đi bụi mộc châu- sơn la ngày 29/3- 1/4, rủ rê và hỏi kinh nghiệm

xế cho vợ

Xe tải
Các bác ơi.
Bạn em đi công tác Sơn La về, chụp mấy cái ảnh ở thung lũng đoạn Mộc Châu đẹp vô cùng. Lên mạng tham khảo thấy mùa này đang là mùa hoa nở, cây cối đơm hoa nảy lộc. Tức cảnh sinh tình, tự nhiên nảy ra ham muốn được vi vu lên cái đất ấy. Vào đây rủ rê các anh em xem có ai rảnh và biết đường, cùng khoác ba-lô lên vai và chui vào xe cùng nhau lên đó thưởng ngoạn cuối tuần. Cũng là 1 dịp để xem độ rắn xe mình trong những đoạn đường đèo dốc.
Bác nào có cùng hứng thú thì vào ném đá rồi cuối tuần sau cùng đi nhé.:-?

bmw318i

Xe tăng
Em đi Mộc Châu cách đây 2 tuần rồi. Nếu không em cũng máu đi cùng cụ phát này đấy.

korandovinhyen

Xe container
Cụ chủ phải nói rõ tìm bạn đồng hành là giai hay gái thì mới rễ, đi cùng xe cụ hay ai có người ấy đi. ...

hoa.duong

Xe hơi
Nhà cháu cũng dự tháng 5 đi bụi ra đó, cháu lót dép lào hóng kinh nghiệm :)

xế cho vợ

Xe tải
Cụ chủ phải nói rõ tìm bạn đồng hành là giai hay gái thì mới rễ, đi cùng xe cụ hay ai có người ấy đi. ...
Gái hay trai cũng được bác ah. Xe em 5 chỗ mới có 2, bác thích thì đi cũng xe nhà em, nếu bác có bạn đông thì đi thêm xe nhà bác. Giờ bác nào đi được và có xe thì comment rõ ràng cụ tỉ, để các bác khác đăng ký đi cùng. xe 4 chỗ thì ít ra cũng ngồi đủ, vừa tiết kiệm vừa vui phải không các bác? Bác mà đi 1 mình, cho em gửi nhờ mấy cô em sang xe bác nhé.

ngthenam

Xe buýt
Các cụ vừa đi về có thể cho mọi người ít thông tin review xem mùa này trên MC có những loại hoa gì, có đẹp không....

Mater2007

Xe đạp
Trời ơi, cụ lên ngay tuần này đi, hoa ban đang nở rộ trắng trời Mộc Châu, đẹp lắm. Anh zai e mới về hôm qua (cũng ở homestay nhà bác Hòa 0916353759) nói là cả quả đồi trước nhà trắng xóa đầy hoa ban, e nghe mà thèm, tuần này lại muốn lên nhưng bận việc rùi, chắc phải chờ sang tháng sau. Tiêc wa, mât cơ hội ngắm hoa ban nở

xế cho vợ

Xe tải
trời ơi, cụ lên ngay tuần này đi, hoa ban đang nở rộ trắng trời mộc châu, đẹp lắm. Anh zai e mới về hôm qua (cũng ở homestay nhà bác hòa 0916353759) nói là cả quả đồi trước nhà trắng xóa đầy hoa ban, e nghe mà thèm, tuần này lại muốn lên nhưng bận việc rùi, chắc phải chờ sang tháng sau. Tiêc wa, mât cơ hội ngắm hoa ban nở
trời ơi, thấy chưa, đi ngay thôi các bác ơi

xế cho vợ

Xe tải
Các cụ không đăng ký đi đi à? Hôm nay thứ 3 rồi

vietptit

Xe tải
em vừa gọi đặt phòng bác Hòa roài, khá dễ chịu, bác nào ở cùng tối ae giao lưu cho vui nhé

xế cho vợ

Xe tải
bác đặt phòng hôm nào thê? đội bác có mấy người rồi?

riang153

Xe tăng
Thế Kụ chủ thớt cho xin cái lọch chi tiết để iem ướm xem có vừa ko nhỉ

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Em vừa đi về, thích nhất lúc chạy xe đổ cua.

xế cho vợ

Xe tải
Thế Kụ chủ thớt cho xin cái lọch chi tiết để iem ướm xem có vừa ko nhỉ
em là em định đi từ tối thứ 6 tuần này, đến Hòa Bình nghỉ đêm, thứ 7 chủ nhật chơi trên ấy, chiều chủ nhật lại về. Em thích đi kiểu vui đâu chầu đấy, chứ kh nhất định là phải theo lịch trình giờ này phải đến được đây, ăn cái này...em thích kiểu free style. bác nào thích thì nhích

