Điên lắm rồi đấy !!!!!!!!!!!!! SOS

Carfinancing

Xe tải
Em mà tóm được nó chắc em giết mấy thằng này quá 8o| , chỗ nhà em đi 4 lần gương trong vòng 1 tháng :'( , riêng nhà em đóng góp 2 phát :^) , hàng xóm 2 bên mỗi bố 1 phát.
Bác nào có cách gì bảo vệ được gương không, cửa nhà em cứ để xe được vài phút ngoảnh đi ngoảnh lại là có chú đến mượn gương về nhà soi, em đã bật camera nhưng chúng nó nhanh quá, chỉ mất có vài giấy là véo mất 1 tai :59:
Giúp em với !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

pvc

Xe buýt
vụ này khó lắm, nói chung chỉ có cách ép được bảo hiểm đền cho mình đồ mất cắp thôi. nếu như ai mua bảo hiểm cũng đòi như vậy thì chắc các bác bên bảo hiểm sẽ ép được bên xxx, bên xxx ép được bên xxx khác..... thì may ra cái vụ mất ba thứ vớ vẩn này sẽ không còn nữa, và 1 điều quan trọng là không mua đồ ăn cắp ở trợ giời thì coi như mấy thằng nghiện nó không còn chỗ bán nữa

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Chia buồn với nhà chú Car nhé! Nhà ngay cạnh ổ nghiện cho nên mệt thế đấy. Sao ko quá bộ đánh xe vào trong nhà???? Tai vợ 2 chú thì chúng nó bẻ nhanh lắm.

Carfinancing

Xe tải
@PVC: Vụ bảo hiểm thì không được bác ạ, mua bảo hiểm rồi làm thủ tục chờ họ đền thì thà em đặt mua sẵn dăm cái gương rồi thay còn nhanh hơn và rẻ hơn. Thanksss any way !(b)
@ Óp sườn: Nhà em xa ổ nghiện và đâu chỉ vợ hai em, còn nhiều nạn nhân nữa cơ mà :(

GiangtrocTài khoản đã xác minh

Thành viên sợ vợ
Nghiện thì bắt cả năm không hết, bắt được thằng này mọc ra mấy chục thằng khác, theo em có mấy lựa chọn:
1- Cất xe vào nhà
2- Chịu khó đi xe không gương
3- Đi xe máy
4- Đổi nhà.

Tùy bác chọn.

Chia buồn với bác CF.
Sáng nay em cũng thấy 1 chú Altis chạy trên đường có cái gương bị gẫy còn dính dây treo lủng lẳng bên hông xe, chắc bị quyệt. dưới chỗ em chưa nghe thấy ai nói bị bẻ hoặc bóc mặt gương cả. he he, ở quê cũng có cái hay.

Chỉnh sửa cuối:

Carfinancing

Xe tải
giangtroc nói:
Nghiện thì bắt cả năm không hết, bắt được thằng này mọc ra mấy chục thằng khác, theo em có mấy lựa chọn:
1- Cất xe vào nhà
2- Chịu khó đi xe không gương
3- Đi xe máy
4- Đổi nhà.

Tùy bác chọn.
Bác Zang Chọc vừa xem Mission Impossible IV về thì phải, bác cho em thêm vài cái ọp sừn khác đê (b)
@2S: :( thankss (b)

Chỉnh sửa cuối:

lengkeng

Xe tăng
Em 3 tuẩn đi xe ko gương bên lái chả ảnh hưởng gi cả... :D :D :D

Speedmaster

Xe tải
Công nhận bây giờ trộm nó đi tỉnh làm ăn nhiều thật, trển em để xe cả ngày ngoài đường có sao đâu:)) :)) :)) .
Note: Bác bật Camera mắt lại để chỗ khác mất là phải, coi là khoản đầu tư tính cùng với kem, sinh tố và vé xem phim + . . .

Chỉnh sửa cuối:
Chia buồn cùng bác!!!! Bác nên làm bảo hiểm gương thật cẩn thận vào (tuy xấu một chút nhưng đỡ bực mình bác ạ).

hanhlexus

Xe tải
Ngày xưa các bậc Cha, Chú, Anh, Em lái xe có cần gương đâu bác, :)) :))

Carfinancing

Xe tải
BMW252 nói:
Chia buồn cùng bác!!!! Bác nên làm bảo hiểm gương thật cẩn thận vào (tuy xấu một chút nhưng đỡ bực mình bác ạ).
Thanks!! but ý bác là sao ạ, giờ thì xấu em cũng chịu *-) :^) em không hiểu làm bảo hiểm có tránh được vụ này không :^)
@ Ne xút: Em là bậc " em" nên phải có gương mới nái được bác ạ :D
@ Sờ bít mát tơ: Bác có vụ vừa kéo quần vừa hô cướp em chưa kể đâu nhé :71: có ai ngồi trong xe mà để mất gương như bác đâu cơ chứ hê hê

Chỉnh sửa cuối:
Thông thường làm bảo hiểm vào sẽ gây khó khăn hơn cho bọn trộm, do vậy chúng nó thấy có bảo hiểm thì đi tìm mục tiêu khác dễ dàng hơn:D :D :D Đặc biệt sẽ không bị mất mặt gương trên đường như bác 6xenon:D

Bác có thể ra bất kỳ chỗ làm nội thất xe hơi nào bảo làm bảo hiểm gương thì họ sẽ chỉ dẫn bác cách làm ngay thôi. Theo em nên làm cả bảo hiểm mặt gương và củ gương (lồng thêm một đoạn dây thép gắn vào ốc ở phía trong).

*Tuy nhiên: Bảo hiểm này cũng chỉ hạn chế mất cắp chứ không đảm bảo 100%.

Speedmaster

Xe tải
Car ơi lấy túi Nolon (loại sịn) bọc vào và luồn qua kính, hiệu ngiệm lắm. Mấy ông Prado toàn làm thế

Carfinancing

Xe tải
BMW252 nói:
Thông thường làm bảo hiểm vào sẽ gây khó khăn hơn cho bọn trộm, do vậy chúng nó thấy có bảo hiểm thì đi tìm mục tiêu khác dễ dàng hơn:D :D :D Đặc biệt sẽ không bị mất mặt gương trên đường như bác 6xenon:D

Bác có thể ra bất kỳ chỗ làm nội thất xe hơi nào bảo làm bảo hiểm gương thì họ sẽ chỉ dẫn bác cách làm ngay thôi. Theo em nên làm cả bảo hiểm mặt gương và củ gương (lồng thêm một đoạn dây thép gắn vào ốc ở phía trong).

*Tuy nhiên: Bảo hiểm này cũng chỉ hạn chế mất cắp chứ không đảm bảo 100%.
Mặt gương thì em không sợ vì xe nhà em toàn loại thấp cấp không có chống loá như Bim hay Mer mà cũng được lắp sẵn (sau khi bị vặt và phải mua lại gương)
Bác cho em cái địa chỉ cụ thể của của hàng lắp bảo vệ luôn đi. Thanksss(b)
@ Zang Chọc: Sáng oánh jăng chưa bác :^)
@ Sờ đ.. ít mát tơ: Em chưa hiểu rõ lắm nên đang phải hỏi đây, em tưởng cái đó chỉ chống cướp thôi chứ vẫn ăn trộm được mà ????

Chỉnh sửa cuối:

GiangtrocTài khoản đã xác minh

Thành viên sợ vợ
À tôi nghĩ ra rồi, tại ông chưa rửa, cứ thử rửa ráy tử tế đi, rửa rồi mà vẫn mất ta tính tiếp, hehehe