Đầu DVD tặng kèm CX-5

hlu4ev

Đi bộ
Em mua CX-5 được gần 3 tháng, được THACO tặng cái đầu DVD mà thấy ức chế với nó quá, chả hơn cái đầu zin theo xe là bao nhiêu (ngoại trừ cái GPS).

1. Từ ngày lắp cái đầu DVD mới, em cắm ipod qua cổng USB, đầu chả nhận được.
2. Iphone của em cắm qua cổng USB nó cũng chả báo sạc hay nhận là ipod
3. Bực quá, em làm nguyên cái USB 16gb vào để nghe nhạc. Nào ngờ cái trình quản lý nhạc của nó củ chuối hết chổ nói. Thông tin (album, ca sĩ, bìa album) cũng chả thèm hiện, chỉ hiện theo tên file. 16gb nhạc và music videos của em copy vào rất khó để tìm bài nhạc theo ý mình.
4. Khi phân nhạc theo từng thư mục, lúc play nhạc, thì hiện màn hình đen sì, không tài nào back ra để chọn thư mục khác được :(((

Không biết cụ nào ức chế cái đầu DVD caska tặng kèm như em không ạ. Không nhẽ gọi lên hãng đòi lại cái đầu zin cũ.

PS. Được cái đầu DVD caska này chạy WinCe 6.0 nên copy Sygic vào phê lòi :D

TVPL

Xe container
Thấy bẩu là đầu tàu hịn do anh Thaco order riêng mà... Em mà có xe này thay ngay đầu hịn để xem 9 quả loa boss nó dư nào :)

hlu4ev

Đi bộ
lúc đầu là CD nhật hịn, nhưng mua đúng tháng khuyến mãi, nên THACO đã thu đầu CD hịn lắp đầu DVD CASKA vào :(

Chỉnh sửa cuối:

phucbonguyen

Xe điện
e thì mua trước cụ nên ko có đê vê đê,e thấy ko cần thit lắm dùg cê đê cũg ổn lắm

An_Dương oto

Xe tăng
Cụ có thích em này ko @@
Dòng S100 có hỗ trợ các tính năng cần thiết như GPS, blutooth, USB, SD, ipod....hỗ trợ hầu hết các file nhạc thông dụng.
Đầu lắp theo xe vừa khít nên không cần phải dưỡng, đấu nối nhiều.

Nicky_nguyen

Xe máy
Cụ có thích em này ko @@
Dòng S100 có hỗ trợ các tính năng cần thiết như GPS, blutooth, USB, SD, ipod....hỗ trợ hầu hết các file nhạc thông dụng.
Đầu lắp theo xe vừa khít nên không cần phải dưỡng, đấu nối

Cụ inbox e cái giá,jack chuẩn hay phải chế cháo

Gengine

Xe tăng
Hôm vừa rồi em thấy có cả dòng máy chạy android hay phết các cụ a. Tha hồ download apps.

Rickyman

Xe điện
Em nói thật là cái CD theo xe có giá trị hơn con DVD khựa, âm thanh nghe CD vẫn là chuẩn nhất. Cụ đòi quả CD cũ mà nghe

Mazdavp

Xe đạp
Cụ có thời gian mang qua hãng kiểm tra lại đi cụ.

Đặng Bình

Xe máy
***, cái DVD của e cũng thế. Cắm USB MP3 chọn được bài khó vãi cả chưởng. Ưu điểm được mỗi cái to xác hơn.
Thôi thì để khi nào kiếm đc tiền nghiên cứu lắp cái DVD android vậy! :(

HOA SỨ

Xe máy
Tôi mua cũng được 3 tháng, lúc đầu DVD cũng vậy, chạy qua hãng kiểm tra, khoảng 5 phút xong, mọi lỗi trên hết, đến nay vẫn bình thường. Bạn đưa qua hãng họ điều chỉnh cho, DVD này dùng tốt, bỏ cũ mua mới tốn tiền.
Em mua CX-5 được gần 3 tháng, được THACO tặng cái đầu DVD mà thấy ức chế với nó quá, chả hơn cái đầu zin theo xe là bao nhiêu (ngoại trừ cái GPS).

