đường đi Yên Bái

lai xe lu

Xe buýt
các bác cho em hỏi giờ đi Yên Bái nên đi đường cầu Trung Hà hay đi đường qua Việt Trì sáng mai em xuất phát rồi(b)(b)(b)

lai xe lu

Xe buýt
đi cầu trung hà bác ạ đường vừa đẹp lại vừa vắng đường về quê vợ e đới bác :)
Vắng thì có vắng nhưng đẹp thì :77::77:. Trước giờ em vẫn đi đường này nhưng giờ nghe nói đường kia mới làm xong đẹp hơn gần hơn 40 km

Vietroad111

Xe buýt
cụ đi như thế này nhé!
Qua cầu Trung Hà đến đầu cầu Phong Châu thì rẽ trái đi theo QL32C đường vắng, dễ đi và ngắn hơn đường kia nhiều (khoảng 40km :^) ), ko có xxx phục vụ Cụ nhé :21:
Nếu đi theo đường Việt Trì thì đi thẳng qua cầu Phong châu, QL2 ngon rồi nhưng đường hơi đông và chật và xa hơn, TT Phong Châu liên tục bị bắn nhé, ngay dốc qua ngã 3 rẽ đi Sơn Tây ấy. Đến Ngã tư Đoan Hùng thì rẽ trái thẳng thiến YB thôi.
KL: Đi theo QL32C (em thường xuyên đi lối này)
Chúc cụ lái xe an toàn vui vẻ nhé! (b)(b)(b)

hungcuong02x1

Xe tải
Cụ vào đây nhá: www.vietbando.com để xem sơ bộ về đường đi. Nói chung đi đường qua cầu Trung Hà vắng hơn nhưng khoảng 50Km cuối đường xấu(b)(b)(b)

gthmobileyb

Xe buýt
Em ở Yên Bái.
Cụ cứ QL32 qua cầu Trung Hà mà đi, đường bây giờ cũng đẹp rồi (chỉ một số đoạn ngắn là sấu thôi, nhưng vẫn còn ngon chán).
Có 2 đoạn xxx bắn tốc độ: Qua Sơn Tây một đoạn, đoạn này dễ dính vì đường to có dải phân cách (cứ như xxx bẫy ý), đoạn sau là qua cầu Trung Hà một đoạn cũng đường đẹp vắng, cụ nhớ chú ý......
Đến Cầu Phong Châu cụ đi theo hướng Sông Thao - Hiền Lương - Yên Bái nhé!

Đi đường Việt Trì cũng đẹp nhưng đường hẹp và rất đông xe, nhất là xe khách, nhiều tai nạn cụ ạ!

Chúc cụ lái xe an toàn!

pdkhoajp

Xe điện
Em vừa đi lên YB theo đường 32 mà các Kụ chỉ thì thấy thực tế là đừong bây giờ đã xuống cấp nhiều. Nhiều ổ gà, ổ voi. Đường xấu, xe đi cứ rần rần. Ốc ác về tha hồ kiểm tra lại. Đặc biệt 80 km cuối, người dân phơi đầy rơm ra đường nên không thể đi nhanh được, và mình luôn lo lắng bị rơm cuốn vào trục may ơ bánh xe hoặc cuốn vào ống xả, dễ dẫn tới cháy xe. Do đó, cứ 1 đoạn em lại phải dừng xe, cúi xuống gầm xe kéo hết rơm ra. Mất thời gian và mệt mỏi lắm.

Chính vì vậy, tổng thời gian cũng trên 4 tiếng, gần hơn được 10 km so với đi đường kia thôi, lại mệt mỏi, hại xe (máy chạy không ổn định được vì sóc), tốn xăng hơn.

Nếu em đi thì sẽ đi đừong QL2, vào buổi sáng sớm thì sẽ ít xe khách (vì xe khách chạy nhiều tầm 9h sáng trở đi). Hôm trước em cũng đi QL 2 từ YB về vào sáng thứ hai, đường rất vắng, mình em 1 đường. Về đến Việt Trì bắt đầu nhiều xe, nhưng đường đã rộng nên ko có gì ngại cả.

TrauSat

Xe tải
Bác nên đi đường qua Việt Trì, đường làm xong hết rồi (cả từ Việt trì - Đoan Hùng lẫn Đaon Hùng - Yên Bái), phẳng lừ, ngon lắm, em mới đi hôm trước.

bmw_hn

Xe hơi
các bác cho em hỏi giờ đi Yên Bái nên đi đường cầu Trung Hà hay đi đường qua Việt Trì sáng mai em xuất phát rồi(b)(b)(b)
Bác đi đường QL2 đi, hôm trước em đi về thấy đường tốt lắm. Em thấy đi nhanh hơn đi hướng cầu Trung Hà

Can Khuong

Xe tải
Em ở Yên Bái.
Cụ cứ QL32 qua cầu Trung Hà mà đi, đường bây giờ cũng đẹp rồi (chỉ một số đoạn ngắn là sấu thôi, nhưng vẫn còn ngon chán).
Có 2 đoạn xxx bắn tốc độ: Qua Sơn Tây một đoạn, đoạn này dễ dính vì đường to có dải phân cách (cứ như xxx bẫy ý), đoạn sau là qua cầu Trung Hà một đoạn cũng đường đẹp vắng, cụ nhớ chú ý......
Đến Cầu Phong Châu cụ đi theo hướng Sông Thao - Hiền Lương - Yên Bái nhé!

Đi đường Việt Trì cũng đẹp nhưng đường hẹp và rất đông xe, nhất là xe khách, nhiều tai nạn cụ ạ!

Chúc cụ lái xe an toàn!
Cụ này tư vấn chuẩn đấy. Cụ ở YB à? em cũng YB đây, (b) đồng hương cái.

HUNGSMUN

Xe container
Đường 32 xấu, đi xóc, mệt. Mai em cũng đi Đoan Hùng nhưng em sẽ đi theo đường Việt Trì, xa một tý nhưng đường ngon rồi.(b)

wtpwt

Xe điện
Đi đường Việt Trì ấy bác ah. Giờ đường làm xong cũng ngon hết rồi. Chỉ còn vài km nữa thôi. Chứ đường bên sông (Cầu Trung Hà) giờ tã lắm rồi. :77::77: Ổ trâu nhiều dã man. Hôm em mượn cái Pajero đời tống đi xuống thủ đô chơi. :D Nó kêu uỵch uỵch như công nông ấy. :)):))