Dự án D'Eldorado Tân Hoàng Minh Phú Thượng Phú Thanh

PropertyHN

Xe hơi
Cụ nào hóng 2 tòa này không? CĐT khá khôn khi thiết kế phần lớn căn hộ chỉ 32m2 để tổng giá sẽ chỉ rơi vào khoảng 1,4 tỉ. Vị trí thì quá ok khi nằm 2 góc đường Nguyễn Hoàng Tôn và Lạc Long Quân rọi thẳng hồ Tây.
Với thương hiệu Tân Hoàng Minh và mức giá/căn hộ như này chắc chắn sẽ rất hot, cụ nào đầu tư cho Tây thuê hay khách Nhật thuê cũng rất ok.
Mặt tích cực là vậy còn mặt tiêu cực chắc cụ nào cũng ngại THM chậm tiến độ nhể :)) nhưng cái này thì ngon vì có SHB bảo lãnh tiến độ dồi nên các cụ ko lo nhé.
Cụ nào hóng thì em gửi thêm thông tin cho ngâm cứu :D

hotayxanh

Xe đạp
Nhà e ngay gần đây. Trong các chủ đầu tư thì Tân Hoàng Minh là nơi ko đáng tin nhất về tiến độ. Ngay cả cái dự án này hứa lên hứa xuống làm vẫn y nguyên. Bảng cũ còn dám chưa bóc bên ngoài cơ : Bàn giao 08/2017

Uỳnh

Xe tải
Chỗ đất này quá hẹp và có vẻ ko đc lành lắm về mặt tâm linh.
Thm giờ hợp tác với vinhomes để chữa tai tiếng tiến độ. Hiện da quảng an thì tiến độ khá chuẩn.

hunggal

Xe tăng
Cụ nào hóng 2 tòa này không? CĐT khá khôn khi thiết kế phần lớn căn hộ chỉ 32m2 để tổng giá sẽ chỉ rơi vào khoảng 1,4 tỉ. Vị trí thì quá ok khi nằm 2 góc đường Nguyễn Hoàng Tôn và Lạc Long Quân rọi thẳng hồ Tây.
Với thương hiệu Tân Hoàng Minh và mức giá/căn hộ như này chắc chắn sẽ rất hot, cụ nào đầu tư cho Tây thuê hay khách Nhật thuê cũng rất ok.
Mặt tích cực là vậy còn mặt tiêu cực chắc cụ nào cũng ngại THM chậm tiến độ nhể :)) nhưng cái này thì ngon vì có SHB bảo lãnh tiến độ dồi nên các cụ ko lo nhé.
Thương hiệu THM thì có cái vẹo gì mà hot hả ông? Người tỉnh táo thì nên tránh xa cái thương hiệu này mới đúng chứ.

hadu

Xe tăng
Thương hiệu THM thì có cái vẹo gì mà hot hả ông? Người tỉnh táo thì nên tránh xa cái thương hiệu này mới đúng chứ.
Dẹp cái thương hiệu này đi có khi bán nhanh hơn cụ ạ. Thương với chả hiệu :))

PropertyHN

Xe hơi
Các cụ chỉ nhìn thấy mặt chưa tốt của THM thôi ạ. Còn em nói thật chưa 1 CĐT nào quan tâm đến dịch vụ chất lượng hậu bán hàng như THM. Thậm chí CĐT còn thay đổi nội thất bàn giao tốt hơn cho khách hàng, còn quản lý thì khỏi nói luôn.
Nói đi nói lại đúng là THM giá có cao nhưng cái dịch vụ đi kèm với nó rất tương xứng. Mặt truyền thông của THM chưa tốt thôi. Các cụ cho em hỏi có dự án nào mà THM bán hàng cho khách mà chậm tiến độ ko ạ? Những dự án THM chưa làm nhưng chưa bán cho khách thì sao gọi là thiệt cho khách đc?

True liar

Xe tải
Các cụ chỉ nhìn thấy mặt chưa tốt của THM thôi ạ. Còn em nói thật chưa 1 CĐT nào quan tâm đến dịch vụ chất lượng hậu bán hàng như THM. Thậm chí CĐT còn thay đổi nội thất bàn giao tốt hơn cho khách hàng, còn quản lý thì khỏi nói luôn.
Nói đi nói lại đúng là THM giá có cao nhưng cái dịch vụ đi kèm với nó rất tương xứng. Mặt truyền thông của THM chưa tốt thôi. Các cụ cho em hỏi có dự án nào mà THM bán hàng cho khách mà chậm tiến độ ko ạ? Những dự án THM chưa làm nhưng chưa bán cho khách thì sao gọi là thiệt cho khách đc?

Cụ là sales THM hả? Để bán đc hàng cho các cụ trên này mà cụ còn chém thế này em e là khó. Chắc phải hỏi lại cụ hiện THM đã bàn giao đc bao nhiêu dự án trên tổng số các dự án của họ? Chắc cụ quên chưa kể những dự án THM pr rầm rộ rồi đắp chiếu đến cả chục năm hả.
Nói thật với cụ em nhìn title phải vào ngay vì em quan tâm dự án này và tăm tia từ lâu lắm rồi. Em còn chủ động liên lạc các bạn sales để xem lịch mở bán sao mà hẹn lần hẹn lữa, k biết chính xác thế nào. Giờ có thông tin rồi cụ PM em tham khảo cái nhé

