Đăng ký tình nguyên viên giúp đỡ tổ chức SN OF-2nd: 30 bạn giai!!!

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
Đăng ký tình nguyên viên giúp đỡ tổ chức SN OF-2nd: 30 bạn giai!!!

Kính thưa các Cụ, các Ông, các Bà,
Kính thưa trăm Họ,
Để chương trình sinh nhật lần thứ 2 của diễn đàn được chu đáo, ngõ hầu thỏa mãn cái sự sướng của toàn thể bà con vào ngày 7/6 tới, Ban tổ chức kính mong nhận được sự giúp đỡ về mọi mặt của bà con. Cái sự tiền nong vật chất là bên thớt khác, xin không nhắc ở đây, mà cái chính là đang rất cần 30 bạn giai trẻ khỏe để làm lực lượng nòng cốt trong việc chuẩn bị.
Kính mong nhận được sự nhiệt tình của các bác, ai trong diện trẻ khỏe hoặc có em giai trẻ khỏe xin đăng ký ở đây để công tác chuẩn bị được chu đáo hơn. Đây cũng là một dịp để các bạn giai trẻ khỏe có thêm dịp để giao lưu với các bạn gái yểu điệu thanh tú trong lúc chuẩn bị (tình yêu nảy nở trong lao động sản xuất và trong cả ... sinh hoạt mà :21::21: hehehe)

Danh sách
1. Kia (thanks 4 no.)
2. HiepKT (thanks 4 no.)
3. LeTienTuan (thanks 4 no.)
4. RackSon (thanks 4 no.)
5. ThanhTung0506 (chưa có số mobi, đề nghị PM/SMS)
6. Chí phèo 1983 (chưa có số mobi, đề nghị PM/SMS)
7. HoangXThao (thanks 4 no.)
8. ChiuChiuCZ (chưa có số mobi, đề nghị PM/SMS) - bác yên tâm, các công việc chỉ trong ngày lúc trời còn sáng thôi bác.
9. Takesuko (thanks 4 no.)
10. Minh3s (thanks 4 no.)
11. Veyron (thanks 4 no.)
12. KingPins (thanks 4 no.)
13. Hyundai-Motor (thanks 4 no.)
14. Evolution (thanks 4 no.)
15. XeTâyBắc (thanks 4 no.)

Kính mong nhận được sự ủng hộ nhiệt tình của các bác để buổi sinh nhật hoành tráng luôn!

Chỉnh sửa cuối:

colormatizTài khoản đã xác minh

Buôn bán ở chợ giời!
Website
www.mast.com.vn
Mình quá mịa nó tuổi mất rồi :'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(

Kia

Xe tải
Em xin đăng ký ạ .OF - Teen đâu nhỉ vào đăng ký đi nào :D

kcar

Xe tải
bữa trước có mục rao vặt tìm 9 cô gái trẻ, rồi cách đây mấy bữa có vụ rao vặt tìm mấy chú con trai, bữa nay lai đăng báo rao vặt tiếp 30 chú lính chì dũng cảm, ngày mai lại....

vừa trẻ lại vừa khỏe, tui vừa già lại vừa yếu chắc bị loại ra đầu tiên. bao giờ tuyển người già các bác nhớ báo e nhớ, hehe

Hiepkt

Xe buýt
Em cũng xin chưn, nhưng mờ làm gì hả bác ơi, em sợ ... :)):))

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Kính thưa các Cụ, các Ông, các Bà,
Kính thưa trăm Họ,
Để chương trình sinh nhật lần thứ 2 của diễn đàn được chu đáo, ngõ hầu thỏa mãn cái sự sướng của toàn thể bà con vào ngày 7/6 tới, Ban tổ chức kính mong nhận được sự giúp đỡ về mọi mặt của bà con. Cái sự tiền nong vật chất là bên thớt khác, xin không nhắc ở đây, mà cái chính là đang rất cần 30 bạn giai trẻ khỏe để làm lực lượng nòng cốt trong việc chuẩn bị.
Kính mong nhận được sự nhiệt tình của các bác, ai trong diện trẻ khỏe hoặc có em giai trẻ khỏe xin đăng ký ở đây để công tác chuẩn bị được chu đáo hơn. Đây cũng là một dịp để các bạn giai trẻ khỏe có thêm dịp để giao lưu với các bạn gái yểu điệu thanh tú trong lúc chuẩn bị (tình yêu nảy nở trong lao động sản xuất và trong cả ... sinh hoạt mà :21::21: hehehe)
Ban tổ chức xin cảm ơn nhiệt liệt!
Em xin một chân không giao lưu nhé (Xuất này nhường lại cho các bác tin tin)
@Đi chậm :Bác nói rõ luôn công việc để mọi người chuổn bị tinh thần và sức khỏe đê !

Trẻ như em có được không ạ, nếu được em xin đăng ký luôn nhé

chiu chiu cz

Xe điện
vợ em nó nghe thấy các cụ tuyển 9 gái đẹp , bây giờ tuyển 30 giai khỏe mạnh thì nó chỉ cho em đi đúng ngày sinh nhật OF thôi chứ ko được đi trước và sau sinh nhật OF ..............

TAKESUKO

Xe tải
Dạ cho em xin một chân với nhé, có gì chuẩn bị thì các bác ới em trứoc một ngày để em chuẩn bị ạ. Nếu chọn em thì liên lạc với em sớm nhé. Chân thành cảm ơn rất nhiều ạ .....

bvc

Xe tăng
Các cụ BDH cần 30 giai trẻ khỏe để ...... với 9 gái trẻ đẹp!
Phí quá, phí quá ặc ặc ặc
Ặc ặc ặc,
Tỷ lệ: 1 chọi 3,3. Điểm chuẩn đầu vào cao lắm, mình già rồi không theo kịp teen là cái chắc, em chuồn. :21:

minh3s

Xe buýt
Website
www.otofun.com
dạ, nhà cháu trẻ chứ không khỏe, nhưng vẫn đăng kí một chân tình nguyện

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
Dạ vầng, cám ơn các bác quá!
Nó là thế này: để buổi SN trọn vẹn cần nhiều công sức để chuẩn bị (cho các nhóm như âm thanh, sân khấu, các trò chơi...) và để thu dọn chiến trường khi kết thúc. Vì vậy mới cần tới 30 bác giai khỏe chân cứng tay, chia về các nhóm để tham gia cùng trưởng nhóm.
Tỷ như nhóm sân khâu phông màn, bác nào trong nhóm đó sẽ phụ trách từ lúc đi lấy phông, lấy sân khấu, chuẩn bị treo phông, kê bục...v.v cho tới lúc chương trình xong xuôi thì tháo gỡ phông, sân khấu, mang ra xe trả lại. Mỗi nhóm đều có 1 bác phụ trách, các bác giai chỉ cần theo sự sắp xếp của bác trưởng nhóm là xong.
Em sẽ thông báo bác nào hộ phần gì cụ thể, các bác có ý định góp chân góp tay cứ đăng ký vào đây đã.
Tinh thần: Mình vì mọi người và cũng là làm cho mình là chính :41::41::41:

Đề nghị PM số điện thoại hoặc SMS theo cú pháp: SN2nd: <nick>,<số mibi>,<tên thật> gửi về số dưới chữ ký để ghi danh sách và phân nhóm. Cảm ơn các bác!

Chỉnh sửa cuối:

ronaldo

Xe đạp
các bác định tổ chức ở đâu thế ? cho em đi với :)

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ

_Lex_

Xe buýt
em ở HP ,hôm đó lên đến nơi cũng phải đến trưa ,nếu không cũng đk