[Camera] CSGT cố tình bắt láo tại ngã tư cầu Dậu - Kim Giang

Bẩm các cụ mợ, nhà cháu lại vừa đc nói chuyện với các anh xxx tối nay. Qua video này có thể thấy quan điểm "Cứ đi đúng thì xxx nào bắt?" có vẻ càng ngày càng sai ạ!
Đây là video cuộc nói chuyện, mời các cụ nghiên cứu!

chauria

Xe buýt
Bẩm các cụ mợ, nhà cháu lại vừa đc nói chuyện với các anh xxx tối nay. Qua video này có thể thấy quan điểm "Cứ đi đúng thì xxx nào bắt?" có vẻ càng ngày càng sai ạ!
Chỉ xem đến đoạn thằng cu đến sau bênh đồng bọn : "nói chuyện lịch sự với nhau, ... Bla, bla, ..." Là thấy khó chịu với bọn này rồi.
Xin lỗi tôi không bàn chuyện chủ thớt đi lỗi hay không lỗi, hay cố tình bẫy XXX, bla ... bla ...

Long KO-SO-VO

Xe hơi
Thôi anh đi đi ... Vãi...

Thuy_CK

Xe điện
Bây giờ mỗi người lái xe phải tự nghiên cứu LUẬT để hướng dẫn cho CSGT :))

Mạc Hà

Xe hơi
Đúng là ngu hơn Hợi,sao thớt ko ỉa vào mồm nó mấy bãi

Everon

Xe hơi
cay nhỉ, cụ chủ nghe giọng cũng hơi bị ca mơ run, mặc dù đã chủ động ghi hình từ đầu. Em thời đầu cũng vậy, giờ vẫy em vào em éo lịch với sự nữa em tuyền hỏi luôn câu : có việc gì thế , xong là lại thôi anh đi đi

ngungo thien ly

Xe container
Máy tính chỗ em không loa nên không nghe được tiếng, cụ nào tóm tắt xem cụ thớt bị lỗi gì ở chỗ này giúp em để em còn rút kinh nghiệm với được không ạ

Pro ETC

Xe máy
Cụ chủ làm thế này là chưa đúng bài rồi, theo em là phải như này:
(1) Hỏi lỗi và yêu cầu khẳng định lỗi (nhiều khả năng cụ sẽ nhận được lỗi sai làn);
(2) Đưa giấy tờ và yêu cầu lập biên bản đúng lỗi đã thông báo;
(3) Về nhà gửi đơn yêu cầu xxx chứng minh lỗi;
(4) Nhận kết quả trả lời (xxx sẽ bênh nhau);
(5) Gửi đơn khiếu nại, cung cấp bằng chứng là video của cụ để vả vào mồm cái xxx trả lời ở (4);
(6) Rung đùi ngồi xem kịch;

Cháu dự là xxx không dám lập biên bản từ sau bước (2), chứ không thì xxx chả đến nhà xin cụ ấy chứ, mất công đấu võ mồm làm gì cho khô họng.

Hoang2016

Xe tải
Cụ chủ chắc đã từng dính ở đây nên mới quyết tâm ghi hình lại :).
Là e e cho xxx xem lại video rồi chửi cho nó chừa chứ tranh cãi kiểu đó làm gì, xxx nó lại kêu mình chí phèo.

Nhà cháu chưa bao giờ dính ở đây hay bất kỳ chỗ nào về cái lỗi này, vì đi qua nhiều nên thường xuyên gặp cảnh xxx ra vợt đại nên hôm ấy đi sát vào xxx là bị vợt ngay! Cụ phải hiểu trò của xxx đuối lý là lẻn đi hết ngay nên có chửi thì chỉ chửi vào không khí thôi!
Nhà cháu cố gắng nhẹ nhàng để cho các cụ thấy mức độ trung thực của xxx đến nay là không thể tin tưởng được đâu!

