[Funland] Cụ nào như em không 😭😭😭

toyennha

Xe lăn
Không dám kêu bằng mồm với vợ thì cụ lên đây xả cũng được, cơ bản là xã hội vận động cụ còn vay được là còn hơn ối người rồi. Em quen mấy người mở mồm ra là kêu khổ kêu chán, thế mà lúc đi nhậu đi karaoke có rủ em đâu =)) . Kể cũng tài thật.
Hâhha cụ nói vụ ăn nhậu em nhớ thằng bạn cực thân của em. Hồi đó em đi mát-xa 1 khách. Đến chỗ mát-xa gặp nó vừa mát-xa xuống thấy em chửi : đụ má đi mát-xa đé.o rủ tao. Em hỏi nó thằng nào đé.o đủ thằng nào trước :) . Giờ mỗi lần nhậu cả đám là nhiệm vụ em rủ nó hoặc nó rủ em. Thằng # trong đám rủ tới bàn nhậu gặp là 2 thằng lại đụ má nhau tội ko rủ ngay :)

Muon_biet

Xe cút kít
Chào các cụ
Không dám kêu bằng mồm nên cho phép em xả bằng text ah
Em chửi con bé Côvi19 xong rồi tự an ủi rằng vận mình kém quá
Xong đợt giãn cách này mới dc vài hôm, lo chạy ngược xuôi để xử lý nốt vụ thứ 3 liên quan tới anh chàng VIB - nhà: xong, xe: xong và giờ là đất
Nó như 1 con đỉa đói, hơn cả xhd ấy, không tình người, không lắng nghe và cứ sai là phạt, phạt và phạt
Dịch dã khó khăn quá các cụ ah, đành phải xuống nước mượn cái xe của thằng em vợ đi cầm 1 tháng với cái lãi cắt cổ 6% / 500tr mà lại còn phải như van xin chúng nó để rút sổ bán cho dc giá.
Dịch xong mọi thứ đều bị ép giá, xăng thì lên, thuốc lá cũng lên, chỉ đồ mình mang đi cầm, đi bán và uy tín là xuống giá
Mong sao em Covi thương tình ly hôn giúp chứ kéo dài thế này chết chắc chứ không còn là chắc chết nữa đâu ah
Buồn không ai thấu, về nhà bọn trẻ thì cứ vô tư cười đùa, mong ước mình dc như lũ trẻ 😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭
Có đồ đi cầm là vẫn còn ngon!!!