Điểm danh các cụ xài Veracruz nào!!!!!!!!

Kiến tha các cụ, chả là nhà cháu mới đổi xe to xuống xe bé hơn tên là Veracruz, nhà cháu thực sự hơi ngỡ ngàng về mẫu xe này dù đã biết nó từ 2007 nhưng giờ mới sở hữu.
Hiện nay Veracruz thuộc dạng hàng "hiếm" vì số lượng về Việt Nam chỉ vài trăm xe và hiện đã bị hàng rào thuế quan chặn đứng.
Vậy nên nhà cháu lập thớt này để điểm danh các OFFER chơi hàng "hiếm" này để cùng nhau trao đổi, tâng bốc V2 của nhau và sẽ lập hội nếu số lượng đủ lớn.
Hiện đã có các cụ:
1. Hardtop : Veracruz máy dầu 3.0
2. ThanhTrung : Veracruz máy dầu 3.0
3. Thuanduc : Veracruz máy dầu 3.0
4. Mrzk84 : Veracruz 3.8
5. Ds-nguyen : Veracruz........
6. Cuongnv : Veracruz..........

Chỉnh sửa cuối:

thuanduc

Xe máy
Ủng hộ nhà bác Top lập thớt này, anh em nào có V2 Veracruz vào điểm danh, rồi ta off ẹp phát cho khí thế nào.

Godfather77

Xe điện
Đề nghị cụ Top show hàng đi cho anh em ngắm vợ mới của cụ tý

Mr_Khoi

Xe tăng
Em hóng vụ bệnh viện cho V2 của Cụ Top ah.

có vụ này mà ko rửa ráy cẩn thận thì thật là hèn quá. =))
Haizzzzz dân OF ít người cùng cảnh với em nhể!!!!!
Em mua xe của thợ nên nó dọn sạch sẽ từng mi li mét, về chỉ việc đi, chả phải làm giề ngoài việc độ thêm mấy đồ lặt vặt!!!!!!!!!!!!!!
Ngày mai cần số trên vô lăng về òi, thi công mất mấy tiếng nữa là nhà cháu mở thớt khoe xe. He he he !!!!!!!!!!

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Haizzzzz dân OF ít người cùng cảnh với em nhể!!!!!
Em mua xe của thợ nên nó dọn sạch sẽ từng mi li mét, về chỉ việc đi, chả phải làm giề ngoài việc độ thêm mấy đồ lặt vặt!!!!!!!!!!!!!!
Ngày mai cần số trên vô lăng về òi, thi công mất mấy tiếng nữa là nhà cháu mở thớt rửa xe. He he he !!!!!!!!!!
Ơ hơ, cụ nói rồi nhá! chỗ nào? khi nào? \:D/

ThanhTrung

Xe điện
Cụ Top đã mở thớt rồi à? Mong ngày mai được xem cụ khoe những món độ cho Veracruz, cụ nhớ giới thiệu chi tiết từng món độ nhé.
Tiện đây các cụ cho e hỏi có cụ nào có số ĐT của cụ ĐoanVien ko cho e xin luôn với ạ vì e đang ở trên Đà Lạt Lâm Đồng chơi mấy hôm rồi mà chưa có số cụ Đoàn để giao lưu

ThanhTrung

Xe điện
ko có bác nào vào đăng ký thêm cho dài danh sách à??? bác Top đã độ xe xong chưa thì show hàng cho anh em đê.......

Harley Davidson

Xe tải
chưa xong ah bc. Đợi bc post hình lên xem sao

bác Top ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Bấu cấu các cụ là nhà cháu đã độ xong Padle shift nhưng chưa có thời gian đấu dây điện nên hiện mới để làm cảnh thôi ạ, hy vọng ngày mai, chủ nhật nhà cháu sẽ hoàn thiện và sẽ "khoe xe".

ThanhTrung

Xe điện
Bấu cấu các cụ là nhà cháu đã độ xong Padle shift nhưng chưa có thời gian đấu dây điện nên hiện mới để làm cảnh thôi ạ, hy vọng ngày mai, chủ nhật nhà cháu sẽ hoàn thiện và sẽ "khoe xe".
mãi mới thấy bác Top, vụ Padle shift xem ra cũng mất thòi gian phết bác nhẩy? em đặt cục gạch lấy chỗ để CN này xem bác show hàng nhé........

mãi mới thấy bác Top, vụ Padle shift xem ra cũng mất thòi gian phết bác nhẩy? em đặt cục gạch lấy chỗ để CN này xem bác show hàng nhé........
Bấu cấu bác là đã xong rồi ạ, chạy ngon choét nhá!!!! Ảnh đã có nhưng em lại quên cáp ở cty nên sáng thứ 2 em mới khoe được ạ.

mrzk84

Xe hơi
Cụ Top đã mở thớt rồi à? Mong ngày mai được xem cụ khoe những món độ cho Veracruz, cụ nhớ giới thiệu chi tiết từng món độ nhé.
Tiện đây các cụ cho e hỏi có cụ nào có số ĐT của cụ ĐoanVien ko cho e xin luôn với ạ vì e đang ở trên Đà Lạt Lâm Đồng chơi mấy hôm rồi mà chưa có số cụ Đoàn để giao lưu
Chài, bác lượn thik quá, hic hic.

mrzk84

Xe hơi
Bấu cấu bác là đã xong rồi ạ, chạy ngon choét nhá!!!! Ảnh đã có nhưng em lại quên cáp ở cty nên sáng thứ 2 em mới khoe được ạ.
Bác sắp mở cửa bệnh viện chưa ạ, vợ 2 em bị một bệnh mãn tính đi chữa vài chỗ rồi mà họ không biết là bệnh gì, hức hức.

ThanhTrung

Xe điện
Bác sắp mở cửa bệnh viện chưa ạ, vợ 2 em bị một bệnh mãn tính đi chữa vài chỗ rồi mà họ không biết là bệnh gì, hức hức.
đã restart được đèn check chưa em? đèn đóm độ xong có ổn ko? cho tý hình lên đây đi nào....

ThanhTrung

Xe điện
xong rồi à bác! gẩy số có phê ko bác? chờ ảnh bác nhé.........