1. Từ ngày lắp cái đầu DVD mới, em cắm ipod qua cổng USB, đầu chả nhận được.
2. Iphone của em cắm qua cổng USB nó cũng chả báo sạc hay nhận là ipod
3. Bực quá, em làm nguyên cái USB 16gb vào để nghe nhạc. Nào ngờ cái trình quản lý nhạc của nó củ chuối hết chổ nói. Thông tin (album, ca sĩ, bìa album) cũng chả thèm hiện, chỉ hiện theo tên file. 16gb nhạc và music videos của em copy vào rất khó để tìm bài nhạc theo ý mình.
4. Khi phân nhạc theo từng thư mục, lúc play nhạc, thì hiện màn hình đen sì, không tài nào back ra để chọn thư mục khác được :(((

Không biết cụ nào ức chế cái đầu DVD caska tặng kèm như em không ạ. Không nhẽ gọi lên hãng đòi lại cái đầu zin cũ.

PS. Được cái đầu DVD caska này chạy WinCe 6.0 nên copy Sygic vào phê lòi :D

eku1001

Xe máy
Nhìn chung điện đóm cái gì theo xe nguyên bản vẫn tốt hơn. Hôm nọ có cụ gì bảo bật máy lên có Logo a Hải e đã sinh nghi. May mà xe em là đầu CD theo xe, mà em thấy đầu CD cũng chả cần. 99% dùng nghe nhạc qua bluetooth và iPod. Bi giờ hơi đâu mà cắm vào với cả lấy đĩa CD ra. Còn xem DVD nữa thì còn nguy hiểm hơn, màn bé tý, mình xem thì mất tập trung khi lái còn người ngồi sau chắc cũng chả thấy gì. Xem một lúc là mỏi mắt ngay. Các cụ cứ lấy cái iPad, nối bluetooth với loa trên xe, nghe nhạc xem phim ầm ầm, khỏi phải can thiệp đề đóm điện áp làm gì.

CivicAT_2.0

Xe hơi
E cũng thấy đầu DVD lắp vào chán quá camera ko được nét như đầu zin, có cụ nào đi cx5 muốn đổi đầu zin theo xe lấy đầu DVD khuyến mãi alo em nhe :)

hlu4ev

Đi bộ
Công nhận camera lùi lúc còn CD theo xe nhìn rõ, nét, còn lúc thay đầu DVD thì cứ bị ám đỏ thế nào ấy :(

PGT

Xe tải
Website
toyota-phapvan.vn
Nhìn chung điện đóm cái gì theo xe nguyên bản vẫn tốt hơn. Hôm nọ có cụ gì bảo bật máy lên có Logo a Hải e đã sinh nghi. May mà xe em là đầu CD theo xe, mà em thấy đầu CD cũng chả cần. 99% dùng nghe nhạc qua bluetooth và iPod. Bi giờ hơi đâu mà cắm vào với cả lấy đĩa CD ra. Còn xem DVD nữa thì còn nguy hiểm hơn, màn bé tý, mình xem thì mất tập trung khi lái còn người ngồi sau chắc cũng chả thấy gì. Xem một lúc là mỏi mắt ngay. Các cụ cứ lấy cái iPad, nối bluetooth với loa trên xe, nghe nhạc xem phim ầm ầm, khỏi phải can thiệp đề đóm điện áp làm gì.
giao diện chọn được logo mazda cụ ợ, cánh chim nét lắm
Công nhận camera lùi lúc còn CD theo xe nhìn rõ, nét, còn lúc thay đầu DVD thì cứ bị ám đỏ thế nào ấy :(
em thấy có cái thì hơi sáng quá, gọi là lóa, cụ nghiên cứu vào setup chọn giảm độ sáng với độ tương phản xuống chút
DVD có nhiều chức năng nên mong các cụ nghiên cứu thêm chút, em cũng thấy có vài cái bất ổn khi DVD mới được lắp, nhưng mà tùy chỉnh được các cụ ợ

HOA SỨ

Xe máy
DVD, cổng USB không có vấn đề gì, do mấy giắc cắm chưa chuẩn, mang ra hãng kiêm tra, làm lại không còn vấn đề gì đâu.

trinh0974746366

Xe container
{Salon Chợ xe}
Website
www.facebook.com
DVD, cổng USB không có vấn đề gì, do mấy giắc cắm chưa chuẩn, mang ra hãng kiêm tra, làm lại không còn vấn đề gì đâu.
chuẩn đó cụ ơi! cụ mang cho mấy bác thợ kiểm tra là oki ngay