[TNGT] Cụ nào có thông tin vụ tai nạn ở Ngã tư Lê Hồng Phong (BigC Hải Phòng) không?

trungnghia

Xe hơi
Ngã tư BigC hướng về cầu vượt Lạch Tray. Cháu vừa đi qua đó về, lúc đó đông nghẹt. Khi đi qua cháu thấy 2b nằm giữa đường, phía trước là 1 hung thần, tiền lẻ như mưa, chắc là có cụ đi rồi. xxx quát đi vì sợ tắc đường, nên cháu chả hóng được gì. Cháu chỉ kịp nghe thấy bên đường có người nói là chui vào gầm hung thần rồi :-s :(
Cầu mong người xấu số sớm siêu thoát [-O<

Chỉnh sửa cuối:

hpfc

Xe tải
Em cũng đi qua hóng hớt đc tí ạ. Phần đông người chứng kiến nói thế này. Chú bị die là 1 thanh niên đi xe ko mão ko biển (chắc mới mua) bị cơ động ở bùng binh BigC đuổi vừa cắt qua vòng xuyến thì chui vào gầm Con :-s Lúc em đi qua mới chỉ xảy ra sự việc vài phút. Em nhìn qua thì còn mỗi 2 cái đùi, còn từ thắt lưng trở lên xẹp lép như con tép :-ss Chú Con kia đi đúng làn với tốc độ vừa phải vì đường rất đông. Em dự nạn nhân ko làm chủ đc tốc độ tự húc thoai. Vì bánh sau của Con kẹp chứ ko phải bánh trc, tức là Con ko húc mà tự chui. Dạo này Cơ động Hp lộng hành quá. Cách đây mấy tháng cũng 1 cu Sh bị đuổi mà chết bét nhè :-?

Tribute

Xe container
Em cũng đi qua hóng hớt đc tí ạ. Phần đông người chứng kiến nói thế này. Chú bị die là 1 thanh niên đi xe ko mão ko biển (chắc mới mua) bị cơ động ở bùng binh BigC đuổi vừa cắt qua vòng xuyến thì chui vào gầm Con :-s Lúc em đi qua mới chỉ xảy ra sự việc vài phút. Em nhìn qua thì còn mỗi 2 cái đùi, còn từ thắt lưng trở lên xẹp lép như con tép :-ss Chú Con kia đi đúng làn với tốc độ vừa phải vì đường rất đông. Em dự nạn nhân ko làm chủ đc tốc độ tự húc thoai. Vì bánh sau của Con kẹp chứ ko phải bánh trc, tức là Con ko húc mà tự chui. Dạo này Cơ động Hp lộng hành quá. Cách đây mấy tháng cũng 1 cu Sh bị đuổi mà chết bét nhè :-?
Cái trò dượt đuổi của bọn CĐ là mất dạy cần lên án các cụ ạ, người ta có vi phạm GT thì đâu có phải là tội phạm nguy hiểm mà đuổi bắt như bắt cướp, lúc có cướp thì chả thấy chúng nó đâu, chỉ ăn hại dân.

Chỉnh sửa cuối:

xe lôi

Xe tăng
Tối qua đi qua thấy chú xe Công đỗ ở đấy,em hé cửa ra thấy có mùi hương nên đóng cửa mắt nhìn thẳng pháo luôn.

ghetcongaixau

Xe tăng
*** chết là đáng các cụ thương tiếc cái gì, cái loại mạng ko lo lại lo bị phạt ấy ý thức kém quá, cơ động không đuổi để phạt chúng nó ngông nghênh lại làm hại người lương thiện. Riêng em cứ mong cái loại như thế này chết hết đi càng tốt

Website
www.facebook.com
*** chết là đáng các cụ thương tiếc cái gì, cái loại mạng ko lo lại lo bị phạt ấy ý thức kém quá, cơ động không đuổi để phạt chúng nó ngông nghênh lại làm hại người lương thiện. Riêng em cứ mong cái loại như thế này chết hết đi càng tốt
=D>=D>=D>=D>=D>

Chỉ tội cho chú lái Cont.:77:

baoanhjsc

Xe tăng
Website
www.thietbiyte.net.vn
Cũng là 1 kiếp người , người ta số ngắn cụ nên thương cảm tý .
Em lại ghét nhất những người đạo đức giả .

thlam

Xe đạp
Lại nói đến vụ cơ động đuổi này em lại nhớ đến vụ cách đây 1 tuần gì đấy trên đường Lò Đúc nhưng bây giờ chẳng thấy đưa tin tức gì nữa .... xxx dạo này lộng hành quá ... chẳng có ai đứng ra bảo vệ dân nữa cả .... buồn thay

dasaev

Xe buýt
Ôi cái vụ xe khách tại Hà Tĩnh mà được CA tích cực như thế thì đâu đến nỗi chết 20 người.

Matizcoi

Xe cút kít
Nếu chuẩn bị ăn hàng mà gặp mấy chú xxx có khi tụi ấy nó cũng chùn tay, chả dám cũng nên ....

