Đi lễ quan Hoàng Bảy - Bảo Hà

AUSTDOOR

Xe máy
Website
www.austdoorvietnam.com
Trước tết em có đi lễ ông Bảy theo đường Tuyên Quang nhưng đường vẫn xấu quá. Mai em lại đi ông tiếp, không biết đường Trung Hà đã ngon chưa các bác nhỉ? Các bác biết đường nào đi lên Bảo Hà đẹp mách giùm em với. Em cảm ơn.

WHITE TIGER

Xe container
Trước tết em có đi lễ ông Bảy theo đường Tuyên Quang nhưng đường vẫn xấu quá. Mai em lại đi ông tiếp, không biết đường Trung Hà đã ngon chưa các bác nhỉ? Các bác biết đường nào đi lên Bảo Hà đẹp mách giùm em với. Em cảm ơn.
Lên TX Tuyên Quang sao lại đi đường Trung Hà.Đường ngắn nhất là đi qua Vĩnh Yên rồi rẽ lên Tam Dương đi quốc lộ 2C lên đến ngã 3 Sơn Dương -Tuyên Quang thì rẽ trái lên Tuyên Quang.Đường ngon nhưng chú ý tốc độ

AUSTDOOR

Xe máy
Website
www.austdoorvietnam.com
Cám ơn bác Hổ Trắng, không phải em đi lên TX Tuyên Quang bác ạ, em đi lễ ông Hoàng Bảy ở Bảo Hà - Lào Cai cơ. Đường Vĩnh Yên thì em không rõ là đoạn Đoan Hùng và từ Yên Bái lên Bảo Hà đã làm xong chưa? Có bác nào vừa đi về chỉ cho em đường với...

Vu Son

Xe tăng
Đi theo đường 32 lên phong châu - theo đường 32c lên yên bái, - đoạn yên bái phố ràng đường làm cơ bản xong rồi bác đi đường đó nhanh nhất

AUSTDOOR

Xe máy
Website
www.austdoorvietnam.com
Đi theo đường 32 lên phong châu - theo đường 32c lên yên bái, - đoạn yên bái phố ràng đường làm cơ bản xong rồi bác đi đường đó nhanh nhất
Cám ơn bác, em cũng vừa check xong. Đường 32 đi ngon rồi ạ.

ChiePCW

Xe tăng
Cụ ơi chính xác là đến ông Hoàng Bảy ở đâu vậy ạ ? Em nghe tên nhiều nhưng chưa biết đường lên, cụ đi rồi có kinh nghiệm gì chỉ cho em với nhé.

AUSTDOOR

Xe máy
Website
www.austdoorvietnam.com
Cụ ơi chính xác là đến ông Hoàng Bảy ở đâu vậy ạ ? Em nghe tên nhiều nhưng chưa biết đường lên, cụ đi rồi có kinh nghiệm gì chỉ cho em với nhé.
Ông Hoàng Bảy là ở Bảo Hà bác ạ, gần đền ông còn có đền cô Tân An là con gái của ông. Dân buôn bán, cờ bạc thường hay đi lễ ở đây vì ông rất lãng tử. Đền này họ cho vào lễ cả buổi đêm. Em thích nhất là ngồi xem các giá hầu. Bác đi từ Yên Bái lên Lào Cai, còn cách Lào Cai khoảng 80km gì đó, đến ngã ba (hình như là Phố Giàng) thì rẽ trái vào, đi khoảng hơn 20km thì đến đền ông Hoàng Bảy.

Mazspeed

Xe container
Đi bằng tàu hỏa xuống ga Bảo Hà, lễ ông Hoảng Bày rồi bắt xe ôm qua cầu Bảo Hà sang Tân An lễ đền cô, xong đến trưa lại lên tàu về HN là nhanh nhất và đỡ mệt nhất ạ.

AUSTDOOR

Xe máy
Website
www.austdoorvietnam.com
Đi bằng tàu hỏa xuống ga Bảo Hà, lễ ông Hoảng Bày rồi bắt xe ôm qua cầu Bảo Hà sang Tân An lễ đền cô, xong đến trưa lại lên tàu về HN là nhanh nhất và đỡ mệt nhất ạ.
Đúng là đi tàu hỏa là khỏe nhất bác nhỉ. Lúc đầu em cũng định đi tàu cho đỡ mệt nhưng có khả năng còn phát sinh đi Đền Sòng nên lại thay đổi phương tiện.

WHITE TIGER

Xe container
Cám ơn bác Hổ Trắng, không phải em đi lên TX Tuyên Quang bác ạ, em đi lễ ông Hoàng Bảy ở Bảo Hà - Lào Cai cơ. Đường Vĩnh Yên thì em không rõ là đoạn Đoan Hùng và từ Yên Bái lên Bảo Hà đã làm xong chưa? Có bác nào vừa đi về chỉ cho em đường với...
Thế thì đi đường 32.tưởng lên TQ chứ lên Lào Cai Yên Bái thì đi đường 32(đi láng Hòa lạc rồi rẽ sang đi cho lành)