DAEWOO Ngọc khánh sửa lệch tay lái quá bình thường

bvhadelpiero

Xe lăn
Hum trc chẳng là tay lái của E hơi bị lệch sang bên trái, thấy mọi người giới thiệu ra ngọc khánh e cũng ra thử, sau 1 hồi đưa lên máy cân cân chỉnh chỉnh, cuối cùng Ông được gọi là thợ ở đấy phán 1 câu, tại lốp, lại mang ra lốp Michellin bên cạnh để cân lốp, sau 1 hồi cân lốp ra chạy thử, thấy xe có mỗi 1 cái khác là mất tiền, mà có ít đâu chứ, 400K tay lai, 200K cân lốp thiệt hại mất 600K:'(:'(:'(, vậy mà hum nay e vừa gặp ông anh ở cq đưa xuống gara ở Trần khắc chân, chỗ cây xăng ấy, chỉnh đúng 15f độ chụm của tay lái, mà dùng tay nhé, chẳng cần máy móc j hết, chạy ngon choét, hết lệch lun, H thì các bác đùng dại giột như e nhé :69::69::69:

namquang

Xe buýt
Em nghĩ cái đó do tay nghề thợ thôi, em có mang xe sang Gia Lâm một gara cũng có tiếng ở OF thay 2 càng A, 2 giảm xóc, đi được 1 ngày thì nghe tiếng lục cục, lái ăn rất nhiều phải đến Gara khác để tháo tung ra rồi bắt lại. Từ giờ trở đi chắc sửa xe không thể dễ tính được, phải theo dõi thường xuyên thôi.

Dr.Machine

Xe buýt
Hum trc chẳng là tay lái của E hơi bị lệch sang bên trái, thấy mọi người giới thiệu ra ngọc khánh e cũng ra thử, sau 1 hồi đưa lên máy cân cân chỉnh chỉnh, cuối cùng Ông được gọi là thợ ở đấy phán 1 câu, tại lốp, lại mang ra lốp Michellin bên cạnh để cân lốp, sau 1 hồi cân lốp ra chạy thử, thấy xe có mỗi 1 cái khác là mất tiền, mà có ít đâu chứ, 400K tay lai, 200K cân lốp thiệt hại mất 600K:'(:'(:'(, vậy mà hum nay e vừa gặp ông anh ở cq đưa xuống gara ở Trần khắc chân, chỗ cây xăng ấy, chỉnh đúng 15f độ chụm của tay lái, mà dùng tay nhé, chẳng cần máy móc j hết, chạy ngon choét, hết lệch lun, H thì các bác đùng dại giột như e nhé :69::69::69:
Đã mất xiền oan thì kụ cứ mang vào yêu cầu làm bằng được thì thui, và để chuẩn kụ nên tìm mấy đồng chí đốc công giám sát, mấy đồng chí đó bắt bệnh kòn mấy ông thợ chỉ sửa theo lệnh thui:^)

cgbx

Xe tải
Cái ông Hoàn Xa trong bãi xe Ngọc Khánh đã có cảnh báo về cách làm việc rồi. Cụ chắc không để ý trên 4R nên lại mang vào cho ông ấy làm để mua bực mình. Nhà em ngay gần đó nhưng cũng không dại mang xe mình vào đó để các ông ấy sửa chữa, bảo dưỡng.

