết là mình bị bãy rồi ( Vì có lấn vạch như thế thì chúng nó cũng không nhìn thấy được, chỉ có cái đôi đi bộ phím thôi ), em cứ xuống đưa giấy tờ kiểm tra. Em mới giơ thẻ công ty ra bảo em vừa đi công tác về hơi vội ( Dù chú xxx vẫn ko nói em bị tội gì ), chú xxx có vẻ chột dạ vì chắc chắn là nó bẫy em. Thế là nó bảo anh đứng đợi tý rồi đi vì đằng sau em cũng mấy cụ bị dính nên nó ko dám thả em ngay. Xong nó còn hỏi em linh tinh mấy câu về chuyên ngành em.
Bây giờ chúng nó ghê thật. Dùng mọi thủ đoạn để bẫy lái xe. Em viết ra đây mong các cụ cảnh giác...
Kụ vội quá ,chờ xem xxx nói kụ phạm lỗi gì thì mới khẳng định được. Nếu đúng như kụ nói đôi đi bộ phím thì dễ xử thôi ,hôm nào rủ mấy đứa đi mà gặp như kụ thì đến sát nó dừng lại bảo mấy thằng xuống vừa quát ,bin cho mấy cái thật nhanh ,là xxx cũng ko kịp rút thẻ,xxx co cay cú cũng ko làm gì được ,vì đi bộ là sai luật rồi, còn chỉ là ctv của xxx bin thêm cho mấy phát rồi cảnh cáo lần sau còn làm trò này nữa thì......
Em nghĩ xxxx tức phải hộc ......

Mr nhà quê

Xe buýt
đọc xong bài của bác mà thấy buồn quá....xã hội loạn hết rồi

Sướng

Xe tăng
Kụ vội quá ,chờ xem xxx nói kụ phạm lỗi gì thì mới khẳng định được. Nếu đúng như kụ nói đôi đi bộ phím thì dễ xử thôi ,hôm nào rủ mấy đứa đi mà gặp như kụ thì đến sát nó dừng lại bảo mấy thằng xuống vừa quát ,bin cho mấy cái thật nhanh ,là xxx cũng ko kịp rút thẻ,xxx co cay cú cũng ko làm gì được ,vì đi bộ là sai luật rồi, còn chỉ là ctv của xxx bin thêm cho mấy phát rồi cảnh cáo lần sau còn làm trò này nữa thì......
Em nghĩ xxxx tức phải hộc ......
Ồi bác ơi, cho mấy ĐC nghoẽo mấy đồng để đi mua thuốc là bảo ra làm bẫy được ý mà, đụng vào bọn ấy lại oan gia. XXX ko đủ bản lĩnh để lấy thân mình ra làm mồi thế đâu.

fuxe

Xe container
Cái thẻ công ty của cụ hay nhể :D

anhduc188

Xe đạp
Cái thẻ công ty của cụ hay nhể :D
Thẻ em là thẻ đài truyền hình. Nói thật bí lắm vì biết là bẫy em mới rút ra. Chứ bình thường có lỗi mình bị phạt thì em cũng không kêu ca gì. Không các chú xxx lại ấn tượng với truyền hình. Chắc mấy chú bị truyền hình bẫy cho mấy lần nên cũng cay :))

Acupunture

Xe đạp
Vào nhà cháu, cứ ủn *ít *** 2 đứa đấy và gửi 1 bài ca nho nhỏ, ngăn ngắn. Cám ơn cụ nhưng mình sai rùi phải ngậm ngùi cho nó lành thôi!

CarDeVil

Xe đạp
chắc đoạn ý thường xuyên vượt sai lên các chú GT mới phục ở đó thui. chư bẫy kiểu ý thì ko có đâu!

start.stop

Xe buýt
Website
www.anycar.vn
Các cụ luật gia vào dự giúp:
Giả sử trong trường hợp này mình cứ to mồm cãi nhau tay đôi với xxx được không các cụ
Mie, phạt thì phải có người làm chứng chứ nhỉ? Mà chẳng nhẽ đôi cẩu nam nữ vừa rùi lại đứng ra làm chứng
Ức chế thay cụ chủ thớt