Nguoi_quen

Xe tải
em là em định đi từ tối thứ 6 tuần này, đến Hòa Bình nghỉ đêm, thứ 7 chủ nhật chơi trên ấy, chiều chủ nhật lại về. Em thích đi kiểu vui đâu chầu đấy, chứ kh nhất định là phải theo lịch trình giờ này phải đến được đây, ăn cái này...em thích kiểu free style. bác nào thích thì nhích
Thế mới thoải mái, cụ nhỉ :)

xế cho vợ

Xe tải
Cho thue xe nang Nissan Diesel Battery Forklift
Đại lý xe nâng hàng Nissan tại Việt Nam.
Vui lòng gọi: 0938004117 gặp Ms. Thúy Hoàng
NV Kinh Doanh toàn quốc.
- Bán xe nâng NISSAN cũ và mới 100%
- Cho thuê xe nâng NISSAN Nhật Bản (Xe nâng điện, xe nâng Diesel, Reach Truck...)
- Bán xe nâng hàng TCM mới 100% (Xe nâng điện, Xe nâng Diesel... )
Chuyên cho thuê các loại xe nâng hàng động cơ Diesel, điện, xăng, gas, LPG, Reach Truck.
Bán các loại xe nâng hàng Nissan và TCM
(hàng mới 100%, hết hợp đồng thuê bán thanh lý)
Chi tiết tại: http://www.xenangnissan.com/
Email: 155thuyhoang@gmail.com

++++++++++++++++++++Nissan Forklift Viet Nam – Đại lý độc quyền xe nâng hàng Nissan Nhật Bản tại Việt Nam.

Xe nâng hàng Nissan Nhật Bản là xe nâng siêu bền, chất lượng đạt chuẩn Japan, EU và USA.
Nissan Forklift đa dạng các sản phẩm: xe nâng hàng điện, xe nâng hàng xăng gas, xe nâng hàng dầu.
Xe nâng hàng Nissan Nhật Bản dùng trong kho lạnh: Reach Truck. Stacker, xe di chuyển Pallets, xe nâng tay: được cấp giấy chứng nhận của Japan và EU về chất lượng No.1
==
*********&&&&&&&###########NISSAN FORKLIFT#########&&&&&&&&&&&
==

Công ty IMEX là đơn vị chuyên cung cấp các loại xe nâng hàng và xe máy công trình như: Xe nâng, xe nâng hàng, xe nâng điện, xe nâng Diesel, battery forklift, electric forklift, reach truck.
Xe nâng hàng Komatsu:
Komatsu Diesel Forklift, xe nang dien komatsu, xe nang diesel, xe nang hang, xe nang komatsu,

Xe nâng hàng Hyster - USA:
xe nang Hyster, xe nang hang, xe nang diesel,

Xe nâng Yale - USA:
Xe nang hang Yale, xe nang Yale, xe nang diesel, xe nang dien,

Xe nâng hàng Linde từ nước Đức:
xe nang dien linde, xe nang linde, xe nang hang linde,

Xe nâng hàng Still từ Đức:
Xe nang still, xe nang hang still, xe nang diesel still,

Xe nâng TCM - Nhật Bản:
Xe nang diesel TCM, TCM forklift, xe nang diesel, xe nang tcm 10 tan, xe nang diesel 16 tan,xe nang tcm 23 tan, xe nang dien TCM, xe dien TCM, TCM Reach Truck, xe nang tam cao, xe nang dien, xe nang xang gas, xe nang tcm, xe nang hang TCM,

Xe nâng Nissan siêu bền từ Japan:
cho thue xe nang hang, xe nang nissan, cho thue xe nang, xe nang hang,

Xe máy công trình Caterpillar:

Xe nâng hàng: Xe nâng điện, xe nâng diesel, xe nâng 1.5 tấn đến xe nâng 15 tấn, 16 tấn. Ban xe nang hang, cho thue xe nang, xe nang dien, forklift,
Xe nâng người: xe nâng người tự hành, xe nâng người cắt kéo, xe nâng người JLG, xe nâng người kiểu Boom, xe nang nguoi, xe nang nguoi tu hanh, xe nang nguoi JLG
Máy xúc đào, xe lu, máy ủi: Máy xúc đào, may xuc lat, may xuc dao, excavator, telehandler,skid steer loader, may xuc dao loi nuoc. máy xúc lật
xe nang toyota

cong ty tham tu, dich vu tham tu, tham tu tu, tham tu, cong ty tham tu, cong ty tham tu, dich vu tham tu, tham tu, dich vu tham tu, dich vu tham tu, dich vu tham tu, dịch vụ thám tử,

Xe nâng hàng 8.0-16 tấn CAT USA

Xe nâng hàng USA [color= #ffc000">CAT[/b] diesel forklift DP80-160N
<span style="FONT-FAMILY: 'Times New Roman','serif'; FONT-SIZE: 13pt; mso-fareast-font-family: 'Times New Roman&#39](Động cơ Diesel tải trọng 8.0-16.0 tấn)[/color]
Xe nang CAT, xe nang diesel, xe nang hang, xe nang, 8t, 9t, 10t, 11t, 12t, 13t, 14t, 8tan, 9tan, 10tan, 11tan, 12tan, 13tan, 14tan

