[Funland] Dự án Samsora Chu Văn An, Hà Đông

GaConHUBT

Xe đạp
Em cần tìm hiểu thông tin dự án Samsora Chu Văn An. Bác nào có thông tin cho em với ạ.
Khoanh đất lâu lắm rồi mà gần đây em mới thấy rậm rịch đào móng.
Chủ thầu thì là 1 start-up, k biết năng lực có đáng tin cậy k???

xe xe

Xe hơi
em gửi mail bác tham khảo nhé

huyềnthanh90

[Tịch thu bằng lái]
Em cần tìm hiểu thông tin dự án Samsora Chu Văn An. Bác nào có thông tin cho em với ạ.
samsora hà đông đang xây tầng 2 rồi cụ ợ, giá khoảng 1,4t đên 1,5ty cẳn 2 ngủ 60m2 thông thủy cụ nhé

shinich90

Xe đạp
Có bác nào mua dự án này chưa nhỉ?

TaKaMuRo

Xe hơi
Dự án này người ở mạn xung quanh cầu Trắng mua nhiều mà, em biết có người mua từ đợt cuối năm ngoái
Dự án này phù hợp với các gia đình đang muốn nâng cấp từ các căn hộ nhỏ hơn lên, kiểu như chuyển từ mấy khu của Thanh Thản sang đây
Có ân hạn gốc thì phải
Đợt đó em kết nối người mua với ngân hàng nên cũng nắm đc
Cụ nào mua cần vay thì gọi ông anh em làm VCB, sđt O9 I hai 6 l l O bốn ba (nói là Đăng giới thiệu)

shinich90

Xe đạp
Dự án này người ở mạn xung quanh cầu Trắng mua nhiều mà, em biết có người mua từ đợt cuối năm ngoái
Dự án này phù hợp với các gia đình đang muốn nâng cấp từ các căn hộ nhỏ hơn lên, kiểu như chuyển từ mấy khu của Thanh Thản sang đây
Có ân hạn gốc thì phải
Đợt đó em kết nối người mua với ngân hàng nên cũng nắm đc
Cụ nào mua cần vay thì gọi ông anh em làm VCB, sđt O9 I hai 6 l l O bốn ba (nói là Đăng giới thiệu)
Chỗ này với chỗ goldsilk, chỗ nào thì okie hơn cụ nhỉ, e đang phân vân 2 chỗ này

bds2017

Xe tải
Chỗ này với chỗ goldsilk, chỗ nào thì okie hơn cụ nhỉ, e đang phân vân 2 chỗ này
Giá thì chênh nhau khoảng 150 đến 200 tr. Em không chê bên Goldsilk, nhưng em thấy bên Samsora bên em thì có tới 5 tầng thương mại thì có nhiều chỗ vui chơi mua sắm hơn.
Cụ cần thêm thông tin thì alao em, em tư vấn kỹ hơn cho cụ ậ

Omirisus

Xe buýt
Website
banggiavn.com
Phải công nhận là đợt này thăm thú Hà Đông xem dự án khu liền kề An Hưng the Terra mà Văn Phú chuẩn bị triển khai, đến em còn không tin vào mắt mình, quá phát triển ở đoạn tôt so với cách đây 3 năm. Nào là Price, rồi Xuân Mai Complex và các dự án cao tầng bao quanh. Tiềm năng phết

Phuongdung11

Xe đạp
cụ đang phân vân giữa 2 dự án: theo quan điểm của em nếu cụ muốn mua ở sớm thì chọn goldsilk tuy nhiên ở đây còn rất ít hàng CĐT, còm nếu chưa cần ở luôn thì chon bênamsora cho có nhiều sự lựa chọn căn đẹp
xét về tiện ích: thì bên gold silk hơn và nó có cả quần thể liền kề , shophouse khá đẹp
em có bảng hàng của cả 2 dự án: cụ cần em gửi cho để tham khảo thêm ah

huyềnthanh90

[Tịch thu bằng lái]
cđt này rất uy tín cụ ạ, thị trường hà nội này cdt mới ra thôi chứ trong sg cđt uy tín có tiếng đo cụ, cụ đã mua đc chưa ạ, giờ xây cũng hòm hờm rồi ạ :) chính sách cũng tốt nữa đó

Lạc Trôi 666

Xe đạp
Sắp tới em đang muốn mua căn 2 ngủ 2 vệ sinh mà đang phân vân ở Samsora và Gold Silk. Mong các cụ các mợ đang sống ở 2 tòa này cho em xin review với. Cảmơn các cụ các mợ

bihero114

[Tịch thu bằng lái]
Sắp tới em đang muốn mua căn 2 ngủ 2 vệ sinh mà đang phân vân ở Samsora và Gold Silk. Mong các cụ các mợ đang sống ở 2 tòa này cho em xin review với. Cảmơn các cụ các mợ
E ở Gs thấy ổn cụ ạ. Chất lượng xây dựng thì ngày xưa Cotecons làm nên tốt, cũng có số ít căn bị thấm cần kiểm tra trước khi mua. Chất lượng dịch vụ thì ko phải cao sang gì nhưng k phải dở. Có điều dùng thang máy của bọn Kone tệ quá, tháng nào cũng có cái hỏng, mỗi lần thay thế mất vài ngày đến cả tuần. Căn cụ mua mà có slot ô tô thì tốt, chứ k có là hết chỗ rồi. Gửi ngoài có vẻ cũng kín. Bên Samsora thì mật độ cao quá, 2 bên tòa nhà có mỗi lối lên xuống hầm là hết. GS thì còn có tí sân đường nội bộ vòng quanh

agrimeco

Xe lăn
Chu Văn An nó có khu cc Milenium ko thấy cụ nào nhắc tới nhỉ, giá căn 2 ngủ ở đây giờ bn thế ạ?

Lạc Trôi 666

Xe đạp
E ở Gs thấy ổn cụ ạ. Chất lượng xây dựng thì ngày xưa Cotecons làm nên tốt, cũng có số ít căn bị thấm cần kiểm tra trước khi mua. Chất lượng dịch vụ thì ko phải cao sang gì nhưng k phải dở. Có điều dùng thang máy của bọn Kone tệ quá, tháng nào cũng có cái hỏng, mỗi lần thay thế mất vài ngày đến cả tuần. Căn cụ mua mà có slot ô tô thì tốt, chứ k có là hết chỗ rồi. Gửi ngoài có vẻ cũng kín. Bên Samsora thì mật độ cao quá, 2 bên tòa nhà có mỗi lối lên xuống hầm là hết. GS thì còn có tí sân đường nội bộ vòng quanh
Cảm ơn cụ, ở Sam có khu cho trẻ em chơi vòng quanh đấy cụ, Gold Silk em chưa đi vòng quanh bao giờ cứ nghĩ nó có mỗi cái đường thẳng dân sinh là hết. Cụ có group dân cư không cụ cho em xin để em vào hóng nhà nào bán, ở đây em đợi người ta ít bán quá