Đưa Ford Laser đến Gara nào các cụ nhỉ.

nbanh

Xe tải
Cuối năm rồi, việc gì cũng dí sát mít, thời gian không còn nhiều, vì vậy mong các cụ tư vấn giúp em để em làm cho được việc ạ.

1. Xe em khi tăng ga để vào số thì có hiện tượng hơi rung, thỉnh thoảng hơi lắc ngang (vòng tua bắt đầu chạm ngưỡng 2000 là bị), khi vào số rồi hoặc vòng tua dưới 2000 thì ko còn bị hiện tượng trên.

2. Xe có hiện tượng nhao lái sang bên phụ, cách đây 2,3 tháng em thấy hiện tượng này rõ rệt, đi đăng kiểm thì phát hiện độ lệch ~7 --> vác xe ra Phương Đông chỉnh chụm, sau đó lại vác về chỗ đăng kiểm kiểm tra lại thì còn ~ 2.3 --> chỉ số này tốt. Tuy nhiên khi đi thì em vẫn thấy hiện tượng hơi nhao lái sang bên phụ xuất hiện, chả biết là bị cái gì đây (rotuyn càng A giảm sóc lốp...):((.

3. Xe em đang bị hỏng ổ CD, nghe được mỗi radio, loa thì tậm con nhà bà tịt cái có cái mất, chíu khọ điên đảo x-(.

Em muốn xử lý gấp tất cả các vấn đề trên trong tuần này, nhờ các cụ biết Gara nào làm tốt ở khu vực Mỹ Đình (gần nhà em) chỉ giúp em với ạ, con xe em chả mấy khi phải sửa nên em chả biết rõ chỗ nào. Xin vodka các cụ đầy đủ ạ.

nbanh

Xe tải
Bao nhiêu cụ đi qua mà ko cụ nào giúp e sao :((

nbanh

Xe tải
Gara cụ Khải, chuyên laser, chỗ kim giang ạ. Số cụ ý đây ạ 0903217609. Cụ ý cực kỳ nhiệt tình ạ.
Em đã qua chỗ cụ Khải, giờ xe đi khá hài lòng. Công nhận cụ ý nhiệt tình, dễ chịu, nói chuyện vui phết cụ ạ.