Ếch của em đáng yêu quá cơ!

Hằng Lê

Xe tăng
Đúng thôi cụ ạ...em chạy Xlt cũng chỉ gần 9 l. Cứ cho rằng có sai số trong cách đo đếm của mình thì đấy là con số khá sát thực. Gần 9l của em cũng chạy cung bác chạy, nhưng vào tận Quảng Trị và toàn theo đường HCM (nhiều đèo dốc hơn cụ tí), chạy đêm toàn rít hơn 1 loét (trừ đèo dốc), vòng tua toàn gần 2500. Nếu chạy đều 80 chắc ít xăng hơn nữa
Độ ồn thì ghét nhất là cái tiếng quạt gió...không khắc phục được. Tiếng lốp thì thay lốp đỡ hơn nhưng vài vạn lại thế, không kinh tế. Xe em nghiến răng làm quả âm thanh 30 chục củ, hay như mẹc E240 nên giờ cứ đi là phải có nhạc (làm bộ cd chọn lọc theo ý thích nữa) nên quên cả ồn
Cụ độ 2 cái tai có phải rẻ hơn không. Đơn giản nhất là bảo vợ cả vỗ cho 2 phát, tai lúc ấy như vừa xuống máy bay, đi xe nào cũng lặng thinh :))

Loipham

Xe buýt
Cụ vui tính quá... em đi 5 vạn đường dài rồi, mà khi Bồ "thì thầm mùa xuân" là em nghe rõ như "tây gõ mõ" ấy ạ... ồn đâu mà ồn... âm thanh rôm rả vậy mà cá chê.
Cụ độ 2 cái tai có phải rẻ hơn không. Đơn giản nhất là bảo vợ cả vỗ cho 2 phát, tai lúc ấy như vừa xuống máy bay, đi xe nào cũng lặng thinh :))