Địa chỉ trùng tu Mazda 1992 ở gara nào tại Hà Nội?

MrThong

Đi bộ
Bẩm các cụ, em vừa có con Mazda 1992 thấy ku thợ nó bẩu là đời 929, e không biết là xem ở đâu ra con số đấy. Hôm em nhờ nó kiểm tra nó xem trong máy móc nào em không để ý.
Còn Mazda này nhìn bên ngoài còn ok lắm, chỉ là nội thất bên trong thì cũ quá + các cánh thì lọc sọc quá.
Em đang muốn trùng tu lại toàn bộ nội thất bên trong + vá mấy miếng gầm máy.
Các bác tư vấn giúp em xem nên làm chỗ nào, chứ mấy gara ở đường Phạm Văn Đồng - làm ăn không cẩn thận lắm. Em muốn tốn phát thì tốn luôn!!!

laze_a1

Xe tăng
Bẩm các cụ, em vừa có con Mazda 1992 thấy ku thợ nó bẩu là đời 929, e không biết là xem ở đâu ra con số đấy. Hôm em nhờ nó kiểm tra nó xem trong máy móc nào em không để ý.
Còn Mazda này nhìn bên ngoài còn ok lắm, chỉ là nội thất bên trong thì cũ quá + các cánh thì lọc sọc quá.
Em đang muốn trùng tu lại toàn bộ nội thất bên trong + vá mấy miếng gầm máy.
Các bác tư vấn giúp em xem nên làm chỗ nào, chứ mấy gara ở đường Phạm Văn Đồng - làm ăn không cẩn thận lắm. Em muốn tốn phát thì tốn luôn!!!
Đồ của con này khá hiếm, bác mà muốn ngon rẻ thì làm như anh em trong HTX đang làm, tự kiếm, ship về rồi mang ra gara quen triển khai :o3

dungdadieu

Xe buýt
Xe Cụ vào trùng tu di tích lịch sử văn hóa phải không ạ, cẩn thận lại như chùa trăm gian cụ nhé.
Ở Phạm Văn Đồng có gara Thăng Long của thằng bạn em, cố vấn kỹ thuật của nó ngày trước làm cho VMC nên rất thạo món Mazda, Cụ có thể liên lạc theo số máy 0963832468 - Bạn Vương - SN 84 để tư vấn nhé. Em không nhớ địa chỉ lắm, nhưng mà Cụ đến ngã tư chân cầu thăng long, quay đầu lại, đi 100m, cạnh cây xăng và ở trong khuôn viên của công ty xây dựng gì đấy, biển Gara Thăng Long rất to
Chúc cụ thành công

vinhbt

Xe buýt
E thì bi giờ ra Gara X52 ở Mỹ ĐÌnh.
Ông chủ là thì e ruột của bác giám đốc Ford Thăng Long nên xe ford hay đẩy ra ngoài này. Ngoài ra thì thấy xe quân đội vào đây sửa cũng nhiều. Tóm lại là ổn + nhiệt tình :)

tytum

Xe tăng
Cụ vào quang quế ở phạm văn đồng nhé, em mới làm con 626 ở đấy xong, cụ gặp thằng Phúc chủ cửa hàng