Đầu tư ở đâu năm 2020? Ecopark Hưng Yên CCCM thấy thế nào nhể

Future2135

Xe tải
vâng
e cũng hóng dc vậy
vạn tuế là xây chung cư Prugio hay Roi gì đó phải ko cụ? xây ngay ttong VT luôn?
Chung cư là cạnh VT thôi cụ. Đúng cạnh 2 cạnh tam giác của VT còn 2 ô trống để xây cc đó cụ. Đồn đoán bao năm. Mãi h ko biết có bán dc 3 toà mới ra này hết ko. Thì mới đến lượt 2 ô cạnh VT cụ ạ

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
vâng
e cũng hóng dc vậy
vạn tuế là xây chung cư Prugio hay Roi gì đó phải ko cụ? xây ngay ttong VT luôn?
Ko. Prugio và the Roi của hàn xẻng, xây bao bên ngoài bt đảo như oasis luôn cụ ạ

budu2810

[Tịch thu bằng lái]
em có nhà ở Eco, càng ngày càng ô nhiễm, cụ nào muốn mua nên thuê ở thử 1 tháng rồi hãy quyết, em khuyên thật đấy

HiệpKan

Xe tải
Rừng cọ đợt này toang rồi. Ô nhiễm từ bát tràng sang. Sông bắc hưng hải đen ngòm thối hoắc.

WB thì nhà xây mỏng quá. Nhiều đêm tập thể dục mà phòng bên cạnh hoặc tầng trên tầng dưới cứ hự hự ứ ứ. Mạnh nữa vào anh ơi, hự hự. khó ngủ lắm cụ ợ.
Cụ rõ quá :)) thỉnh thoảng ứ hự lại cứ tưởng ai bị vong nhập khổ ghê :))

HiệpKan

Xe tải
em có nhà ở Eco, càng ngày càng ô nhiễm, cụ nào muốn mua nên thuê ở thử 1 tháng rồi hãy quyết, em khuyên thật đấy
Cụ nào mà mua kiểu theo dự án xây thì có ở thử được kiểu đấy đâu ;)) ;))

HiệpKan

Xe tải
VT đợt này sống nhờ Oasis rồi cụ ạ

e bị kẹp con VT tưởng toi

hôm qua khách cũng đang gạ gẫm 56 cho khu A
e đi qua thấy sáng đèn, bảo vệ trực đều mà chả thấy công nhân đâu, cụ nào đâm VT ko rút ra nhanh là chửa đấy :))

Justforfuntoo

Xe container
Em cũng đã mua và cũng đã bán, vì không phù hợp
Định về hưu xem xét về đấy ở mà ô nhiễm thế chắc về Đại lải ở vậy

Honghen2008

Xe container
Ô nhiễm như nào Cụ ơi, cho em biết tin chút vì các Cụ đang muốn ơi đây mà em không thích lắm có tý ký thuyết để thuyết phục :)

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Ô nhiễm như nào Cụ ơi, cho em biết tin chút vì các Cụ đang muốn ơi đây mà em không thích lắm có tý ký thuyết để thuyết phục :)
Chủ yếu các cụ nào ở sát sông Bắc Hưng Hải sẽ cảm nhận được, còn gần như đa phần diện tích nằm ở giai đoạn 2 ko ảnh hưởng gì cụ ạ

BMV_HN

Xe điện
Cái sông bẩn kia là sông nào đoạn nào vậy các cụ

xelulu

Xe buýt
Cụ rõ quá :)) thỉnh thoảng ứ hự lại cứ tưởng ai bị vong nhập khổ ghê :))
Khổ lắm sướng gì. đưa ghẹ sang ở mấy hôm mà cứ ứ với hự đang đêm vừa say vừa mệt nó dựng e dậy bắt tập cùng chả biết tầng trên hay dưới hay bên cạnh nhưng bên kia thì ứ ứ hự hự. Bên em thì ghẹ nó mồm to "Mạnh nữa lên anh sướng quá mạnh nữa vào" đêm ý chắc cả building mất ngủ. Cứ gọi là ngạo nghễ ngả nghiêng. Hôm sau đau hết cả mông.

