Đại hội võ lâm lần 1/2021 , quần hùng hội tụ , vodka nhau thật chứ không ảo. Mời cccm chốt đăng ký liền tay !

quangodesa

Xe tải
Các cụ các mợ thân mến !
Như thông báo sơ bộ trong thớt 19 về địa điểm , ngày giờ , phương án triển khai vụ off nhà chứng lần đầu , chào mừng năm mới rực rỡ 2021 , link tại đây :
Nay em lập thớt này để cccm vào đăng ký tham gia gặp gỡ cùng nâng ly chúc mừng VNI vượt qua sóng dữ Covid 2020 , hướng tới tương lai xán lạn trong năm 2021. BTC rất hy vọng cccm bớt chút thời gian , thu xếp hội ngộ để đại hội lần 1 đông vui khí thế , đặng tiếp tục có những buổi off sơ kết 6 tháng đầu năm hay tổng kết cuối năm lần sau hoành tráng hơn nữa :))
Đề nghị thư ký báo chí just for fun vào nhận trọng trách đứng cửa đón khách với phương châm cầu thị ( gà tơ , gà già , gà tre , gà chọi...cũng đều là gà tất , ko phân biệt gầy béo dai mềm :D )
Tạm thời danh sách đã đăng ký như sau :
1. quangodesa - confirmed
2. just for fun - confirmed
3. Bopbi_hsgs - confirmed
4. Akoya - confirmed
5. ...
Sau khi danh sách được chốt đến hết ngày 18/1/2021 (5 ngày trước khi đại hội diễn ra) , BTC sẽ thông báo số tài khoản của người phụ trách tài chính để cccm chuyển kinh phí đóng góp
Trân trọng cảm ơn cccm !

Chỉnh sửa cuối:

just for fun

Xe lăn
Cháu trân trọng kính mời cccm cụ mrh09 thành viên có vẻ xa nhất vào đăng ký

just for fun

Xe lăn
Cụ VuongPQ có tham gia được ko ạ cháu rất rất mong được gặp để học hỏi thêm về phương pháp đánh nhanh rút gọn đấy ạ

mrh09

Xe máy

Bupket

Xe điện
Em vào xin 1 chân vốt ka thật :D

mrh09

Xe máy
Các cụ các mợ thân mến !
Như thông báo sơ bộ trong thớt 19 về địa điểm , ngày giờ , phương án triển khai vụ off nhà chứng lần đầu , chào mừng năm mới rực rỡ 2021 , link tại đây :

Nay em lập thớt này để cccm vào đăng ký tham gia gặp gỡ cùng nâng ly chúc mừng VNI vượt qua sóng dữ Covid 2020 , hướng tới tương lai xán lạn trong năm 2021. BTC rất hy vọng cccm bớt chút thời gian , thu xếp hội ngộ để đại hội lần 1 đông vui khí thế , đặng tiếp tục có những buổi off sơ kết 6 tháng đầu năm hay tổng kết đầu năm lần sau hoành tráng hơn nữa :))
Đề nghị thư ký báo chí just for fun vào nhận trọng trách đứng cửa đón khách với phương châm cầu thị ( gà tơ , gà già , gà tre , gà chọi...cũng đều là gà tất , ko phân biệt gầy béo dai mềm :D )
4. Akoya - confirmed
5. ...
Sau khi danh sách được chốt đến hết ngày 18/1/2021 (5 ngày trước khi đại hội diễn ra) , BTC sẽ thông báo số tài khoản của người phụ trách tài chính để cccm chuyển kinh phí đóng góp
Trân trọng cảm ơn cccm !
Để tránh thớt chứng bị sao loãng trong suốt thời gian diễn ra hội nghị bàn tròn, bàn về định hướng, sự tăng giảm các chỉ số VN Index, HNX...các yếu tố khác cho thị trường CK năm 2021 khơi sắc, ngoài ra để tăng cường sự giao lưu đoàn kết giữa các cụ mợ nhà chứng ta, em có ý kiến là không nên mang theo rơ mi rơ móc khi tham hội nghị :))

quangodesa

Xe tải
Để tránh thớt chứng bị sao loãng trong suốt thời gian diễn ra hội nghị bàn tròn, bàn về định hướng, sự tăng giảm các chỉ số VN Index, HNX...các yếu tố khác cho thị trường CK năm 2021 khơi sắc, ngoài ra để tăng cường sự giao lưu đoàn kết giữa các cụ mợ nhà chứng ta, em có ý kiến là không nên mang theo rơ mi rơ móc khi tham hội nghị :))
Nhỡ có trường hợp ko cho rơ móoc theo nó lại ko cho đi dự thì seo giừ :))

just for fun

Xe lăn
Cụ 5starsdba đăng ký đi làm chuyện ấy với mọi người cho vui ạ
Cụ matizac đã tìm được đường xe đạp chưa ạ?

Sherlocker

Xe buýt
Mợ Trà sữa 102 mang cả trẻ con đi chơi luôn cho vui nhé.
Gọi mợ là Trà sữa vì mợ ngọt quá cơ
Há há! Mẹ mìn gọi bằng sư cố!
Các cụ các mợ thân mến !
Nay em lập thớt này để cccm vào đăng ký tham gia gặp gỡ cùng nâng ly chúc mừng VNI vượt qua sóng dữ Covid 2020 , hướng tới tương lai xán lạn trong năm 2021. BTC rất hy vọng cccm bớt chút thời gian , thu xếp hội ngộ để đại hội lần 1 đông vui khí thế , đặng tiếp tục có những buổi off sơ kết 6 tháng đầu năm hay tổng kết đầu năm lần sau hoành tráng hơn nữa :))
4. Akoya - confirmed
5. ...
Trân trọng cảm ơn cccm !
Em đăng ký ạh!