[Thảo luận] Đang bắn tốc độ giữa Đại Lộ Thăng Long

May hôm nay em tỉnh. Chạy đúng tốc độ. Hầu hết các xe di chuyển từ HN đi HL đều bị dính

Cập nhật thêm tình hình ( lúc nãy em post bài bằng điện thoại :) )

Bắn ở đoạn giữa đường từ Hà Nội hướng đi Hòa Lạc lúc tầm 1h 20. Ngay sau lối rẽ vào Thạch Thất khu chuyên bán thép ... chốt bắt ở sau đấy vài km dưới gầm 1 cái cầu vượt.

Quân ta phải nói dã man thật, khánh thành xong nâng tốc độ lên 100km/h chạy đã đời vài tháng xong rồi hạ xuống 80km/h ... sau 1 tháng cho các con giời chạy quen rồi mới xuất quân bắn tốc độ. Phải nói là đòn cực cao ... may mà em cảnh giác .... đoán là lúc mình sơ hở nhất là mình dễ ăn đòn nhất nên cứ buổi trưa lại cẩn thận. Còn cuối giờ chiều thì tương đối vô tư :D

Chỉnh sửa cuối:

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
MOD là phải làm gương cho anh em, chạy đúng tốc độ là đúng rồi :D

khanhpro

Xe tải
bắn ở đoạn nào hả cụ nozaem cũng hay đi ở đường này lắm nhưng chưa biết bắn ở đoạn nào

Em vừa cập nhật thêm tình hình. Từ giờ các cụ chạy đoạn này phải cực kỳ cảnh giác .... nên chạy đúng. 80km/h cũng là nhanh rồi, đừng tham ... he he

mai.thanh10

Xe container
Cám ơn MOD đã cảnh báo, nhưng hình như MOD đôi lúc cũng có quá tí km ở đường này thì phải.

Babetta

Xe điện
Website
www.songphuong.com.vn
Thường là xxx hay bắn ở đoạn cầu vượt Thạch Thất, bất kể lúc nào em chạy qua đây em đều đi đúng tốc độ. Chiều về HN từ đê tả sông Đáy-TTHNQG thì em chưa thấy bắn.

jinyo89lie

Xe tăng
sáng nay em đi từ phía Đại Mỗ ra HN (đoạn chân cầu vượt) thì thấy 4 chú aos vàng đi ngược chiều lại. Chắc để tác nghiệp. CAy cái là XXX cũng đi ngựoc chiều các cụ ạ

Audi A6

Xe tải
Em cũng thi thoảng chạy đường này, mặc dù rất vắng nhưng không dám chạy quá 80, nhiều lúc k để ý nhìn xuống đồng hồ thấy 90 lại giật mình nhấc chân ga ngay, nhỡ mà đúng chỗ các chú tác nghiệp thì toi. May mà chưa lần nào bị oan như thế.

Furious

Xe điện
Không những cao tay mà lại còn hiểm. Chạy 80 với 2b thì thấy nhanh chứ 4b thì em cứ thấy thòm thèm thế nào. Nhưng mà luật là luật, chạy đúng biển...cho chắc. Thank MOD.

veronicax2

Xe buýt
bác mod em xin thêm vài dòng
- điểm số 1: điểm này có một xe lac hôm màu đen, hôm màu xanh chuối, đều là lac nhé hay đỗ sát lề đường bắn bòm bòm các chú phi từ hà nội lên láng hòa lạc (thời điểm bắn cả ngày) em nhắc lại là bắn cả ngày nhé
- điểm số 2: dưới chân cầu vượt ( em quên mất cầu vượt nào rùi) chuyên bán sau lưng vị trí nấp khá đẹp khi bị cạp nong chỉ vào mẹt mới biết mình bị bắn
em hay đi đường này sẽ hầu ảnh các cụ
- còn chiều từ hòa lạc về hiện tại các cụ cứ mát trời ông địa hiện chưa có súng ngắm tại chiều về :-|
chúc các cụ lái xe an toàn

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
May quá thứ 6 tuần vừa rồi, bọn em có việc hiếu đi Quốc Oai, do dừng lại bơm lốp nên theo không kịp mấy ông hung thần của bên phục vụ TL, ông bạn em lái xe phi như điên, có lúc lên đến 130/km giờ, em cứ sốt ruột, vừa lo không kịp vừa lo gặp xxx, may quá đều ổn cả. Công nhận mấy ông bên phục vụ TL đi dã man thật.

MaiMai

Xe buýt
Ngày 27/3 vừa rồi em bị thu bằng ở Xuân Mai, khi đó đi qua Đại Lộ vẫn thấy cho chạy 100km/h. Ngày 15/4 lên lấy bằng đã thấy thay thành biển 80km/h.
Các cụ nhà mình hiểm thật!

cụ @Veronicax2 nói chuẩn
Điểm số 1 : Bây giờ em mới biết, lần sau sẽ để ý xem có con LAC nào ko
Điểm số 2 : Em đoán là nấp sau chân cầu vượt ngay đoạn vừa qua đường rẽ vào Thạch Thất ... vì chỉ sau đó 1 đoạn là các chú ốp vào lề đường.

Chiều về từ Hòa Lạc về HN em cũng chưa đụng bao giờ. Nhưng từ giờ phải cẩn thận hơn nữa, vì sẽ có lúc đói bên này thì sẽ sang bên kia :)

tricoi

Xe buýt
Đường đấy chạy 100 em thấy kinh bỏ bu! 80 là vừa miếng. Xe mình có tốt nhưng xe khác chưa chắc đã tốt bằng. Hôm nọ bác tài cty em chở sếp đóng 200 trên đường này, sếp về vừa kể chuyện vừa... tháo bỉm (Mẹc S)

gia doi

Xe điện
Quân ta tuyền chơi kiểu đấy thui vỗ béo xong rùi mới thịt dã man cực kỳ

Alps_vn

Xe buýt
Em hay phải đi Thạch thất, buôn bán sắt thép mà, nhưng cũng cẩn thận, 80 thôi, không thì nhỡ bị tóm lại nhỡ hết việc

May hôm nay em tỉnh. Chạy đúng tốc độ. Hầu hết các xe di chuyển từ HN đi HL đều bị dính

Bắn ở đoạn giữa đường từ Hà Nội hướng đi Hòa Lạc lúc tầm 1h 20. Ngay sau lối rẽ vào Thạch Thất khu chuyên bán thép ... chốt bắt ở sau đấy vài km dưới gầm 1 cái cầu vượt.

Quân ta phải nói dã man thật, khánh thành xong nâng tốc độ lên 100km/h chạy đã đời vài tháng xong rồi hạ xuống 80km/h ... sau 1 tháng cho các con giời chạy quen rồi mới xuất quân bắn tốc độ. Phải nói là đòn cực cao ... may mà em cảnh giác .... đoán là lúc mình sơ hở nhất là mình dễ ăn đòn nhất nên cứ buổi trưa lại cẩn thận. Còn cuối giờ chiều thì tương đối vô tư :D
Hôm thứ 6 em đi đường đó, may mà không quá đà

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net

Em bổ sung:

mấy hôm nay thời tiết thất thường, xxx sợ bị ốm nên thường ôm máy ngồi trong 1 cái xe innova màu bạc, thường đỗ dưới gầm cầu vượt. Nếu từ xa phát hiện thấy có xe đỗ lề đường, các kụ nên cẩn thận giảm tốc độ.

Do kụ Veronicax2 phát biểu không bắn chiều về nên chiều nay xxx đã có hiện tượng chuyển làn. các kụ cửn thựn!

Chỉnh sửa cuối:

veronicax2

Xe buýt
èo lại nhẩy lên ỉn ạ hic em phi qua rất nhiều toàn thấy lác thui in thì em mới nghe ợ

Red_Evil

Xe buýt
Các cụ cứ phi đúng 80 thì sao phải xoắn ạ 8-}XXX có bắn hay không thì cũng kệ cmcn thôi. Bảo là bẫy 30km/h hay 40km/h chứ cả tuyến ĐLTL này đã quy định 80 thì cứ 80 mà phi có phải là ổn ko ạ. Em nghĩ là nếu cụ khác không phải là mod lập cái thớt này ra thì kiểu gì cũng bị ném đá cho vỡ đầu thì thôi.