Đôi lời góp ý với các cụ Min-Mod box Ford!

Cảnh sát G.T

Xe điện
Em có 1 tâm tư, nguyện vọng đã "day dứt" từ lâu hôm nay mới dám mạnh dạn đề đạt với các bác Min-Mod box Ford! Lúc đầu em định đặt ở mục "Góp ý với BĐH", nhưng nghĩ lại thấy việc cũng nhỏ nhặt, có thể giải quyết nội bộ được! Mang sang bên đó có vẻ quan trọng hóa vấn đề lên quá, đồng thời cũng để tránh cho các "cao thủ võ lâm" ở các box hãng xe khác vào "múa đao, rút kiếm" thi tài! Để rồi không những không thu được kết quả gì mà chỉ làm tình hình thêm xấu đi! b-( Thôi, về nhà đóng cửa, giải quyết với nhau cho thiên hạ đỡ để ý, dù sao tất cả các cụ ở đây dám rước về cô vợ 2 pho huyền tai tiếng cũng là dũng cảm lắm rồi! :D

Em thấy mỗi box đều có 1 câu tiêu đề rất hay và có ý nghĩa rất tổng quan về đặc điểm của từng loại xe, không hãng nào giống hãng nào cả, đôi khi còn pha chút fun fun! Có điều ở box Ford, câu tiêu đề "Mondeo là ngon nhất" em thấy nó cứ thế nào ý ợ! Nghe có vẻ nặng tính quảng cáo và "thiên vị" cho 1 sản phẩm cùng 1 mẹ sinh ra! =(( ! Những đứa con còn lại của ba, má có tội tình chi đâu! :-??

Do vậy, đề nghị các bác Min-Mod hạ cái tiêu đề cũ xuống và ngâm kíu treo lên 1 câu tiêu đề khác hay hơn, có ý nghĩa tổng quan hơn để cho phần còn lại của gia đình pho huyền đỡ tủi hổ! :-<

Em xin hết và xin phép ngồi xuống ợ! :-s

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Em có 1 tâm tư, nguyện vọng đã "day dứt" từ lâu hôm nay mới dám mạnh dạn đề đạt với các bác Min-Mod box Ford! Lúc đầu em định đặt ở mục "Góp ý với BĐH", nhưng nghĩ lại thấy việc cũng nhỏ nhặt, có thể giải quyết nội bộ được! Mang sang bên đó có vẻ quan trọng hóa vấn đề lên quá, đồng thời cũng để tránh cho các "cao thủ võ lâm" ở các box hãng xe khác vào "múa đao, rút kiếm" thi tài! Để rồi không những không thu được kết quả gì mà chỉ làm tình hình thêm xấu đi! b-( Thôi, về nhà đóng cửa, giải quyết với nhau cho thiên hạ đỡ để ý, dù sao tất cả các cụ ở đây dám rước về cô vợ 2 pho huyền tai tiếng cũng là dũng cảm lắm rồi! :D

Em thấy mỗi box đều có 1 câu tiêu đề rất hay và có ý nghĩa rất tổng quan về đặc điểm của từng loại xe, không hãng nào giống hãng nào cả, đôi khi còn pha chút fun fun! Có điều ở box Ford, câu tiêu đề "Mondeo là ngon nhất" em thấy nó cứ thế nào ý ợ! Nghe có vẻ nặng tính quảng cáo và "thiên vị" cho 1 sản phẩm cùng 1 mẹ sinh ra! =(( ! Những đứa con còn lại của ba, má có tội tình chi đâu! :-??

Do vậy, đề nghị các bác Min-Mod hạ cái tiêu đề cũ xuốngngâm kíu treo lên 1 câu tiêu đề khác hay hơn, có ý nghĩa tổng quan hơn để cho phần còn lại của gia đình pho huyền đỡ tủi hổ! :-<
Em xin hết và xin phép ngồi xuống ợ! :-s
Chuẩn, nhưng ngược. Phải có cái xanh xanh trước, thì mới làm cái đỏ đỏ được.
Phải có cái treo lên thì mới hạ cái cũ xuống được chứ nhể. Cụ nghĩ cái treo lên trước đi.

bagiahuhu

Xe buýt
Phải có cái treo lên thì mới hạ cái cũ xuống được chứ nhể. Cụ nghĩ cái treo lên trước đi.
em thử cái "Ford không tốn xăng như mọi người tưởng" :D

Chỉnh sửa cuối:

bes

Xe lăn
Chuẩn đấy cụ ạ, câu slogan ở trên kia nó tồn tại từ năm 2006 lúc mở diễn đàn. Của đáng tội thời điểm đó xe Mondeo là ngon nhất thật.
Các cụ hội thảo câu thay thế đi ạ, nếu cần poll em sẽ giúp.

Cảnh sát G.T

Xe điện
Xe Ford vốn "được tiếng" tiêu hao nhiên liệu cao, nhanh xuống mã, mất giá...! Em xin phán bừa 1 câu:
"TRONG NÀY TOÀN NGƯỜI DŨNG CẢM" :D

USACAR

Xe hơi
Lấy luôn slogan của Ford đi các Cụ : " Cảm nhận sự khác biệt "

Ngoc Phan XLS

Xe container
Chuẩn đấy cụ ạ, câu slogan ở trên kia nó tồn tại từ năm 2006 lúc mở diễn đàn. Của đáng tội thời điểm đó xe Mondeo là ngon nhất thật.
Vớ phải Mốc lày thì còn nâu nhá!=))

now_what

Xe điện
Cho nó anh hùng luôn cụ ợ:
"Mua Ford - Anh hùng bất khuất"

ceo.dung

Xe hơi
Lấy luôn slogan của Ford đi các Cụ : " Cảm nhận sự khác biệt "
cái này nghe ko hay Cụ ạ!
EM là em thấy các Cụ nên để tiêu đề " DŨNG CẢM CHƠI PHO HUYỀN "
Được ko các Cụ!

now_what

Xe điện
Vớ phải Mốc lày thì còn nâu nhá!=))
Dẫn được 02 anh hùng nhảy vào hố vôi với Fò rồi. :))
Em thay anh Minh ký hợp đồng đặt cọc FC trắng hôm thứ 6. Nghe nói đầu tháng 12 hết khuyến mại 30tr nên hôm nay 1 ông anh nữa lại đặt con FC màu ghi sám nữa. :)) Chết thôi.

E43000

Xe tăng
Em góp tý nhá : "Chung bỉm với chú mazda" #:-s

ZAD Viet

Xe điện
Với BES thì lúc nào Mondeo chả ngon nhứt!

Trong này nhiều ông muốn đẩy Mon đi lắm rồi mà không được :))

Chỉnh sửa cuối:

kienvinh

Xe lăn
Em đề xuất descriptive tittle của box Ford là "Trông thế mà cứng" :D

(Vì có nhiều bác khen lâm sự mới biết là Ford cứng).

Duongunin

Đi bộ
Em phán bừa: Tồn tại mãi với thời gian

CRV Silver

Xe hơi
Em thì đề xuất câu này " CÓ THỂ FORD KHÔNG CAO NHƯNG NGƯỜI KHÁC PHẢI NGƯỚC NHÌN" hoặc " CHỈ CÓ THỂ LÀ FORD
"

Chỉnh sửa cuối:

nghiathang

Xe tăng
Em xin câu:

Hãy cảm nhận, đừng nghe nói.