[Thảo luận] Đi trên đường Moscow bị cảnh sát nó bắn thủng cửa kính mà ko giám hó hé

CelicaT23GT

Xe máy
Chia sẻ với các bác đoạn film quay lại cảnh CS Nga bắt tội phạm
Đại khái nhóm CS OMON của nga đc tin rình bắt 1 nhóm tội fam đi xe Porche Kayen biển 177??177
Đúng lúc đây có một xe Kayen cũng biển 177??177 chạy qua ( ?? không trùng )
thế là 2 chú tài xế này bị dùng súng bắn tung của kính + không chế---> mỗi tội nhầm hehe

Em không biết cách up video lên
các bác vào đây xem tạm , video hay lắm hehe
Video hoặc Rutube

dunghtbt

Xe tăng
Website
www.3vo.com
:77::77::77::77::77:

Vekeu

Xe tải
Sau khi xem quả này thì thấy Việt Nam ta vẫn là 1 đất nước quá tươi đẹp và đâu ra đấy, so với Mỹ thì chửa bằng, nhưng mà so với Nga ngố thì tốt hơn chán vạn, ra đường không phải nghĩ gì... xem cái topic bên kia thấy thủ đô Moscau trông mới thảm, xe cũ với xe tải rách chạy lền khên, TP thì xám xám bửn bửn, dây nhợ chằng chịt, con người thì không được tôn trọng và cũng chẳng an toàn... hôm nay đi đường mới vui, thấy 2 chú Nga ngố đi trên vỉa hè nhất định vặc lại 1 chú thanh niên đi xe máy cũng leo lên vỉa hè phố Đinh Lễ để thoát cho nhanh - "pa che mu?" -
Moạ, ở bên đấy chắc dây với thanh niện đầu trọc hay đụng phải omon là có khi bị khử ngay rùi :77:

Chỉnh sửa cuối:

datinh

Xe container
Việt Nam ta quả là 1 đất nước quá tươi đẹp và đâu ra đấy, so với Mỹ thì chửa bằng, nhưng mà so với Nga ngố thì tốt hơn chán vạn, ra đường không phải nghĩ gì... xem cái topic bên kia thấy thủ đô Moscau trông mới thảm, xe cũ với xe tải rách chạy lền khên, TP thì xám xám bửn bửn, dây nhợ chằng chịt, con người thì không được tôn trọng và cũng chẳng an toàn... hôm nay đi đường mới vui, thấy 2 chú Nga ngố đi trên vỉa hè nhất định vặc lại 1 chú thanh niên đi xe máy cũng leo lên vỉa hè phố Đinh Lễ để thoát cho nhanh - "pa che mu?" -
Moạ, ở bên đấy chắc dây với thanh niện đầu trọc là có khi nó khử rùi :77:
Nga ngố thì em cũng chả thiết thật...mình sang đấy lơ ngơ gặp mấy thằng đầu trọc thì chắc tiêu

OMON là cảnh sát đặc nhiệm đới :77::77::77:

dunghtbt

Xe tăng
Website
www.3vo.com
Việt Nam ta quả là 1 đất nước quá tươi đẹp và đâu ra đấy, so với Mỹ thì chửa bằng, nhưng mà so với Nga ngố thì tốt hơn chán vạn, ra đường không phải nghĩ gì... xem cái topic bên kia thấy thủ đô Moscau trông mới thảm, xe cũ với xe tải rách chạy lền khên, TP thì xám xám bửn bửn, dây nhợ chằng chịt, con người thì không được tôn trọng và cũng chẳng an toàn... hôm nay đi đường mới vui, thấy 2 chú Nga ngố đi trên vỉa hè nhất định vặc lại 1 chú thanh niên đi xe máy cũng leo lên vỉa hè phố Đinh Lễ để thoát cho nhanh - "pa che mu?" -
cụ có biết nhiều lắm không mà phát biểu hàm hồ vậy ???:))

Tomcun

Xe hơi
Bác nói mockba xấu, bửn, thảm, cũ, rách, chằng chịt........?
Bác lại nói Vn ta quá tươi đẹp và đâu ra đấy?
Bác lại nói Vn ta so với Mẽo thì ko bằng, nhưng so với Ngố thì hơn chán vạn?
Còn cá nhân em nói rằng: BÁC SAI LÈ!

Vekeu

Xe tải
vâng em phiến diện, chác đụng mấy cụ đi Nga về rồi, em xem có 2 bài của nhà bác Celica đăng về Mosicow gần đây,xem phìm và xem hình ở trên đó ạ, thấy sao thì nói thế, có gì ko phải các bác cũng nhẹ nhàng với em thôi, em ở hà tây cùng dân thủ đô cả :)) lại cùng 4rum cả làm gì mà múc em kinh thế, dùng từ nặng quá em ngại ghê, ôtfun mà, đụng chạm người Nga hay có gì ko phải với các bác em xin rút lời lại nhá - sợ quá