Công ty IMEX là đơn vị chuyên cung cấp các loại xe nâng hàng và xe máy công trình như: Xe nâng, xe nâng hàng, xe nâng điện, xe nâng Diesel, battery forklift, electric forklift, reach truck.
Xe nâng hàng Komatsu:
Komatsu Diesel Forklift, xe nang dien komatsu, xe nang diesel, xe nang hang, xe nang komatsu,

Xe nâng hàng Hyster - USA:
xe nang Hyster, xe nang hang, xe nang diesel,

Xe nâng Yale - USA:
Xe nang hang Yale, xe nang Yale, xe nang diesel, xe nang dien,

Xe nâng hàng Linde từ nước Đức:
xe nang dien linde, xe nang linde, xe nang hang linde,

Xe nâng hàng Still từ Đức:
Xe nang still, xe nang hang still, xe nang diesel still,

Xe nâng TCM - Nhật Bản:
Xe nang diesel TCM, TCM forklift, xe nang diesel, xe nang tcm 10 tan, xe nang diesel 16 tan,xe nang tcm 23 tan, xe nang dien TCM, xe dien TCM, TCM Reach Truck, xe nang tam cao, xe nang dien, xe nang xang gas, xe nang tcm, xe nang hang TCM,

Xe nâng Nissan siêu bền từ Japan:
cho thue xe nang hang, xe nang nissan, cho thue xe nang, xe nang hang,

Xe máy công trình Caterpillar:

Xe nâng hàng: Xe nâng điện, xe nâng diesel, xe nâng 1.5 tấn đến xe nâng 15 tấn, 16 tấn. Ban xe nang hang, cho thue xe nang, xe nang dien, forklift,
Xe nâng người: xe nâng người tự hành, xe nâng người cắt kéo, xe nâng người JLG, xe nâng người kiểu Boom, xe nang nguoi, xe nang nguoi tu hanh, xe nang nguoi JLG
Máy xúc đào, xe lu, máy ủi: Máy xúc đào, may xuc lat, may xuc dao, excavator, telehandler,skid steer loader, may xuc dao loi nuoc. máy xúc lật
xe nang toyota

cong ty tham tu, dich vu tham tu, tham tu tu, tham tu, cong ty tham tu, cong ty tham tu, dich vu tham tu, tham tu, dich vu tham tu, dich vu tham tu, dich vu tham tu, dịch vụ thám tử,

Xe nâng hàng [color= #ffc000">CAT[/b] DP80-160 thiết kế cho những ứng dụng khắt khe nhất, hãng xe nâng danh tiếng của Mỹ - CAT có nhiều kinh nghiệm trong lĩnh vực nghiên cứu và phát triển sản phẩm. Công nghệ kỹ thuật cao được ứng dụng cho dòng xe Series 7 của CAT với tải trọng từ 8.0-16.0 tấn.
<span style="FONT-FAMILY: 'Times New Roman','serif'; FONT-SIZE: 13pt; mso-fareast-font-family: 'Times New Roman&#39]
Thông tin chính[/color]

Xe nâng hàng [color= #ffc000">CAT[/b] tải trọng 8.0-16.0 tấn được trang bị động cơ diesel có dung tích đến 7.5 lít, hoạt động ổn định bởi 6 Xilanh được thiết kế đặc biệt và hệ thống làm mát thông minh từ bên trong.
<span style="FONT-FAMILY: 'Times New Roman','serif'; FONT-SIZE: 13pt; mso-bidi-font-weight: bold; mso-fareast-font-family: 'Times New Roman&#39]Dòng xe nâng hàng này giúp nâng cao năng suất làm việc và giảm chi phí vận hành. Các bộ phận của xe nâng được thiết kế đặc biệt mang lại độ bền cao và dễ dàng trong việc bảo trì bảo dưỡng.[/color]
Xe nang CAT, xe nang diesel, xe nang hang, xe nang, 8t, 9t, 10t, 11t, 12t, 13t, 14t, 8tan, 9tan, 10tan, 11tan, 12tan, 13tan, 14tan
Tính ưu việt:
• Tăng cường hiệu suất
• Truyền động bằng cầu
• Thời gian phục vụ dài
• Vận hành thoải mái
• Cần điền khiển tiện lợi
• Sử dụng số tự động

Phương châm của chúng tôi là “sản phẩm chất lượng cao, dịch vụ hàng đầu” sẽ mang lại cho quý khách sự yên tâm tuyệt đối.

Xenâng hàng: Xe nâng diesel, xe nâng điện, xe nang hang, xe nang diesel, xe nangdien, forklift, battery forklift. Tải trọng từ 1.0 tấn – 16.0 tấn.

Xe nâng người: xe nâng người tự hành, xe nâng người Boom lift, xe nâng người cắt kéo, xe nang nguoi, xe nang nguoi tu hanh, xe nang nguoi JLG.

Máy xúc đào công trình: Máy xúc đào, máy xúc lật, máy ủi, telehandler, xe máy san gạt, xuc dao, xuc lat. May xuc dao loi nuoc, Skid Steer loader

bác spam quá đi bác ơi

Mỉnh kều

Xe buýt
Cuối tháng iem đi Tây Bắc rồi, chứ không thì đi cùng với các cụ vui qá