[Camera] Đường làm lại mà vạch không kẻ lại xxx vẫn bắt đè vạch

mytmen

Xe buýt
Hôm trước e đi HP - HN chạy đến đoạn Việt Hòa Tp HD do xe trước quay đầu trái, và nhường xe hướng ngược lại, E lách qua phải thì liếm vạch, có điều vạch rất mờ do đường sửa chữa, dải nhựa mới. XXX Hải Dương rình sẵn ở bên đường dùng điện thoại chụp rồi báo lên trên gọi em vào. Kiểm tra giấy tờ, cãi nhau chán, đưa cả camera hành trình ra...cuối cùng xxx thấy mình " đánh đu" time nên cũng trả lại giấy tờ. Có điều e cứ thắc mắc mãi về chuyện Sửa đường - Không kẻ vạch lại, vạch cũ có còn giá trị không??
Có Cnhip nhưng e load khỏi Blackbox đã nhá.

thienphuc

Xe điện
Em bị 1 quả dùng ip6 em vứt cho cái khóa xe em giữ mẹ đt hỏi đây là thiết bị nghiệp vụ có dán tem kiểm định của nhà nước hả.tôi để các anh giữ xe tôi giữ tang vật phạm pháp này để làm bằng chứng trước tòa cái này ghép phim ghép ảnh thì trẻ con nó cũng làm đc.trước mắt tôi báo hotline và để chấn chỉnh tôi báo sang tcxdll.sau đó cccm biết không em giả vờ sơ sểnh nó cướp lại cái điện thọi rồi nhảy lên xe chạy như ma làm

thanh2h

Xe máy
Thế còn cái chìa khóa xe của cụ?

gunner_hp

Xe tăng
Em bị 1 quả dùng ip6 em vứt cho cái khóa xe em giữ mẹ đt hỏi đây là thiết bị nghiệp vụ có dán tem kiểm định của nhà nước hả.tôi để các anh giữ xe tôi giữ tang vật phạm pháp này để làm bằng chứng trước tòa cái này ghép phim ghép ảnh thì trẻ con nó cũng làm đc.trước mắt tôi báo hotline và để chấn chỉnh tôi báo sang tcxdll.sau đó cccm biết không em giả vờ sơ sểnh nó cướp lại cái điện thọi rồi nhảy lên xe chạy như ma làm
Mấy csgt cụ gặp là gà rồi. Vì ngta chỉ kiểm định với các chức năng đo lường (như máy đo tốc độ, cân ...) chứ ai kiểm định đc cái chức năng quay phim ? Nó có 1 thông tư về các thiết bị phải kiểm tra định kỳ và dán tem đấy (của Bộ KHCN), máy quay hay chức năng quay ko quy định phải kiểm định đâu. Ngoài ra sắp tới dự kiến đc dùng hình ảnh của người dân để xử phạt (trước đây cũng có đề cập trong TT 65 với 01 nhưng chưa có quy định thực hiện cụ thể ra sao) thì cụ ko còn yêu cầu đc tem phiếu gì đâu.

thienphuc

Xe điện
Vấn đề em nêu ra ghép photoshop thì sao nên xxx chịu thua.đen nhất em đi lại 3 lần nhưng 3 lần không quay được do nắng.nhưng lần bắt em thấy xxx mới bật lúc đó vào hình rồi

Huygau1806

Xe hơi
em cũng đang hóng cái chìa khóa của cụ

redTop

Xe điện
Hôm trước e đi HP - HN chạy đến đoạn Việt Hòa Tp HD do xe trước quay đầu trái, và nhường xe hướng ngược lại, E lách qua phải thì liếm vạch, có điều vạch rất mờ do đường sửa chữa, dải nhựa mới. XXX Hải Dương rình sẵn ở bên đường dùng điện thoại chụp rồi báo lên trên gọi em vào. Kiểm tra giấy tờ, cãi nhau chán, đưa cả camera hành trình ra...cuối cùng xxx thấy mình " đánh đu" time nên cũng trả lại giấy tờ. Có điều e cứ thắc mắc mãi về chuyện Sửa đường - Không kẻ vạch lại, vạch cũ có còn giá trị không??
Có Cnhip nhưng e load khỏi Blackbox đã nhá.
Quan trọng là trong ảnh chụp của xxx có nhìn thấy cái vạch không? Không nhìn thấy thì đừng có phạt. Nếu nhìn thấy thì mờ thì mờ cụ cũng không chối được tội.