Vekeu

Xe tải
cảnh sát đặc nhiệm VN mà thử bắn thủng kính 1 con cayen giửa phố hàng bài, lôi người ra dúi xuống đất, tát bôm bốp rồi đạp mặt dính xuống đường xong đá đít đuổi đi, em không tưởng tượng là có, thế là đủ thấy cái hơn rùi chưa ạ

raklei

Xe điện
cảnh sát đặc nhiệm VN mà thử bắn thủng kính 1 con cayen giửa phố hàng bài, lôi người ra dúi xuống đất, tát bôm bốp rồi đạp mặt dính xuống đường xong đá đít đuổi đi, em không tưởng tượng là có, thế là đủ thấy cái hơn rùi chưa ạ
Ở VN có CSCĐ bắt người kẹp ba, đập cho mấy phát trấn sạch tiền rồi đuổi đi, cũng rứa thôi cụ ạ. Chả thằng nào hơn thằng nào đâu :'(

dunghtbt

Xe tăng
Website
www.3vo.com
tội phạm của Nga nó là Mafia chứ không phải như mấy thằng tội phạm VN vác búa với vác dìu bác nhé

Vekeu

Xe tải
tội phạm của Nga nó là Mafia chứ không phải như mấy thằng tội phạm VN vác búa với vác dìu bác nhé
Vâng ạ, được lời bác khẳng định như thế thì em cảm thán là sống ở VN quá tươi đẹp thì có gì quá không hả bÁC, cảnh sát thì không ác nhân bằng nhé, tội phạm thì chỉ toàn búa dìu vặt vãnh nhé, thế thì ở VN chả sướng hơn quá Mosku là gì :)
em tôn trọng ý kiến của kụ rackley :) nhưng với em, sống ở VN vẫn tươi đẹp yên ổn bằng chán vạn bên xứ Nga ấy

Chỉnh sửa cuối:

mybin63

Xe tải
Xem ra bác chưa biết giề nhiều về XXX Việt Nam nhỉ (y) Mà chữ ký của bác hay quá, bảo sao...

Civic2306

Xe điện
Vâng ạ, được lời bác khẳng định như thế thì em cảm thán là sống ở VN quá tươi đẹp thì có gì quá không hả bÁC, cảnh sát thì không ác nhân bằng nhé, tội phạm thì chỉ toàn búa dìu vặt vãnh nhé, thế thì ở VN chả sướng hơn quá Mosku là gì :)
em tôn trọng ý kiến của kụ rackley :) nhưng với em, sống ở VN vẫn tươi đẹp yên ổn bằng chán vạn bên xứ Nga ấy
Ở VN cũng chả kém đâu ạ, bác đã biết vụ nhiều anh đi dylan bị côn đồ vác dao nhảy vào chém túi bụi chưa, còn man rợ hơn dùng súng ấy chứ :'( nhà em có đặt báo an ninh thủ đô nên ngày nào cugnx toàn thấy chém với giết, khiến bây giờ cứ sau 23h là em chả dám ra khỏi nhà.

Ơ Nga có mấy bác OMON thì ở ta có CSCD bác ạ, cũng sêm sêm nhau cả :21:

MrKien_Trung

Xe điện
Chết rồai, tháng tới em đi Nga có ở Mát cơ va 1-2 ngày:77::77::77:

CADIVI

[Tịch thu bằng lái]
tui không xem được,có cụ nào giúp với?

Mazspeed

Xe container
Bác nói mockba xấu, bửn, thảm, cũ, rách, chằng chịt........?
Bác lại nói Vn ta quá tươi đẹp và đâu ra đấy?
Bác lại nói Vn ta so với Mẽo thì ko bằng, nhưng so với Ngố thì hơn chán vạn?
Còn cá nhân em nói rằng: BÁC SAI LÈ!
Vụ bắn nhau này thì em không nói, vì không biết hết được cảnh sát Nga cũng như cảnh sát mình. Nhưng em vì lý do công việc đã đi tương đối nhiều, bốn bể năm châu đủ cả, quả thật không có nước nào làm em mất cảm tình như Nga. Không có ở đâu mà em thấy người dân nhìn mình bằng ánh mắt thiếu thiện cảm đến thế, nó coi mình cứ như chả phải người. Ở đất nước này đầu đen ra đường gặp dân thì bị nó chửi, gặp đầu trọc thì bị nó đánh, gặp cảnh sát thì bị nó bắt. Đến xếp em là TGĐ 1 tổng cực lớn mà cũng bị cảnh sát nó bắt nhốt vào đồn, thu hộ chiếu, báo hại anh em phải chạy đôn chạy đáo đút lót mất bao nhiêu tiền mới cứu xếp ra được. Mà xếp ngày xưa được đào tạo ở Nga, nói tiếng Nga cực giỏi, có hộ chiếu ngoại giao đấy nhá. Chỉ vì cái tội... đi bộ 1 mình tách anh em mà Omon nó xích đòi tiền ngay.

Túm lại là em vái cả nón nhà Nga ngố, hoàn toàn không muốn phải quay lại Moscow.

tymobai

Xe điện
Hồi em học Đại học có 1 thày giáo trường E sang Tây Ban Nha dự Hội thảo, lúc về ghé qua Nga thăm người quen, bị bọn đầu trọc nó đâm chết! :'(:'(:'(