Mobifone

Xe tải
Vãi hồn nhỉ. Bây h hổ vồ chạy đầy đường. Nó vồ phải ai người ấy chịu

namlieu102vnn

Xe điện
xxx thì khỏi nói rồi , nhiều người đi đường không tuân thủ luật lệ giao thông nhất là không đội mũ bh bị xxx CĐ đuổi tóm thì chửi bới . nếu đi đứng cẩn thận đúng pháp luật thì ai bắt bớ được .
âu cũng là cái số , chia buồn với gd nạn nhân .
ps : sáng nay lúc hơn 3h có vụ tai nạn 2 Thanh niên này là bạn với nhau thằng chết đi dream biển 4881 còn con ex biển là xx82 . 2 thanh niên này đang thông tư từ Hàng Chiếu -> Hàng Mã ( đoàn đang rủ nhau xếp lốp ở Hàng Mã - Hàng Đồng ) thì cái xe tải này đi ngược chiều từ chợ Đồng Xuân xuốg và kết quả là ...... như các bạn đã được biết như trên . Khoảng 1 lúc sau thì thấy thằng đi Ex nó gọi điện về cho gia đình báo là : " Bác ... ơi thằng Quân chết rồi " . Sau khi gia đình nạn nhân đi chiếc camry màu đen đến thì có mẹ , bố , bác của nạn nhân , mẹ nó thì ngất lên ngất xuống gào khóc loạn đường ( nghĩ mà buồn ) rồi mẹ nó chạy ra vừa khóc vừa gào : cho tôi xem mặt con tôi .... Tôi vừa mới chăm sóc cho nó ngày hôm qua cơ mà , cho tôi xem mặt con tôi , con tôi chết rồi tôi chả còn gì nữa tôi đâm mẹ đầu vào xe tải chết , bà ý lao đến cái xe tải định đâm đầu vào thì bác và bố của nạn nhân can và cho vào ô tô . Nghe 1 số chim lợn và hóng hớt thì nạn nhân là con 1 :(

Chỉnh sửa cuối:

trungnghia

Xe hơi
Tối nay lại 1 vụ trên đường Lạch Tray các cụ ạ, chỗ đoạn gần khách sạn Royal. Lúc cháu đi qua thì thấy xxx áo xanh đang cùng 2 người nữa cố gắng lôi 2b ra khỏi *** 4b, hôn nhau chặt ghê gớm. Trước mặt 4b là 1 vũng nước màu bã trầu, có thể là cụ 2b đã thăng :(

Chỉnh sửa cuối:
Ra đường đội mũ đầy đủ, không kẹp 3 kẹp 4 thì sao CĐ lại phải đuổi làm gì. Mà có trót như thế, XXX lên bắt thì mình dừng lại, làm luật 1 200 rồi lại đi có gì đâu mà phải chạy. Rất nhiều chú chạy CĐ thoát thì oai phong lắm, lại càng coi trời bằng vung. Thế nhưng lúc chạy mà bị bắt, bị chửi, bị ăn vài dùi cui hoặc đen hơn là die thì lại đổ cho CĐ làm càn. Cứ thử nghĩ HN hay HP mà không có CĐ thì đêm hôm loạn đến đâu???? Nghĩ đi cũng nên nghĩ lại các cụ ạ.

G.Pazzini

Xe tải
xxx thì khỏi nói rồi , nhiều người đi đường không tuân thủ luật lệ giao thông nhất là không đội mũ bh bị xxx CĐ đuổi tóm thì chửi bới . nếu đi đứng cẩn thận đúng pháp luật thì ai bắt bớ được .
âu cũng là cái số , chia buồn với gd nạn nhân .
ps : sáng nay lúc hơn 3h có vụ tai nạn 2 Thanh niên này là bạn với nhau thằng chết đi dream biển 4881 còn con ex biển là xx82 . 2 thanh niên này đang thông tư từ Hàng Chiếu -> Hàng Mã ( đoàn đang rủ nhau xếp lốp ở Hàng Mã - Hàng Đồng ) thì cái xe tải này đi ngược chiều từ chợ Đồng Xuân xuốg và kết quả là ...... như các bạn đã được biết như trên . Khoảng 1 lúc sau thì thấy thằng đi Ex nó gọi điện về cho gia đình báo là : " Bác ... ơi thằng Quân chết rồi " . Sau khi gia đình nạn nhân đi chiếc camry màu đen đến thì có mẹ , bố , bác của nạn nhân , mẹ nó thì ngất lên ngất xuống gào khóc loạn đường ( nghĩ mà buồn ) rồi mẹ nó chạy ra vừa khóc vừa gào : cho tôi xem mặt con tôi .... Tôi vừa mới chăm sóc cho nó ngày hôm qua cơ mà , cho tôi xem mặt con tôi , con tôi chết rồi tôi chả còn gì nữa tôi đâm mẹ đầu vào xe tải chết , bà ý lao đến cái xe tải định đâm đầu vào thì bác và bố của nạn nhân can và cho vào ô tô . Nghe 1 số chim lợn và hóng hớt thì nạn nhân là con 1 :(
Gia đình có điều kiện, con 1,... Ba má còn mải kiếm tiến, con cái để xã hội dạy. Hệ quả tất yếu thôi.

Forcus

Xe tải
Từ năm 1995, ngành CA đã nghiêm cấm CS đuổi theo người vi phạm lỗi giao thông, vì như vậy sẽ gây nguy hiểm cho xã hội;

Nhưng mẹ cha mấy thằng xxx chúng nó có thực hiện nghiêm túc chỉ thị này đâu

Mà mấy ông xử lý hậu quả cũng có lôi mấy bố xxx gây tai nạn này ra để làm gương đâu.

Các bác trong thớt không thấy tinh thần tương ái nào cả :(( khổ thân cho dân đen nhà em quá

Các cụ cứ coi như người nhà mình trong tình huống đó đi, các em nó còn trẻ không có tiền hoặc mượn xe thì phản ứng đầu tiên của các em nó là chạy, nếu bọn xxx không đuổi thì em nó sao phải chết có đúng không ạ

Chỉnh sửa cuối: