[Funland] Đãng trí đáng yêu

Thích Đu Đủ

Xe điện

Gianthienly

Xe container
Giờ cái gì cũng có thể đập đi làm lại hoặc thay mới đc mợ nhỉ :)). Em cũng thích đẹp nhưng em lại mê nội dung hơn :))
Ha ha. Có cái đập là hỏng bét. Phải gìn giữ cho muôn đời sau Mợ ạ.
Em bị cái tội cái gì đẹp là mê :))

biển xanh06

Xe điện
Có lần đi trên đường Nguyễn Trãi thấy mọi người cứ vừa đi vừa cười ko hiểu có chuyện gì, nhìn lên phía trước thấy một ông đi xe đạp nhưng măc quần sịp bên ngoài quần dài, chắc ngủ dậy muộn vớ được cái gì mặc luôn cái đấy may mà chưa mặc nhầm của gấu.

Gianthienly

Xe container
Có lần đi trên đường Nguyễn Trãi thấy mọi người cứ vừa đi vừa cười ko hiểu có chuyện gì, nhìn lên phía trước thấy một ông đi xe đạp nhưng măc quần sịp bên ngoài quần dài, chắc ngủ dậy muộn vớ được cái gì mặc luôn cái đấy may mà chưa mặc nhầm của gấu.
Cụ nhầm rồi, ổng đó không hề đãng trí.
Biệt đội siêu nhân đó ạ. Định nghĩa siêu nhân là: Là những người luôn mặc sịp bên ngoài quần dài

Cụ nhé:))

DanThuong

Xe hơi
Sông Sen đẹp, sông Sen lãng mạn, sông Sen đầy chất thơ thật đấy, nhưng đúng là như cụ mô tả, nhiều khi nó lạnh lùng băng giá đến phát sợ, như những ngày mùa đông, đứng trên tháp Ép phen nhìn xuống chỉ thấy một dòng sông băng trắng xoá ;)).
Sông Sen tầm này không lạnh đâu, cụ cứ đi đi thế nào cũng có kết cục viên mãn, bởi đơn giản"

Paris thành phố của tình yêu lãng mạn
Thêm tình mình một dạ thủy chung
Tháng Bảy mưa ngâu còn có ngày gặp mặt
Anh và em hẹn có dịp tương phùng

Gianthienly

Xe container
Em vừa đọc một còm hay quá, cứ tấm tắc khen rồi tìm chai vodka để rót mà không thấy đâu, ngước lên thì thấy là còm của mình. Đãng trí quá lão ạ, có lẽ thế mà em cũng quên Padi rồi ;;).
Từ lúc em mặc cái váy mới đứng đây giờ mí thấy còm này duyên nhất đó:D

comiki

Xe ba gác
Người OF

comiki

Xe ba gác
Người OF
Em vừa đọc một còm hay quá, cứ tấm tắc khen rồi tìm chai vodka để rót mà không thấy đâu, ngước lên thì thấy là còm của mình. Đãng trí quá lão ạ, có lẽ thế mà em cũng quên Padi rồi ;;).
Đến Padi không phải vì Padi mà là vì Padi nên cố quên Padi là điều dễ hiểu nếu chẳng thấy Padi ;;)

comiki

Xe ba gác
Người OF
Dạ, em đang bán căn hộ Dờ Ma Nơ Mỹ Đình hai phòng bếp 1 phòng ngủ, giá là chín tỷ sáu, nếu mợ tới xem và cọc tiền ngay đêm nay thì giá em để là sáu tỷ chín ạ.

Chi tiết mợ xem ở linh dưới.

Thế qua đêm nay thì là bao nhiêu ;))