[Funland] Địa chỉ cắt amidan ở Hà Nội

Annn Lê

Đi bộ
Cháu chào các cụ các mợ
Cccm đã ai từng đi cắt amidan rồi cho cháu xin mấy địa chỉ ở hà nội và chi phí hết bao nhiêu ạ
Cháu cảm ơn

trinhduocvien

Xe hơi
Cháu chào các cụ các mợ
Cccm đã ai từng đi cắt amidan rồi cho cháu xin mấy địa chỉ ở hà nội và chi phí hết bao nhiêu ạ
Cháu cảm ơn
Amidanlà tấm lá chắn bảo vệ cửa ngõ của cơ thể, cắt là rất uổng. Trừ khi BS chỉ định không giữ được Amidan cụ nhé.

khanhdn

Xe hơi
Amidan này khi nào bác sĩ chỉ định cắt thì mới cắt cụ ạ. Em cắt năm 2010 ở Viện Tai Mũi Họng TW, hồi đấy là bác sĩ Quang Trưởng khoa cắt, chi phí thì e ko nhớ lắm, tầm 6-8 tr gì đấy!

innova3640

Đi bộ
Amidan này khi nào bác sĩ chỉ định cắt thì mới cắt cụ ạ. Em cắt năm 2010 ở Viện Tai Mũi Họng TW, hồi đấy là bác sĩ Quang Trưởng khoa cắt, chi phí thì e ko nhớ lắm, tầm 6-8 tr gì đấy!
Cu nhà em đang được bác sỹ khuyên cắt mà em lăn tăn quá, chỉ sợ nó dễ bị viêm đường hô hấp trên khác. Cho em hỏi cụ là sau khi cắt cụ thấy tình hình sức khỏe thế nào ah? Và cắt thời gian nào trong năm thì tốt nhất ah?

khanhdn

Xe hơi
Cu nhà em đang được bác sỹ khuyên cắt mà em lăn tăn quá, chỉ sợ nó dễ bị viêm đường hô hấp trên khác. Cho em hỏi cụ là sau khi cắt cụ thấy tình hình sức khỏe thế nào ah? Và cắt thời gian nào trong năm thì tốt nhất ah?
Em thì từ khi cắt thấy SK ổn hơn hẳn cụ ạ. Trước e cắt tham khảo thông tin thì cắt vào mùa xuân hè thì vết thương nhanh lành hơn cụ ạ. Đợt cắt cùng e có mấy cháu bé 5,6 tuổi cắt cùng, em cắt xong ăn cháo nửa tháng mà các cháu cắt buổi sáng chiều đã ăn mỳ tôm luôn rồi. Các cháu bé nhanh hồi phục hơn người lớn nên cụ cứ iên tâm