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
Làm chưa ổn thì quay lại bảo người ta làm lại cho, hình như bảo hành 2 tuần thì phải. Ngày trc em cũng phải tới lần thứ 2 mới xong như ý. Chưa đc chuẩn không tới bắt đền lại vác đi chỗ khác làm xong lại lên kêu ca này nọ là sao:77::77:

sfunny

Xe hơi
Nếu mà nó làm chán quá thì bác mang cho nó làm lại chứ, mình mất tiền rồi mà :mad:
Với lại nếu mà bác chán quá thì bác nên để thread là "DAEWOO Ngọc khánh sửa lệch tay lái quá dở hơi!"(b)(b)(b)(b)

bvhadelpiero

Xe lăn
Nếu mà nó làm chán quá thì bác mang cho nó làm lại chứ, mình mất tiền rồi mà :mad:
Với lại nếu mà bác chán quá thì bác nên để thread là "DAEWOO Ngọc khánh sửa lệch tay lái quá dở hơi!"(b)(b)(b)(b)
bác nói chuẩn đấy, chính ra e phải sửa lại cái title như vậy mới đúng :21::21::21: vod bác 1 cái để cổ động viên tinh thần, lúc nào rảnh bác mời lại R e nhá :P

bvhadelpiero

Xe lăn
Gara Trần Khát Chân địa chỉ dư lào vậy bác? để mai em còn đến chỉnh cho vợ 2 em!:)
E k nhớ rõ lắm địa chỉ, để mai e hỏi địa chỉ cụ thể nhá, nhưng e tả cái là bác bít liền mà, Bác đi qua ngã tư phố huế trần K C nhá, đi được 1 đoạn là thấy cái cây xăng nằm bên tay trái, bên cạnh có cái ngõ đi vào, rẽ vào ngõ cái là bác nhìn thấy cái biển gẩ ngay, nó đề là được ủy nhiệm của hãng nissan ấy, nói chung E thấy gẩ này quá ổn luôn, chúc bác mau tìm thấy đường nhá, ah, mà e bật mí cho bác bít rằng gẩ này đang có chương gtrinhf khuyến mại sửa cái giống E k lay T nhá, thế mới hay :41::41::41:
lúc nào mhom nghẻ bác nhớ mời R e nhá, vod bác cái

naito

Xe đạp
Hôm trước em ra đó chỉnh độ chụm và đảo lốp mất hơn 400k, trước khi chỉnh lái lệch bên phải, chỉnh xong hơi lệch bên trái, họ kết luận hai trục xe em bị méo (xe em chẳng đâm, va quệt đâu cả thì chú thợ giải thích nhiều khi đi từ trên vỉa hè xuống đường cũng bị) phải vào hãng mới xử lý được. Em đi được mấy hôm tự rưng xe thẳng tưng --> kết luận của em là do lốp mòn không đều.

Matizcoi

Xe cút kít
thế mà chộ ấy nhìu người khen lắm nhá :D

Badriver

Xe tải
E k nhớ rõ lắm địa chỉ, để mai e hỏi địa chỉ cụ thể nhá, nhưng e tả cái là bác bít liền mà, Bác đi qua ngã tư phố huế trần K C nhá, đi được 1 đoạn là thấy cái cây xăng nằm bên tay trái, bên cạnh có cái ngõ đi vào, rẽ vào ngõ cái là bác nhìn thấy cái biển gẩ ngay, nó đề là được ủy nhiệm của hãng nissan ấy, nói chung E thấy gẩ này quá ổn luôn, chúc bác mau tìm thấy đường nhá, ah, mà e bật mí cho bác bít rằng gẩ này đang có chương gtrinhf khuyến mại sửa cái giống E k lay T nhá, thế mới hay :41::41::41:
lúc nào mhom nghẻ bác nhớ mời R e nhá, vod bác cái
Ok! Thanks bác nhiều nha! voted:)

bvhadelpiero

Xe lăn
thế mà chộ ấy nhìu người khen lắm nhá :D
Ai mà khen ở đó chứng tỏ xe của cụ đấy quá tốt nên k phải sửa j cả :):):)
vod cụ cái để cụ lấy kinh nghiệm nhá :69::69::69:

Tran Thanh Tung

Xe điện
vote cụ thông tin nhanh để ae còn tránh.

Minhnd

Xe điện
Em cũng đã từng "thưởng thức" dịch vụ ở đây. Tiễn vẫn mất, lệch vẫn lệch