PropertyHN

Xe hơi
Cụ là sales THM hả? Để bán đc hàng cho các cụ trên này mà cụ còn chém thế này em e là khó. Chắc phải hỏi lại cụ hiện THM đã bàn giao đc bao nhiêu dự án trên tổng số các dự án của họ? Chắc cụ quên chưa kể những dự án THM pr rầm rộ rồi đắp chiếu đến cả chục năm hả.
Nói thật với cụ em nhìn title phải vào ngay vì em quan tâm dự án này và tăm tia từ lâu lắm rồi. Em còn chủ động liên lạc các bạn sales để xem lịch mở bán sao mà hẹn lần hẹn lữa, k biết chính xác thế nào. Giờ có thông tin rồi cụ PM em tham khảo cái nhé
Cụ đã vào TMH D' Le Pont D'or Hoàng Cầu chưa cụ? Cụ vào ấy thăm quan rồi sẽ thấy TMH dịch vụ như nào cụ nhé. Chỉ ngay từ hầm để xe thay vì chật chội ồn ào ầm ầm tiếng quạt thông gió như các CC Cao Cấp khác thì ở D' Le Pont D'or là những tiếng nhạc du dương, rồi sảnh chính, thang máy lúc nào cũng ngát hương thơm. Danh mục nội thất lúc bán cho khách chỉ là cửa thông thường thì lúc bàn giao cho khách là cửa từ vân tay...
TMH mới chuyển sang BĐS từ năm 2004 và đến năm 2009 mới bắt đầu có dấu ấn trên thị trường BĐS. Các cụ cứ chê TMH vì chậm tiến độ nhưng thực ra THM lựa chọn khách hàng quá kỹ, rất kén khách vì giá rất cao (giá cao nhưng ko vô lý với những gì sản phẩm đem lại). Có cụ nào mua nhà của THM kêu chậm tiến độ chưa hay toàn các cụ ko mua kêu chậm :))

humer

Xe điện
32m thì bé quá nhỉ, có ảnh mặt bằng không cụ?

PropertyHN

Xe hơi
32m thì bé quá nhỉ, có ảnh mặt bằng không cụ?
Kiểu căn hộ studio đấy cụ. Dành cho bọn Tây lông thuê hay Nhật bổn thuê hay sinh viên đi học hoặc 2 vợ chồng trẻ ở thì đẹp ợ. Còn các gia đình thì sẽ phải chọn căn lớn hơn. Có những căn dual key cũng khá hay đó cụ

mylinh111

Xe đạp
Đã dự kiến khi nào ra hàng chưa Cụ?
Dự án đã đắt đầu khởi công xây dựng chưa Cụ, máy móc đã vào công trường chưa Cụ nhỉ?
Em cũng có quan tâm đến dự án này.

PropertyHN

Xe hơi
Đã dự kiến khi nào ra hàng chưa Cụ?
Dự án đã đắt đầu khởi công xây dựng chưa Cụ, máy móc đã vào công trường chưa Cụ nhỉ?
Em cũng có quan tâm đến dự án này.
Mợ xinh thế, mợ quan tâm thì em mời mợ cafe nhé :D

PropertyHN

Xe hơi
Em cũng là Sales thôi Cụ à. Thấy tên thớt thú vị vào ngó qua tí
Cụ cập nhật tình hình dự án cho anh em cùng nắm đi
Hihi mợ trên ava đúng ko ợ? Sale ko đc mời nhau cafe à mợ :))

mylinh111

Xe đạp
Hihi mợ trên ava đúng ko ợ? Sale ko đc mời nhau cafe à mợ :))
Thớt đang bàn về dự án mà Cụ. Ai lại tán tỉnh nhau ở đây.
Có thông tin gì về dự án triển khai cho anh em đi còn chiến. Có duyên cùng hợp tác dự án này thì sẽ gặp Cụ ơi

PropertyHN

Xe hơi
Thớt đang bàn về dự án mà Cụ. Ai lại tán tỉnh nhau ở đây.
Có thông tin gì về dự án triển khai cho anh em đi còn chiến. Có duyên cùng hợp tác dự án này thì sẽ gặp Cụ ơi
Hiện tại đã động thổ nhưng CĐT kiêng chưa làm vì đang tháng ngâu. Hết tháng ngâu sẽ triển khai cụ ợ. Dự án đã có GPXD nhé. Dự kiến khoảng tháng 2/2018 xong cos 00 ra HĐMB. Tháng 9 bắt đầu nhận chỗ nhé. Cụ mợ sâu nào muốn hợp tác thì phone em để có cơ chế đẹp hihi

Youngman

[Tịch thu bằng lái]
Quan tâm căn 71m khu này. Nhưng e rằng giá sẽ cao quá tầm :)

mylinh111

Xe đạp
Dự án chưa ra hàng đâu Cụ à. Cụ quan tâm đến dự án thì inbox em nha.

Anh Truong

Xe hơi
Không hiểu THM lấy tiền đâu ra để bù vào các dự án bđs, doanh nghiệp này chứa có dự án nào đưa vào hoạt động bình thường, kể cả dự án Hoàn Cầu

khanhduy103

Xe máy
Hiện tại đã động thổ nhưng CĐT kiêng chưa làm vì đang tháng ngâu. Hết tháng ngâu sẽ triển khai cụ ợ. Dự án đã có
GPXD nhé. Dự kiến khoảng tháng 2/2018 xong cos 00 ra HĐMB. Tháng 9 bắt đầu nhận chỗ nhé. Cụ mợ sâu nào muốn hợp tác thì phone em để có cơ chế đẹp hihi
Mai alo mình: 0913358185