Đi mẹc ngày càng có giá ?

trungc5

Xe tải
Em cưới em CLS 350 W219 được có mấy hôm mà giá không khéo sẽ tăng khoảng 10k Obama rồi, vậy mà các bác nhà ta toàn kêu đi Mẹc mất giá $-) làm em cứ thắc mắc không thể hiểu được, bác nào giải thích giúp em với :-? Và còn một chuyện nữa em cũng muốn hỏi các bác.
- Ku bạn cùng cơ quan em bảo "Toy Altis của nó rẻ tiền mà không lỗi liếc gì, mang tiếng Mẹc mà lại hay hỏng này lỗi kia rõ nhiều"
- Em thì đang hoa mắt vì cái "báo giá bảo dưỡng vợ 4 chân" điên đầu vì phải tiêu vào số tiền để dành cho việc cưới vợ 2 chân nên làm 1 câu: " Toy Altis nó có được trang bị hệ thống Lxx gì đâu mà hỏng"
- Nó lại chém em: Mẹc mang tiếng nhiều túi khí mà suốt ngày báo lỗi túi khí, tiền mày mua CLS cũ thà mua Altis mới chạy còn hơn.
- Em chém nó: Toy lẩu dê nó không báo lỗi vì nó không biết có lỗi để mà báo, mà chắc gì đằng sau cái miếng nhựa Táplô ghi Airbag kia đã có túi khí
.........
Câu hỏi của em là nếu "chém" tiếp thì sẽ thế nào ạ, vì mới chém đến đó thì ku bạn em được sếp triệu tập >:/

Chỉnh sửa cuối:

bmw cat sa mac

Xe máy
Cụ mua xe để đi mà cũng sợ mất giá ạ. Nếu sợ đi bộ cho khỏe cụ ậ. Mà cụ mua xe giá thế nào

dongnat

Xe điện
Em cưới em CLS 350 W219 được có mấy hôm mà giá không khéo sẽ tăng khoảng 10k Obama rồi, vậy mà các bác nhà ta toàn kêu đi Mẹc mất giá $-) làm em cứ thắc mắc không thể hiểu được, bác nào giải thích giúp em với :-? Và còn một chuyện nữa em cũng muốn hỏi các bác.
- Ku bạn cùng cơ quan em bảo "Toy Altis của nó rẻ tiền mà không lỗi liếc gì, mang tiếng Mẹc mà lại hay hỏng này lỗi kia rõ nhiều"
- Em thì đang hoa mắt vì cái "báo giá bảo dưỡng vợ 4 chân" điên đầu vì phải tiêu vào số tiền để dành cho việc cưới vợ 2 chân nên làm 1 câu: " Toy Altis nó có được trang bị hệ thống Lxx gì đâu mà hỏng"
- Nó lại chém em: Mẹc mang tiếng nhiều túi khí mà suốt ngày báo lỗi túi khí, tiền mày mua CLS cũ thà mua Altis mới chạy còn hơn.
-Em chém nó: Toy lẩu dê nó không báo lỗi vì nó không biết có lỗi để mà báo, mà chắc gì đằng sau cái miếng nhựa Táplô ghi Airbag kia đã có túi khí
.........
Câu hỏi của em là nếu "chém" tiếp thì sẽ thế nào ạ, vì mới chém đến đó thì ku bạn em được sếp triệu tập >:/
Mua mấy hôm mà tăng được 10k$ chẳng qua là mua được rẻ ( vừa bán vừa cho) thôi, chứ nếu mua đúng giá trị thì chỉ có lỗ và lỗ.
Ba cái loăng quăng so sánh với Altis thì chỉ cần thế này nhé : nếu đi nhanh, tai nạn xẩy ra thì CLS bỏ xe vào xưởng về nhà ngủ với vợ, còn Altis thì ngủ ngoài bệnh viện ( nếu may mắn) hoặc ngoài nghĩa địa, xe lên Tề lỗ

beefburger

Xe tăng
Mua mấy hôm mà tăng được 10k$ chẳng qua là mua được rẻ ( vừa bán vừa cho) thôi, chứ nếu mua đúng giá trị thì chỉ có lỗ và lỗ.
Ba cái loăng quăng so sánh với Altis thì chỉ cần thế này nhé : nếu đi nhanh, tai nạn xẩy ra thì CLS bỏ xe vào xưởng về nhà ngủ với vợ, còn Altis thì ngủ ngoài bệnh viện ( nếu may mắn) hoặc ngoài nghĩa địa, xe lên Tề lỗ
#:-s. Thôi Em sợ roài, ôi mer ơi

lmtuan

Xe tăng
- Em chém nó: Toy lẩu dê nó không báo lỗi vì nó không biết có lỗi để mà báo, mà chắc gì đằng sau cái miếng nhựa Táplô ghi Airbag kia đã có túi khí
.........
Cụ thật là so đo, cay cú hơn thua, có mỗi thế mà cũng .... Mấy cái thông tin cụ cần để chém tiếp nó có hết trong box này rồi, bỏ nửa ngày tìm thì cả đống. Đi Mẹc mà lăn tăn mất cả sướng :-<

trungc5

Xe tải
Hình như chưa bác nào hiểu thực sự cái ý của em, và cả cái tên thớt của em :P Em là em yêu mẹc

