[Đã bán] E giao lưu đồng hồ quả lắc, giày sneaker sz42, hút bụi chăn đệm…update

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
1,000,000 VNĐ

Lexus 717

Xe điện
Cụ ấy cho em rồi anh ạ :). Em thích đồng hồ nên mỗi phòng khách mà em treo và để bàn 5 chiếc :D
Cụ xem gian hàng đó có gì hợp nhãn không? Hàng về shop đó bay nhanh lắm! Nhiều món em vào ngó thấy vừa đăng xong hỏi đã thấy có cọc!

longphamhoai

Xe tăng
View attachment 8765664
Con này đẹp hơn của cụ mà shop nó bán có .......Mẫu treo tường Pháp khá hiếm, rất phù hợp cho những ai khó ngủ vì tiếng ồn của nhạc chuông. Còn khá mới và đẹp. Tất cả nguyên zin từ ngoài vào trong. Máy móc đã lau dầu, đang chạy tốt.
Giá bán : 1,7T.
Chơi đồng hồ không chuông cũng độc nhỉ, em có thông tin ng bán cho em xin nhé. Many tks cụ

VKN

Xì hơi lốp
Bác cho e xin thông tin e xem có mua dc gì ko. Hì
Tôi chỉ là đang tiện đợt công tác dài ngày ở trong này
Buồn buồn nên ghé qua shop ngồi chơi,
Con đồng hồ vẫn nằm đó nhưng đã có người mua và nhìn qua thì đúng là nó cùng loại với đồng hồ của bác chủ, kiểu dáng, kích thước, kiểu kim và thanh giữa mỏng
Không khác gì

Vit09

Xe hơi
Tôi chỉ là đang tiện đợt công tác dài ngày ở trong này
Buồn buồn nên ghé qua shop ngồi chơi,
Con đồng hồ vẫn nằm đó nhưng đã có người mua và nhìn qua thì đúng là nó cùng loại với đồng hồ của bác chủ, kiểu dáng, kích thước, kiểu kim và thanh giữa mỏng
Không khác gì
Vâng, cơ bản hình thức thì giờ các loại nó cũng na ná nhau, còn phụ thuộc thương hiệu làm ra chiếc đồng hồ đó nữa, rồi chất liệu máy móc bên trong. Ngoài ra như vỏ chiếc đồng hồ mà bác nói thì hoạ tiết nhìn đơn giản hơn chiếc của e, ko trạm trổ đắp hoa lá mà chỉ là khắc chút hoạ tiết lên, còn ko nhìn tận tay nên e ko biết dc là vỏ gỗ có đúng chuẩn ko, theo quan sát của e nếu đi mua mà chiếc đồng hồ dc mấy chục năm tuổi nhưng vỏ gỗ trong ngoài đều đẹp thì e cũng thích, nhưng phải là đẹp zin chứ ko phải làm lại. Chiếc của e thì cũng phải dc vài chục tuổi rồi nên nhiều cái nó theo màu thời gian, tất nhiên e ko so sánh chiếc nào với chiếc nào vì nó vô cùng, cũng ko chê cái nào để bán cái của e. Coi như có chủ đề ae chém gió cho vui, giá cả thì nó có thể theo thời điểm và thị hiếu ng dùng. Ae cùng đam mê chia sẻ là vui rồi ạ, cảm ơn bác. Hì

VKN

Xì hơi lốp
Vâng, cơ bản hình thức thì giờ các loại nó cũng na ná nhau, còn phụ thuộc thương hiệu làm ra chiếc đồng hồ đó nữa, rồi chất liệu máy móc bên trong. Ngoài ra như vỏ chiếc đồng hồ mà bác nói thì hoạ tiết nhìn đơn giản hơn chiếc của e, ko trạm trổ đắp hoa lá mà chỉ là khắc chút hoạ tiết lên, còn ko nhìn tận tay nên e ko biết dc là vỏ gỗ có đúng chuẩn ko, theo quan sát của e nếu đi mua mà chiếc đồng hồ dc mấy chục năm tuổi nhưng vỏ gỗ trong ngoài đều đẹp thì e cũng thích, nhưng phải là đẹp zin chứ ko phải làm lại. Chiếc của e thì cũng phải dc vài chục tuổi rồi nên nhiều cái nó theo màu thời gian, tất nhiên e ko so sánh chiếc nào với chiếc nào vì nó vô cùng, cũng ko chê cái nào để bán cái của e. Coi như có chủ đề ae chém gió cho vui, giá cả thì nó có thể theo thời điểm và thị hiếu ng dùng. Ae cùng đam mê chia sẻ là vui rồi ạ, cảm ơn bác. Hì
Vâng thực tình không có ý so sánh gì bác chủ ơi, tôi nói những gì giống nhau là hình thức

Vit09

Xe hơi
Vâng thực tình không có ý so sánh gì bác chủ ơi, tôi nói những gì giống nhau là hình thức
Vâg. Ae cứ chia sẻ cho vui học hỏi nhau bác ạ, còn hàng gì thì vẫn cứ thuận mua vừa bán là đẹp nhất bác nhể. Hì

Vit09

Xe hơi
E lên cái để …close

Trạng thái
Thớt đang đóng