Cục châm thuốc.

freedownload

Xe hơi
Kính các cụ.
E hỏi chí hơi ngu là cái cục châm thuốc của e hình như nó kô hoạt động.
Em cắm nó vào mà chẳng lúc nào thấy nó bật ra hết. Dùng thế nào các cụ chỉ giáo e cái :).
Kính (b) các cụ

Cuabien

Xe điện
Kính các cụ.
Em cắm nó vào mà chẳng lúc nào thấy nó bật ra hết. Dùng thế nào các cụ chỉ giáo e cái :).
Kính (b) các cụ
Cắm vào rồi phải ấn thêm lần nữa cho nó vào sâu hơn thì nó mới hoạt động, cụ cắm vào xong để im thì nó ườn ra là phải rồi ! :21::21: :)):)):))

meoluoi

Xe điện
Cụ mới chỉ cắm vào thôi thì cục của bà vợ nào cũng thế thôi, cụ phải ấn sâu vào thì nó mới lên được :))

freedownload

Xe hơi
Kính các cụ. Khổ cái là e cho nó lút cán rồi. Ấn nữa chắc nó chui tọt ra cửa khác mất :(.

congnhuanphat

Xe điện
Ối giời F1 nhà em hôm nọ cũng vậy lúc xe không nổ máy nó ấn vào song nó bảo chả nóng. Đường tắc mải lái xe không để ý một lúc đang chạy thấy khét khét :) Quay sang hỏi mùi gì vậy con nó bảo cái này của bố làm cháy *** đầu ngón tay con rồi:ohmy:

hoangdole

Xe buýt
:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
Nói chung là phải ấn thật sâu nó mới ra lửa được.
Nếu kụ ấn hết cỡ rồi mà ko ra sản phẩm thì cái xxx của kụ bị hỏng rồi.:21::21::21:

CAP_bl

Xe điện
Đến chịu các cụ :))

Gà đi bộ

[Tịch thu bằng lái]
ấn vào nghe cạch phát thì thôi ngay cụ nhé :)):))

Đậu đại ka

Xe buýt
Ước gì em là cái lò
Anh là que củi, anh thò vào chơi:))

freedownload

Xe hơi
Ợ thật ra thì e cũng không hút thuốc, hôm nọ thằng bạn nó hút thuốc. Nó thọt ra thọt vào mãi mà kô ra được. Tưởng nó uống rượu nên thế. E có uống gì đâu mà cũng hì hụi mãi. Thôi đành để hôm nay thỉnh các cụ vậy. Các cụ cứ hướng dẫn e từ từ, e học thuộc bài rồi về dạy vợ thử xem :).
Kính (b) các cụ.

bluestar2006

Xe container
Kính các cụ.
Kính (b) các cụ
Vấn đề là nó có nóng không bác? Nếu nóng mà không nhảy ra thì bác nên thay cái khác, hoặc đơn giản hơn là tháo ra cất đi. Em thấy cái này hầu như không dùng đến, vì chẳng ai khuyến khích hút thuốc trong xe cả.

KMN2010

Xe tăng
Mình ko hút thuốc và nghiêm cấm mọi hành động hút thuốc trên xe nên vút cái cục đó đi khi lấy xe về rùi

mcv30

Xe điện
có thể do cháy cầu chì . cơ mà cháy cầu chì thì biết ngay . Đa số cầu chì này ăn cùng radio . có thể do thanh chịu nhiệt ngay ổ châm đứt . hoặc có thể châm thuốc bác bị đứt dây sấy rồi ?

ngaydoclap

Xe container
Vấn đề là nó có nóng không bác? Nếu nóng mà không nhảy ra thì bác nên thay cái khác, hoặc đơn giản hơn là tháo ra cất đi. Em thấy cái này hầu như không dùng đến, vì chẳng ai khuyến khích hút thuốc trong xe cả.
Cụ này nói lạ, cụ không dùng thì thôi, nhưng sẽ có lúc người khác cần dùng hoặc sẽ có lúc cần dùng ví dụ như cho lửa chẳng hạn, cụ lại khuyên người ta cất đi thế bao giờ, thật không phải ! Từ thời vượn cổ ăn lông ở lỗ đàn ông vốn dĩ sinh ra là để săn bắn kiếm lửa, đàn bà ở nhà lo giữ lửa và sinh đẻ, sau này tiến hóa thành người đàn ông lại càng phải có tí khói lửa bên mình. Cụ xem lại vấn đề này đi nhé !

Cụ chủ thớt: cụ phải đảm bảo là đang bật chìa khóa và xe nổ máy thì vật thể ấy nó mới hoạt động nhé, nếu vẫn không được thì bắt buộc phải mua một cái khác thay vào đấy ngay lập tức, trên xe mà không có thiết bị sinh ra lửa là không được đâu.

Chỉnh sửa cuối:

ngaydoclap

Xe container
Mình ko hút thuốc và nghiêm cấm mọi hành động hút thuốc trên xe nên vút cái cục đó đi khi lấy xe về rùi
Cụ này nữa, thật không phải với người hút thuốc tí nào :mad:

Mà không được gọi là cục nhé các cụ nhé, nghe mất vệ sinh lắm, phải gọi bằng mỹ từ gì đó như thiết bị, dụng cụ....chứ lỵ

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
Thực ra nó có lửa đâu, có khi cụ chủ thớt không để ý. Nó giống như kiểu lò xo bếp điện í, khi cụ chủ thớt ấn vào và phải giữ một lúc rồi lấy ra, nó sẽ đỏ lên, dí thuốc của cụ vào đầu cái châm thuốc đó, nó bén sang thôi.
Cụ chủ thớt để ý lại xem sao.

Chứ cụ cứ ấn vào rút ra ngay là không được đâu :21::21::21:

tide

Xe buýt
Xe em (Getz1.1) lấy về ko có cục này. Phải mua ngoài hay của em bị thó mất các cụ nhể:^):^)

bluestar2006

Xe container
Cụ này nói lạ, cụ không dùng thì thôi, nhưng sẽ có lúc người khác cần dùng hoặc sẽ có lúc cần dùng ví dụ như cho lửa chẳng hạn, cụ lại khuyên người ta cất đi thế bao giờ, thật không phải ! Từ thời vượn cổ ăn lông ở lỗ đàn ông vốn dĩ sinh ra là để săn bắn kiếm lửa, đàn bà ở nhà lo giữ lửa và sinh đẻ, sau này tiến hóa thành người đàn ông lại càng phải có tí khói lửa bên mình. Cụ xem lại vấn đề này đi nhé !

Cụ chủ thớt: cụ phải đảm bảo là đang bật chìa khóa và xe nổ máy thì vật thể ấy nó mới hoạt động nhé, nếu vẫn không được thì bắt buộc phải mua một cái khác thay vào đấy ngay lập tức, trên xe mà không có thiết bị sinh ra lửa là không được đâu.
Bác không đọc kỹ ý kiến của em rồi, có nếu có thì hẳn hoi mà. Nói cất đi nếu nó chỉ nóng được mà ko nhảy ra được là an toàn đấy bác. Còn nếu cần thì vẫn lôi ra mà đốt có kiểm soát chặt chẽ. Em để bao diêm trong xe, ai cần lửa em vẫn phục vụ được, nhưng trong xe em gạt tàn thuốc dùng vào việc khác rồi. Còn cái lỗ 12V kia em cũng dùng vào việc khác ngoài cái châm thuốc rồi.

Xe bác thế nào mà phải nổ máy mới ra lửa được, xe em chỉ cần bật khóa sang ON thui.

Chỉnh sửa cuối:

cas

Xe buýt
Thường ở lầu Xanh trên đường hay tắc dễ ngập
Bác không đọc kỹ ý kiến của em rồi, có nếu có thì hẳn hoi mà. Nói cất đi nếu nó chỉ nóng được mà ko nhảy ra được là an toàn đấy bác. Còn nếu cần thì vẫn lôi ra mà đốt có kiểm soát chặt chẽ. Em để bao diêm trong xe, ai cần lửa em vẫn phục vụ được, nhưng trong xe em gạt tàn thuốc dùng vào việc khác rồi. Còn cái lỗ 12V kia em cũng dùng vào việc khác ngoài cái châm thuốc rồi.

Xe bác thế nào mà phải nổ máy mới ra lửa được, xe em chỉ cần bật khóa sang ON thui.
(chữ đo đỏ) Phiền cụ mách nhà cháu dùng vào việc gì với...nhà cháu cũng muốn dùng thêm vì chả để châm thuốc bao giờ...

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
Em thấy các bác đi xe có kinh nghiệm bảo là không nên để bật lửa ga, diêm,.. dễ cháy nổ trong xe. Trời nắng nóng, nếu xe để ngoài trời, nhiệt độ trong xe rất cao, có thể dẫn đến cháy nổ, các bác chú ý nhé.:69:
Em mua cái đồng hồ điện tử (chợ giời 30K) để gắn trên táp lô, có hôm để xe ở bãi, nắng quá, chảy cả nhựa cái đồng hồ ra, giờ méo mó lắm rồi (mà 2 lần em bị hỏng cái đồng hồ này rồi, một cái đã vất đi rồi).:'(