BMV_HN

Xe điện
Sông bắc hưng hải nằm giữa gđ 1 và gd2
Có cầu Bắc hưng hải to đùng vắt qua đấy cụ
Thanks cụ.
Vậy thì quá ở ven sông Tô Lịch Kim Ngưu. Vụ xử lí nước này cđt phải kết hợp xử lí không thì mất eco
Vì sông này lớn nằm trong khu

Justforfuntoo

Xe container
Thanks cụ.
Vậy thì quá ở ven sông Tô Lịch Kim Ngưu. Vụ xử lí nước này cđt phải kết hợp xử lí không thì mất eco
Vì sông này lớn nằm trong khu
Sông này đi qua mấy tỉnh và khu công nghiệp, các nhà máy xả thải thẳng ra đó, ô nhiễm chất thải công nghiệp còn khủng hơn ô nhiễm chất thải sinh hoạt như sông tô lịch
Sông bắc hưng hải này cũng to gấp nhiều lần sông Tô lịch nên nếu bị ô nhiễm thì còn ảnh hưởng trầm trọng hơn
Eco được mỗi cái xanh, không khí trong lành thôi chứ giá cũng cao mà xa xôi tắc đường
Giờ các cc bắt đầu mọc lên như nấm + ô nhiễm nữa thì mất luôn sức hấp dẫn của eco

xelulu

Xe buýt
Sông này đi qua mấy tỉnh và khu công nghiệp, các nhà máy xả thải thẳng ra đó, ô nhiễm chất thải công nghiệp còn khủng hơn ô nhiễm chất thải sinh hoạt như sông tô lịch
Sông bắc hưng hải này cũng to gấp nhiều lần sông Tô lịch nên nếu bị ô nhiễm thì còn ảnh hưởng trầm trọng hơn
Eco được mỗi cái xanh, không khí trong lành thôi chứ giá cũng cao mà xa xôi tắc đường
Giờ các cc bắt đầu mọc lên như nấm + ô nhiễm nữa thì mất luôn sức hấp dẫn của eco
Nó ô nhiễm trầm trọng rồi cụ chứ không phải đợi đến bị ô nhiễm. Anh cường bộ trưởng bộ nnptnt xuống kiểm tra gọi bên hà nội lẫn hưng yên đi thực địa cùng nhưng ko giải quyết vấn đề gì. Cái này nó liên quan đến cả hệ thống xả thải công nghiệp của Hưng yên từ các khu công nghiệp đổ ra hệ thống bắc hưng hải. Eco giờ chỉ có giải pháp xây đập chắn để cứu hệ thống rạch nội khu eco thì may ra mới khả dĩ.

Giá thì eco đúng là cao thật thủy nguyên thảo nguyên trước có 3 tỷ giờ đẩy lên 6-7 tỷ hết rồi "trong khi đầu cơ để không có người ở". Chất lượng nhà xây thì kém Vin nhiều cách âm thì kém vô cùng "vì tham tiết kiệm trong quá trình xây dựng" Quản lý thì bắt đầu bộc lộ nhiều yêu kém. Dân cư mới lấp được 45% bên khu WB thì bắt đầu nảy sinh vô cùng nhiều vấn đề. Rừng cọ thì thang máy rơi tự do ban quản lý bao biện là do thay đổi cty bảo trì thang máy ahihihihi.

Tiuy nhiên nói đi thì cũng phải nói lại. Về diện tích cây / tổng diện tích xây dựng thì giờ cũng chỉ có mỗi eco thôi. Ô vin ocean P thì ô ý nhồi như tổ ong "ô ý cũng không phục vụ số đông". nên eco còn lợi thế.

Ngân Hà

[Tịch thu bằng lái]
Nó ô nhiễm trầm trọng rồi cụ chứ không phải đợi đến bị ô nhiễm. Anh cường ********* bộ nnptnt xuống kiểm tra gọi bên hà nội lẫn hưng yên đi thực địa cùng nhưng ko giải quyết vấn đề gì. Cái này nó liên quan đến cả hệ thống xả thải công nghiệp của Hưng yên từ các khu công nghiệp đổ ra hệ thống bắc hưng hải. Eco giờ chỉ có giải pháp xây đập chắn để cứu hệ thống rạch nội khu eco thì may ra mới khả dĩ.

Giá thì eco đúng là cao thật thủy nguyên thảo nguyên trước có 3 tỷ giờ đẩy lên 6-7 tỷ hết rồi "trong khi đầu cơ để không có người ở". Chất lượng nhà xây thì kém Vin nhiều cách âm thì kém vô cùng "vì tham tiết kiệm trong quá trình xây dựng" Quản lý thì bắt đầu bộc lộ nhiều yêu kém. Dân cư mới lấp được 45% bên khu WB thì bắt đầu nảy sinh vô cùng nhiều vấn đề. Rừng cọ thì thang máy rơi tự do ban quản lý bao biện là do thay đổi cty bảo trì thang máy ahihihihi.

Tiuy nhiên nói đi thì cũng phải nói lại. Về diện tích cây / tổng diện tích xây dựng thì giờ cũng chỉ có mỗi eco thôi. Ô vin ocean P thì ô ý nhồi như tổ ong "ô ý cũng không phục vụ số đông". nên eco còn lợi thế.
e sang bên Vin thấy a V đổ cả hàng vạn khối bê tông xuống mà thấy hãi

có vẻ như Eco vẫn xanh hơn