[Funland] Cụ mợ cho em hỏi về kinh nghiệm cắt trĩ

Ongnoicb151

Xe đạp
Tiêm thì khoảng 4-5 ngày sẽ đỡ đau, nhưng đi vệ sinh thì sẽ vẫn rất đau nhé, đau đến mức sợ đi vs luôn nhé. Như em thì đúng sau 12 ngày là gần như khỏi đau hoàn toàn, giờ cảm giác rất thoải mái. Tóm lại, người mau lành thì khoảng 1.5-2 tuần là ngon( như em bị độ 4 nhé), người chậm thì 3-4 tuần như một số cụ mợ bên trên.
Cảm phiền 2 bác trên cho em hỏi thêm. Khi nào thì các bác đi WC không còn cảm giác bị hẹp hậu môn nữa? Kiểu dạng phân hình hài như bình thường ấy

anhtuan2020

Xe đạp
Cảm phiền 2 bác trên cho em hỏi thêm. Khi nào thì các bác đi WC không còn cảm giác bị hẹp hậu môn nữa? Kiểu dạng phân hình hài như bình thường ấy
Em cũng mới làm từ 5/7 Bác à. Nhưng cơ bản đi WC thì khó mà diễn tả. Còn phân như hình hài bình thường em nghĩ còn lâu lắm. Giờ chỉ mong sao đi WC đỡ đau thôi. Chứ thế này ám ảnh lắm Bác à :)))

Nhiều lúc nghĩ cắt luôn cho đỡ đâu. Đành hy vọng vậy. Mong quyết định chữa của em chỗ bs Ngọc là đúng ^^

Ongnoicb151

Xe đạp
Em cũng mới làm từ 5/7 Bác à. Nhưng cơ bản đi WC thì khó mà diễn tả. Còn phân như hình hài bình thường em nghĩ còn lâu lắm. Giờ chỉ mong sao đi WC đỡ đau thôi. Chứ thế này ám ảnh lắm Bác à :)))

Nhiều lúc nghĩ cắt luôn cho đỡ đâu. Đành hy vọng vậy. Mong quyết định chữa của em chỗ bs Ngọc là đúng ^^
Cách đây 2 tiếng mình đi WC được rùi. Ị xong cái đỡ nặng bụng hơn bao nhiêu. Ị sướng lắm chả đau đớn gì.

anhtuan2020

Xe đạp
Cách đây 2 tiếng mình đi WC được rùi. Ị xong cái đỡ nặng bụng hơn bao nhiêu. Ị sướng lắm chả đau đớn gì.
Bác đợi đi :))). Bác làm từ hôm nào? Lần đi WC đầu tiên đau ít, nhưng 1-2 hôm nữa là Bác xác định nhé. :D ngồi bồn cầu gọi tên ai ^^

Ongnoicb151

Xe đạp
Bác đợi đi :))). Bác làm từ hôm nào? Lần đi WC đầu tiên đau ít, nhưng 1-2 hôm nữa là Bác xác định nhé. :D ngồi bồn cầu gọi tên ai ^^
Mình chỉ mong ị được thôi. Còn đau vẫn chịu được. Chứ ứ phân trong ruột là nặng bụng không làm gì nổi

anhtuan2020

Xe đạp
E chưa đỡ, đi vệ sinh xong vẫn thốn nửa ngày, hn có vẻ nó lại sưng lên hơn cũ . Hic. Cụ thế nào rồi ? Đã đi khám lại chưa ?
Bác ơi giờ bác tình hình sao rồi. Em mới đi tiêm mà đọc comment các bác em hoang mang quá :(

Cìu Ăn

Xe đạp
E cũng update thông tin...e tiêm ngày 29/6 đến hnay là 12 ngày...nhẹ nhàng hơn so với tuần đầu rất nhiều rồi nhưng vẫn đau...hnay trĩ rụng hết nhưng sưng thỳ vẫn còn...trĩ rụng nên có vết thương ở ngoài rất xót mỗi khi cử động...việc vệ sinh thỳ khỏi bàn rồi vẫn khó khăn nhưng đỡ hơn...đến ngày t10 đi vs xong mà e vẫn phải gọi y tá đến tiêm giảm đau thỳ các bác biết rồi đấy...ngày 12 mức độ đau vẫn còn nhưng trong phép chịu đc...nó đau theo kiểu nhức giống hệt lúc chưa tiêm ấy...thốn thốn buốt buốt...vẫn chưa ngồi đc và vẫn nằm sấp đều...đã 12 ngày e nằm lì 1 chỗ chưa đc nhìn thấy mặt trời các bác ạ

anhtuan2020

Xe đạp
E cũng update thông tin...e tiêm ngày 29/6 đến hnay là 12 ngày...nhẹ nhàng hơn so với tuần đầu rất nhiều rồi nhưng vẫn đau...hnay trĩ rụng hết nhưng sưng thỳ vẫn còn...trĩ rụng nên có vết thương ở ngoài rất xót mỗi khi cử động...việc vệ sinh thỳ khỏi bàn rồi vẫn khó khăn nhưng đỡ hơn...đến ngày t10 đi vs xong mà e vẫn phải gọi y tá đến tiêm giảm đau thỳ các bác biết rồi đấy...ngày 12 mức độ đau vẫn còn nhưng trong phép chịu đc...nó đau theo kiểu nhức giống hệt lúc chưa tiêm ấy...thốn thốn buốt buốt...vẫn chưa ngồi đc và vẫn nằm sấp đều...đã 12 ngày e nằm lì 1 chỗ chưa đc nhìn thấy mặt trời các bác ạ
Đúng như bác nói. Em mỗi lần đi vệ sinh như tra tấn. Gần 1 tuần rồi mà đau không tả được. Sáng nào cũng bị thức giấc vì đau. Tiêm kiểu quái gì đau còn hơn cả cắt. Đau vãi cả linh hồn!

Chỉnh sửa cuối:

Ongnoicb151

Xe đạp
Mình chưa biết cảm giác đau sau khi đi ị. Lo lắng quá 😭

anhtuan2020

Xe đạp
Mình chưa biết cảm giác đau sau khi đi ị. Lo lắng quá 😭
Cảm giác đau và thốn lắm Bác ơi. Em 6 ngày rồi đây mà cảm giác không thay đổi gì. Tiêm không nên dùng cho người yếu tim Bác à. Thực sự đau khủng khiếp mỗi lần đi WC

Ongnoicb151

Xe đạp
Cảm giác đau và thốn lắm Bác ơi. Em 6 ngày rồi đây mà cảm giác không thay đổi gì. Tiêm không nên dùng cho người yếu tim Bác à. Thực sự đau khủng khiếp mỗi lần đi WC
Ác mộng ngày mới lại bắt đầu. Sáng dậy ass nó sưng nó ê ẩm, và cực hình hơn nữa là nó tác động đến thần kinh gây cảm giác buồn vệ sinh dã man. Lại tiếp tục ngồi ôm nhà vệ sinh tiếng đồng hồ mà không ị được. Giờ nằm giường bê ass mà vẫn chưa thấy đỡ 😭

anhtuan2020

Xe đạp
Ác mộng ngày mới lại bắt đầu. Sáng dậy ass nó sưng nó ê ẩm, và cực hình hơn nữa là nó tác động đến thần kinh gây cảm giác buồn vệ sinh dã man. Lại tiếp tục ngồi ôm nhà vệ sinh tiếng đồng hồ mà không ị được. Giờ nằm giường bê ass mà vẫn chưa thấy đỡ 😭
Em nói Bác trước rồi mà. Ác mộng này không biết khi nào chấm dứt đây. Thật sự em đang ân hận quá! Cuộc sống em thay đổi 180 độ sau khi tiêm, đi lại cũng khó khăn. 1 tuần trôi qua rồi mà chưa thấy biến chuyển gì lớn, vẫn cảm giác đau chèn ép quả mít

Ongnoicb151

Xe đạp
Em nói Bác trước rồi mà. Ác mộng này không biết khi nào chấm dứt đây. Thật sự em đang ân hận quá! Cuộc sống em thay đổi 180 độ sau khi tiêm, đi lại cũng khó khăn. 1 tuần trôi qua rồi mà chưa thấy biến chuyển gì lớn, vẫn cảm giác đau chèn ép quả mít
Bạn đau có bị bí tiểu không??? Mình cả sáng không đi tiểu được. Giờ căng tức quá

TieuMinh

[Tịch thu bằng lái]
Website
UNICEF.ORG
Có một kinh nghiệm nhiều người thành công là ăn cây diếp cá mỗi bữa một bát to như ăn rau, khoảng 1 tháng sẽ thấy TRĨ co rút lại, 3-6 tháng là về xinh như gái trinh. Kết hợp uống nước là diếp cá khô nữa thì vừa mát vừa tốt cho cơ đít, cơ trim/l ồn.

Ongnoicb151

Xe đạp
Tình hình thế nào rồi bác. Do Bác bị đau nên bí tiểu đó
Vừa nãy tắm xong. Cố ngồi để xem đi ị được không. Nhưng ôi nó không ị được, mặc dù rất là buồn. Nản ghê. Cả ngày hôm nay không ị được rồi bác ạ

anhtuan2020

Xe đạp
Vừa nãy tắm xong. Cố ngồi để xem đi ị được không. Nhưng ôi nó không ị được, mặc dù rất là buồn. Nản ghê. Cả ngày hôm nay không ị được rồi bác ạ
Do đau với cảm tưởng như có gì chặn mít lại đúng không Bác :).

anhtuan2020

Xe đạp
E tiêm bs ngọc hnay đc 7 ngày rồi...vừa phải gọi y tá đến tiêm giảm đau lúc sáng đây ạ...sống ko bằng chết là có thật các cụ ạ...e trĩ hỗn hợp độ 4 bác sĩ tả trĩ to như quả cà bát...giờ đang đếm từng ngày trôi qua để hồi sinh thôi chứ 9 vía thỳ mất đến 7 vía rồi còn đâu huhu
Bác ơi tình hình Bác sao rồi. Em được 6 ngày mà ân hận quá khi đi tiêm