Kientrucsu

Xe tải
Cụ thấy Cụ Dongnat nói rồi đó
Chém thế là hết
E có con lat đa chẳng bao giờ báo lỗi cả, cứ đổ xăng là chạy
Dầu máy lúc nào nghe tiếng máy rào rào thì thay
Lúc nào không đi được nữa thì mới đi sửa
Cụ bảo bạn Cụ bán Altis đi mua Lát Đa nhé.
Lát đa nó cài phần mềm báo lỗi luôn trong đầu người lái - Cái này xe đời mới không có đâu đấy.

ddbin

Xe tải
có giá hay ko e ứ biết, chỉ thấy ít người bán quá....:P

kutukura

Xe tải
Em chưa thấy ai đi mec càng đi càng có giá cả,có chăng bác nhầm không.

Tít Mù

Xe tải
Em thì thấy thế này , mua để đi không tính lỗ lãi . Còn so với altis chẳng nên so làm gì sao kô so hẳn với vios về độ ăn xăng ấy.

beefburger

Xe tăng
Sợ thì ở nhà với Vợ, he he

Bán nốt C280 đi rồi sợ cả thể
Hãy đợi đấy, còn NÂU NẮM NÁT NHÁ, nói sợ là sợ cái VĂN của ông ấy, đọc ngắn mà đủ ý xong rồi sợ vãi ra ấy hiểu chưa.

Chỉnh sửa cuối:

Tyhuu88

Xe buýt
đúng cụ ạ tìm con mẹc cũ khó ghê vì giá cao quá mà lại ít người bán, ngó mấy con trông ngon nhưng đời thì lại sâu quá, công nhận máy của mẹc khủng thật đời 2003 nhìn vẫn sáng chắc chứ những con toyota cùng 2003 máy móc lủng lẻo sét rỉ hết.cái báo lỗi í khối người thèm rỏ rãi,con nokia gì ấy có lỗi gì đâu thế mà cứ chen nhau ip4 nó lỗi suốt đã yêu c/n rồi thì nghiện luôn, đôi khi đi đương quanh co lại có cái hay chứ cứ thẳng cẳng kiểu trai trên gái dưới mà dập thì cũng chán.

Chỉnh sửa cuối:

anhhaoq

Xe hơi
Theo ngu ý của em thì là mình mua xe thì tốt nhất nên tính đến giá trị sử dụng của nó chứ đừng lăn tăn sau này bán lại lỗ hay lời làm quái j. Sống phải bít tận hưởng tí (nếu có tiền) chứ cứ giữ khư khư nhìu lúc mất cả hay, giàu có đến đâu lúc ngoẻo đi cũng có mang theo tiền đc đâu. (em chưa có xe, góp gió thành bão với các cụ tí cho dzui, xin đừng chém em tội nghịp) :D

duclm

Xe tải
Website
www.vnexpress.net
đúng cụ ạ tìm con mẹc cũ khó ghê vì giá cao quá mà lại ít người bán, ngó mấy con trông ngon nhưng đời thì lại sâu quá, công nhận máy của mẹc khủng thật đời 2003 nhìn vẫn sáng chắc chứ những con toyota cùng 2003 máy móc lủng lẻo sét rỉ hết.cái báo lỗi í khối người thèm rỏ rãi,con nokia gì ấy có lỗi gì đâu thế mà cứ chen nhau ip4 nó lỗi suốt đã yêu c/n rồi thì nghiện luôn, đôi khi đi đương quanh co lại có cái hay chứ cứ thẳng cẳng kiểu trai trên gái dưới mà dập thì cũng chán.
Sợ cụ rồi đấy, đanh đá quá!

casio

Xe tải
xe mới nó mới lên giá thui chứ xe bác mua mới xong bán đi thì mất giá là cái chắc kể cả giá xe có tăng

MERCK

Xe hơi
cụ bảo bạn cụ lên ngồi xe cụ, còn cụ ngồi xe bạn cụ là có kết quả luôn đó

trungc5

Xe tải
Em thì thấy thế này , mua để đi không tính lỗ lãi . Còn so với altis chẳng nên so làm gì sao kô so hẳn với vios về độ ăn xăng ấy.
Bác hiểu sai ý em rồi, Cam mới còn không so được với mẹc cũ của em huống chi là Altis. Em thì em cũng chẳng tính lỗ hay lãi gì cả, vì em không có lổ để làm lãi hehe nhưng mà đi mẹc ngày càng có giá là vì nhiều thứ lắm bác ạ :D