Đường HCM đi Rừng Cúc Phương ???

bugati veron

Xe đạp
Các bác cho em hỏi cung đường từ Ha Nội đi rừng cúc phương . E muốn đi = đường HCM thì đến đâu rẽ các bác , cảm ơn các bác nhiêu nhieu

amunike

Xe tăng
Cụ đi đường HCM đến ngã ba Hàng Trạm thuộc huyện Yên Thủy, Hòa Binh. Đến đấy có đường rẽ trái vào thị trấn Hàng Trạm (1,5km), đi tiếp đường đấy khoảng 20km nữa là đến Nho Quan là cửa rừng quốc gia.
Em vừa đi tháng trước, lưu ý cụ là đường từ Hàng Trạm (Hòa Bình) đến Nho Quan (Ninh Bình) đang làm rất xấu, nhiều ổ trâu, sedan ko nên đi. Xe gầm cao thì thoải mái.

likecar&trips

Xe tăng
Các bác cho em hỏi cung đường từ Ha Nội đi rừng cúc phương . E muốn đi = đường HCM thì đến đâu rẽ các bác , cảm ơn các bác nhiêu nhieu
Địa phận Hòa Bình thuộc Huyện Yên Thủy có một đoạn dốc >10o đường quanh co liên tục; giới hạn tốc độ 40km; kụ chú ý nhé rất hay bắn TD và bắt đè vạch liền;
Nếu tham quan Cúc Phương xong mà còn thời gian theo tôi kụ nên xem xét thêm đ/c suối cá thần Cẩm Thủy cách Cúc phương khoảng 60km thôi.

korandovinhyen

Xe container
Địa phận Hòa Bình thuộc Huyện Yên Thủy có một đoạn dốc >10o đường quanh co liên tục; giới hạn tốc độ 40km; kụ chú ý nhé rất hay bắn TD và bắt đè vạch liền;
Nếu tham quan Cúc Phương xong mà còn thời gian theo tôi kụ nên xem xét thêm đ/c suối cá thần Cẩm Thủy cách Cúc phương khoảng 60km thôi.
Dạo này em thấy cụ thành thạo đường Ô Ké thế nhỉ...có ẻm nào trên đường này đây mà...keke

likecar&trips

Xe tăng
Dạo này em thấy cụ thành thạo đường Ô Ké thế nhỉ...có ẻm nào trên đường này đây mà...keke
Báo cầy kụ là trên đường chả có em nào sất...còn phía cuối con đường có em nào hay ko thì tui đang săn tìm ráo riết đới kụ

Tourcare

Xe tăng
Đi Cúc Phương bác nên đi đường Pháp Vân, đến NB thì rẽ vào đường đẹp hơn nhiều