[Funland] Đái bậy ở Hà Nội: Vấn nạn nhức nhối từ… thời Nguyễn

ConCuCauKinh

Xe buýt
Gớm chửa, những năm 201x này em sang đến tận "Mẫu Quốc", đi dạo quanh kinh thành Pa-zi hoa lệ thì vẫn gặp những góc phố khai mù vì đái bậy. Chứng tỏ dân ta với dân Phớp như nhau???

TÔN

Xe container
Cụ cho em hỏi hiện giờ các nhà phố cổ vệ sinh đã ổn hơn chưa ạ? Em nhớ có đợt mua sách trong ngõ ở Đinh Lễ, qua dãy nhà vệ sinh thấy ko khác thời 80, vẫn xí xổm và dội nước, tí thì em oẹ "lôn vào tường".
Sau các nhà tự xây wc riêng.nhà e mặt đường số 40,có thằng nhảy vào mua nhà mặt đường số 42,rồi nó mua nốt lần lượt các nhà trong ngõ hết sạch.mỗi nhà e ko bán,mà cuối ngõ nhà e còn cái wc với nhà tắm trong đấy cũng ko bán nên nó chưa xây đc,ngõ giờ hoang tàn khoá cửa để ko

Alexmazzz

Xe buýt
Hà nội chỉ có các cụ đái bậy, SG các mợ cũng tè đường tự nhiên.

Trúc Hồ

[Tịch thu bằng lái]
Dân cư đông đúc toalet công cộng lại quá ít thì không thể tránh đc

nightwish1982

Xe tải
Cứ 10 cốc beer xong chạy shiper với lái xe biết nhau ngay. Trc e chạy taxi toàn có chai lavie 2 lít

Xe nội lước

Xe container
Em đc nghe 1 chuyện như này. Không nhớ từng chi tiết nhưng cứ xin kể hầu cccm cho thấy ta là cường cuốc ái bậy như nào .
Từ từ em đi è phát đã. Vào em kể.
Em tiếp đây ạ.
Chuyện thế này : hồi năm 2xxx tổng thống Nga sang thăm nc ta.đi theo ông là đội đặc nhiệm cận vệ. Tối đó trong lúc TT đang dự tiệc thì đội cận vệ này đc phép ra ngoài..họ ngồi chơi với các ae cận vệ nc ta ở cạnh hồ gươm. Bất giác họ nói : nc các đồng chí đái bậy kinh quá, đái khắp nơi, đâu đâu cũng đái.
- các đc nghe bọn ản động dồi. Làm gì có / bên ta cãi .
- cá không . Các đc có dám cho chúng tôi đi quanh hồ gươm , gặp ái bậy thì bắn không ?
- ok . Cứ AK mà phệt / bên ta tự tin trả lời.
Thế là đội Nga ra ngoài , súng nổ đì đùng quanh hồ 1 lúc thì bên Nga về đến nơi , họ giơ tay nói .
- hơn 20 thằng mà các bạn bảo không có..
Bên ta ngại quá bèn cãi cố : nc éo nào chả có. Bên Nga có dám cho quân VN sang đi bắn quanh Hồng Trường không ?
- ok . Mời các anh.
Thế là để trả thù , đoàn xạ thủ xxx nhân dân lên đường sang Nga ngay hôm sau.
Sang đến nơi . Ae ta bất chấp băng tuyết mùa đông của Nga vẫn chăm chỉ tìm bắn , nhưng từ mờ sáng tới nửa đêm không tìm đc thằng nào, mệt, đói quá nên ae ngồi tạm vỉa hè chuẩn bị về thì bỗng từ đâu 1 cái LaDa lao vun vút bỗng phanh gấp. Trên xe mấy bóng đen bật cửa lao thẳng đến tường điện Kremli đồng loạt úp mặt vạch ch...im.
He he .đây rồi. Bọn Nga hết nói phét nhá..
Súng nổ liên hồi như vãi đạn. Mấy bóng đen đổ vật .
Xong việc ae hoan hỉ lên máy bay về nc đồng thời báo cho phía bạn biết địa điểm bọn lái bậy bị tiêu diệt. Hôm sau đài phát thanh Maxcova đưa bản tin: thưa các bạn . Đêm qua lúc gần sáng, tại chân tường của điện Kremli. Bọn khủng bố đã dã tâm hạ sát toàn bộ một nhóm các cán bộ NG nc bạn VN . Không sót 1 ai và ngay sau khi các đc đó vừa rời khỏi nhà hàng Bia Việt/ đường x, phường y / Maxcova.
🤣🤣

Chỉnh sửa cuối: