[Thảo luận] Cụ Altis 26K bị xxx thịt tại chân cầu vượt Thanh trì vì tội bon chen!

Rickyman

Xe điện
Lỗi này đã đề cập quá nhiều trên OF, có thể gọi đây là điểm đen, mỏ vàng của xxx. Một phần cũng là lỗi của một số thành phần bon chen, khôn vặt. Cụ Altis này nộp xiền cũng xứng đáng. Chúa cứu!

[video=youtube;llihzeN-iK8]http://www.youtube.com/watch?v=llihzeN-iK8&feature=youtu.be[/video]

hoanch

Xe hơi
bon chen nên hở phát chém ngay. lỗi này bị dính ở đây nhiều lắm các cụ ợ

v0_tjnh_thj_s4o

Xe tăng
Chúa cứu gì hả cụ,chắc chắn Bác Hồ sẽ cứu cụ ấy thôi. Chẳng biết là nhiều hay ít nhưng Bác Hồ thân yêu của chúng ta như ông Bụt ấy,sẵn sàng cứu rỗi tất cả các thành phần trong xã hội... ;))

hicuti

Xe hơi
Hôm trước em cũng đi ở đây. Anh bạn ngồi bên cạnh bảo cứ rẽ phải, sau đó ra đến đèn xanh đèn đỏ rẽ phải, quay đầu ngay rồi rẽ trái ạ. Em chưa dám thử vì cái đoạn quay đầu. Anh bạn thì nói đã rẽ trước mặt xxx. Có bác nào thử chưa ạ?

hungnq1

Xe tải
cái tội đi láo, xxx phạt cho nhớ.

Tekcomvn

Xe tải
Website
www.tekcomvn.com
Họ có tiền, họ dám làm liều cụ ạ

hecvn

Xe tăng
Hôm trước em cũng đi ở đây. Anh bạn ngồi bên cạnh bảo cứ rẽ phải, sau đó ra đến đèn xanh đèn đỏ rẽ phải, quay đầu ngay rồi rẽ trái ạ. Em chưa dám thử vì cái đoạn quay đầu. Anh bạn thì nói đã rẽ trước mặt xxx. Có bác nào thử chưa ạ?
Rẽ như xe tải, xxx sao dám có ý kiến

Chỉnh sửa cuối:

Rickyman

Xe điện
Cụ đùa à...ngã 3 đấy cấm rẽ trái...một số cụ taxi lừa xxx kiểu như cụ bị chém rồi đấy

ktm_anhsonauto

Xe buýt
Kể cũng tội! Vừa chân ướt chân ráo về HN đã bị làm thịt thú rừng rồi! Thịt nướng hẳn hoi! Ngon choét!

Kysidemtrang

Xe buýt
đợt gì lâu lắm rồi, có cụ cũng đi như này xong rồi xuống cãi nhau với xxx.
em thấy cãi thì cãi thôi (đi từ xa nó chả có vạch chả có biển chỉ cái m* gì). nhưng em 0 ủng hộ kiểu đi như vậy. bon chen bon chen. 0 hay tí nào.

ở trường hợp cụ chủ ở đây pốt thì ông An-tít bạc đã bon chen lại còn chém vạch. bị đì là đúng rồi. nhìn kiểu đi len len xong đánh đầu vào, vô văn hóa 0 chịu đc.

blackpaint

Xe container
Nói chung kiểu đi bon chen thế này, chém vạch thì bị mất xiền chả ai thương.

NGUYEN PHAM VAN

Xe tải
Hôm trước vội em cũng bị vịn nhưng cãi được vì e nhập lại làn ngay trước vạch liền. Đoạn này hay ùn ứ giờ cao điểm. Có người bảo nếu đông thì cứ rẽ phải đến đèn đỏ thì rẽ trái vì có mũi tên dưới đường cho phép rẽ trái, có người lại bảo không được vì có biển cấm quay đầu. E chưa thử vì không biết có đúng vậy không ? Cụ nào rõ đoạn này cho ae chút kiến thức.

Rickyman

Xe điện
Hôm trước vội em cũng bị vịn nhưng cãi được vì e nhập lại làn ngay trước vạch liền. Đoạn này hay ùn ứ giờ cao điểm. Có người bảo nếu đông thì cứ rẽ phải đến đèn đỏ thì rẽ trái vì có mũi tên dưới đường cho phép rẽ trái, có người lại bảo không được vì có biển cấm quay đầu. E chưa thử vì không biết có đúng vậy không ? Cụ nào rõ đoạn này cho ae chút kiến thức.
Khuyên cụ nên xếp hàng, trường hợp của cụ có thể do vô tình rơi vào tình huống do nghĩ có 02 làn rẽ trái, đến đầu ngã ba mới phát hiện ra, cụ cứ từ tốn xinhan trái vào làn trước vạch liền...xxx vịn vẫn cãi thắng bình thường, nếu cụ đã đi quá vạch liền, ko thể nhập làn vì sợ dẫm vạch, cụ rẽ phải, đi qua ngã ba, ko rẽ trái ở đây đc vì có biển cấm quay đầu, mặc dù bọn GTCC mới thêm vạch kẻ đường có mũi tên rẽ trái nhưng thứ tự yêu tiên vẫn là biển báo..., cụ cố tình rẽ ở đây lên ngã ba bên này có xxx đợi sẵn thịt, cụ phải đi qua tầm 100m có chỗ quay xe gần cty May 10.

Chỉnh sửa cuối:

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Chỗ này XXX vịn thì có chạy đằng trời, chịu khó bám đuôi đi đúng luật cho lành !

Focus8866

Xe tải
cái tội đi láo, xxx phạt cho nhớ.
Đúng là đi sai, bị phạt không oan. Nhưng Em nghĩ có thể không hẳn cụ ấy đi láo, mà có thể do không quen đường (biển tỉnh), muốn rẽ trái đi Hải phòng nhưng lại đi lạc sang làn rẽ phải. Đáng lẽ phải tiếp tục rẽ phải rồi đến chỗ quay đầu thì lại rẽ trái ngay trước mặt xxx. Phần lớn em biết các bác đi Altis đều là nhứng ngừoi có form khá điềm đạm, suy nghĩ cổ điển chứ không ngổ ngáo (bản thân việc chọn altis phần nào nói lên điều này). Chúc các cụ lái xe an toàn!