Dán kính outlander

Socbi

Xe hơi
Tình hình em vừa cưới em mitsubishi outlander ạ. Các cụ cho em hỏi tí, khi em lấy hãng tặng dán phim chống nóng, các cụ sử dụng rồi thì phim của hãng dùng có ổn không. Nếu dán lại thì dùng loại nào ok, giá khoảng bao nhiêu để em còn biết đường xin vợ. Tiện các cụ cho em xin địa chỉ dán uy tín, giá phải chăng ạ. Em ở hà nội, mạn cầu giấy. Cảm ơn các cụ !

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Tình hình em vừa cưới em mitsubishi outlander ạ. Các cụ cho em hỏi tí, khi em lấy hãng tặng dán phim chống nóng, các cụ sử dụng rồi thì phim của hãng dùng có ổn không. Nếu dán lại thì dùng loại nào ok, giá khoảng bao nhiêu để em còn biết đường xin vợ. Tiện các cụ cho em xin địa chỉ dán uy tín, giá phải chăng ạ. Em ở hà nội, mạn cầu giấy. Cảm ơn các cụ !
Phim khuyến mại của hãng thì thường là chưa tốt, kính sườn cách nhiệt tạm được vì nó tối mặc dù chỉ số IRR chưa cao, nhưng sau vài năm thường xuống cấp (bạc màu) nên giảm khả năng cách nhiệt. Kính lái thì thường tác dụng rất ít vì nó sáng và cản hồng ngoại (IRR) ít nên gặp nắng hay nóng rát da.
Mời cụ tham khảo phim cách nhiệt Nexco. Phim Nexco cản hồng ngoại 90-98%, cản UV 99%. Dán trong phòng kín máy lạnh. BH 10 năm. Bên em chỉ làm chuyên nghiệp phim, không làm bất kỳ ngành nghề nào khác.
Phim Nexco có 4 cơ sở tại Hà Nội và HCM để tiện cho việc đi lại là:
+ Cs1: 92 Thạch Bàn, Q. Long Biên, HN.
+ Cs2: 268 Thượng Đình, Q. Thanh Xuân, HN.
+ Cs3: 237 Phạm Văn Đồng, Q. Bắc Từ Liêm, HN
+ Cs4: 4b Tân Kỳ Tân Quý, P. 15, Q. Tân Bình, TP. HCM.
Giá dán phim Nexco cho xe Outlander (kính lái, sườn và hậu) đang KM (chỉ áp dụng với cơ sở 1,2,3 tại HN) là:
1/ GÓI ĐẶC BIỆT: 5 triệu – 20% = 4 triệu. Dùng dòng phim cao cấp nhất (dòng gốm hoặc phản xạ nhiệt). BH 10 năm.
2/ GÓI CAO CẤP: 3,6 triệu – 20% = 2,88 triệu. Kính lái dùng giống gói đặc biệt, kính sườn và hậu cách nhiệt bằng 9/10 gói đặc biệt. BH 07-10 năm.
3/ GÓI TIÊU CHUẨN: 2,9 triệu - 20% = 2,32 triệu. Kính lái dùng giống gói đặc biệt, kính sườn và hậu cách nhiệt bằng 8/10 gói đặc biệt. BH 07-10 năm.
4/ GÓI PHỔ THÔNG: 2,3 triệu – 20% = 1,84 triệu. Cách nhiệt bằng 8/10 gói đặc biệt. BH 07 năm.
Phim Nexco có gian hàng trên OF từ tháng 3 năm 2012 và có nhiều đánh giá. Cụ tham khảo thêm gian hàng của bên em tại đây. Cần gì thêm cụ cứ hỏi.
https://www.otofun.net/threads/334771
anh 4 co so OF - co chu cs4a.png

Cụ dán cụ Hiệp bên dưới ấy, ngon bổ rẻ. Mình cũng đi Out mấy năm nay mà cũng dùng sản phẩm của cụ Hiệp.