[Funland] Đường cấm xe tải trong phố 1.9T

shinichi.010

Xe đạp
Đầu tiên xin phép các Chã nếu như e có đăng nhầm box(Các Chã nhẹ tay di chuyển hoặc để cho e xin chút thời gian ạ)

Kính chào các cccm OF muôn nẻo bình an ạ.
Chả là cháu có ít hàng cần vào trong đường Trương Định, Hoàng Mai lấy ít hàng. Cháu seach GG thìđều thấy nói chung chung cấm xe tải trên 1.25T từ 21h-6h sáng hôm sau hoặc có giấy phép lưu hành.
Cháu xe tải thùng cứng 1.9Tđi từ Đông Anh đi vào ạ. Các bác tài xe tải hay vào khu đó thông thuộc đường xá và cung đường cho cháu xin ít thông tin với ạ.
Cháu chưa đi xe tải vào nội thành bao giờ nên đang rén những trường hợp phạt nguội, hoặc bất thình lình có các A công bộc suỵt còi ạ.

Cháu cảm ơn trước và Voka các Cụ sau ạ.

butchikim

Xe ba gác
Theo cháu là cứ đi theo biển thôi, cháu chả biết có chỗ nào cấm mà không có biển không nữa :-o 8-}

shinichi.010

Xe đạp
Theo cháu là cứ đi theo biển thôi, cháu chả biết có chỗ nào cấm mà không có biển không nữa :-o 8-}

Cháu chắc chắn là sẽ phải vừa đi vừa tìm biển báo rồi nhưng Cụ cũng biết đó biển báo nhiều khi các lãnh đạo của mình cũng cắm để tùm lum lắm.
Vì chưa đi xe tải vào khu đó bao giờ sợ đang lớ ngớ nhòm đường, tìm biển các A thấy thế uỵch ra đè lại thì mất việc lắm ạ :(

butchikim

Xe ba gác
Cháu chắc chắn là sẽ phải vừa đi vừa tìm biển báo rồi nhưng Cụ cũng biết đó biển báo nhiều khi các lãnh đạo của mình cũng cắm để tùm lum lắm.
Vì chưa đi xe tải vào khu đó bao giờ sợ đang lớ ngớ nhòm đường, tìm biển các A thấy thế uỵch ra đè lại thì mất việc lắm ạ :(
ĐA sang không xa lắm, cụ tranh thủ vác xe máy vi hành, tiền trạm cho chắc 8-}

poiuy

Xe cút kít
Không có biển báo gì đâu, cấm xe tải là theo quyết định của TP rồi. Chạy vào 100% bị tóm. Đội vào được nó phải mua giấy phép vào phố cấm.

Zin_3_cau

Xe tăng
Đầu tiên xin phép các Chã nếu như e có đăng nhầm box(Các Chã nhẹ tay di chuyển hoặc để cho e xin chút thời gian ạ)

Kính chào các cccm OF muôn nẻo bình an ạ.
Chả là cháu có ít hàng cần vào trong đường Trương Định, Hoàng Mai lấy ít hàng. Cháu seach GG thìđều thấy nói chung chung cấm xe tải trên 1.25T từ 21h-6h sáng hôm sau hoặc có giấy phép lưu hành.
Cháu xe tải thùng cứng 1.9Tđi từ Đông Anh đi vào ạ. Các bác tài xe tải hay vào khu đó thông thuộc đường xá và cung đường cho cháu xin ít thông tin với ạ.
Cháu chưa đi xe tải vào nội thành bao giờ nên đang rén những trường hợp phạt nguội, hoặc bất thình lình có các A công bộc suỵt còi ạ.

Cháu cảm ơn trước và Voka các Cụ sau ạ.
Cấm từ 6h sáng đến 21h chứ cụ.

shinichi.010

Xe đạp
Không có biển báo gì đâu, cấm xe tải là theo quyết định của TP rồi. Chạy vào 100% bị tóm. Đội vào được nó phải mua giấy phép vào phố cấm.
Cháu đi đường vành đai 3, xuống đường Giải Phóng có được không Cụ ?
Để nếu như cho an toàn thì báo chuyển hàng trong Trương Định ra ngoài đường Giải Phóng ạ.

wildness

Xe điện
Khó quá thì cụ thuê xe cho nó nhàn đầu, em thì nghĩ là đi được ạ.
thậm chí cụ đi vào đường cấm cũng được, nếu đen thì mới bị bắt thôi. :D

wildness

Xe điện
Để nếu như cho an toàn thì báo chuyển hàng trong Trương Định ra ngoài đường Giải Phóng ạ.
Được cụ nhé. em thấy xe tải 3 4 chân, xe công họ đi đầy đường. và chắc chắn những xe này ko có giấy phép vào phố.
nếu sang xe thì cụ vào những phố giao với Trần Thủ Độ, nhiều đường vắng. đi ngõ 15 Ngọc Hồi vào nhé.

HH1993

Xe điện
Sau 21h thì bác đi cả container cũng đc nhé!

HH1993

Xe điện
Đi thoải mái. Nhưng đi từ Đuôi cá lên nhé!

shinichi.010

Xe đạp
Cảm ơn các Cụ đã chia sẻ thông tin ạ.

Cháu hnay đã sang lấy được hàng trong khu Trương Định rồi ạ.
Cháu nay đi từ đường vành đai 3 vào Giải Phóng đi thoải mái không có biển cấm xe tải và cũng như gặp các A không vẫy lại.
Đến đường nút giao đường Kim Đồng(đang làm) cháu ngó k thấy biển cấm nên đánh liều đi vào rồi đến Định Công thì rẽ đi sâu vào trong.
Vừa dừng xe đợi lấy hàng vừa run các Cụ ạ. Cũng hên là thấy có xe CSGT đi qua k thấy các a dừng lại hỏi thăm ạ :)