Gửi từ SM-N920P của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

dungphp

Xe điện
Mấy thằng này ngu thật. Biết người ta cố tình quay Clip từ đầu rồi mà vẫn đòi bắt. Đúng ra cụ chủ phải để cho lập biên bản xong rồi mới nói về Clip mình đi rồi làm căng. Người tham gia giao thông thường không muốn rày rà nên không lỗi cũng xin,... Ức chế với mấy lực lượng củ chuối này quá

bienbocdo

Xe đạp
cụ chủ chắc cố tình bẫy CSGT :)) chạy ra giữa ngã tư rồi mới đi sang mép để cho nó bắt :))

bùm chéo

Xe máy
:)) phải có nhiều cụ như này để chấn chỉnh lại lực lượng xxx. Khuyến khích thớt làm video về bắt lỗi cán vạch liền ngắn đoạn ngã tư.

Laoba

Xe điện
Chỗ này e thấy xxx vợt nhiều phết.

xuanthanh76

Xe tải
Trạm ở vinh yên hôm trước đây mấy ngày mình cũng bị xxx vinh yên chơi chim mồi, cò mồi nó cứ bò ra đường xi nhan xin vượt mà nó ko cho.....rồi đến chỗ cong cong có vạch liền (hình như vạch 35) nó mới lách ra cho vượt, cả 1 đoạn gần 600m nên hơi a cay vượt luôn.... nhô lên phát thấy vạch liền nhưng mình vẫn vọt lên bên trái và vượt, chưa đc 200m thấy có chú chim non nho nhỏ lao ra đứng rất uy nghiêm....đúng tác phong và động tác dừng xe mình....trong đầu nghĩ quả này lại mất 20kg gạo của F1 rồi!!!!!Mình dừng và đánh xe vào theo chỉ dẫn của chú e xxxx, mình xuống xe thấy Ô ẻm chào rất dõng dạc và nở nụ cười ẩn chứa 1 điều gì đấy khó tả.....mình chào lại nhưng mặt nghiêm nghị hỏi ....
T: đ/c dừng xe tôi có việc gì?
xxx: anh đã vi phạm luật gtdb
T: Mặt vẫn giữ nét nghiêm nghị..Tôi vi phạp luật gtdb gi?
xxx: Anh vi phạm lỗi đè vạch......
T: Tôi điều khiển phương tiện đè vạch nào?
xxx: chỉ ngược lại anh đè vạch vào làn xe thô sơ!!!!!
T: Tôi hỏi đ/c Vạch đó trong lgtdb tôi có đc đè không?
xxx: ớ!!!!ớ!!! mẹt ngệt ra đang ko giải thích đc ....thì đúng lúc có bộ đàm từ nơi phục kích về... nghe mang máng là đè vạch giữa đường và sai làn.....như vớ đc phao cứu hộ giọng đanh thép ....Anh đã đè vạch liền và đi sai làn!!!
T:Tôi hỏi đ/c và nhìn lại đi đây là đường có 2 làn xe đc chia bởi vạch đứt giưa đường để cho 1 làn xe đi, 1 làn xe về, vậy tôi đi thế nào mà sai làn hả đ/c, còn vạch này là vạch đứt thì tôi có đc đè vach này ko?
xxx: ớ!!!ớ!!!! mẹt lại như ngỗng ị không trả lời đc, giải thích lỗi của T
T: đc đà mình phang câu hỏi dần dập....đ/c có biết bao nhiêu loại vạch liền đc phép đè lên không? đ/c có biết tôi đã vi phạm vào điều. khoản, mục nào trong lgtdb?
xxx: mẹt biến sắc, thì lúc đó có 1 tay xxx lao đến ngay chỗ mình để giải vây cho đồng đội, hắn nói: a đã đè vạch liền giữa đường và đi sai làn.....
TL: Mình dương mặt lên nhìn thẳng vào tay xxx giải cứu quát to: Ô là ai mà phi vào chỗ tôi đang làm việc với xxx này
xxx giải cứu: tôi cùng tổ với xxx đây thấy anh vi phạm lỗi nên tôi nhắc lại lỗi cho anh biết...
T: tôi đề nghị anh ra chỗ khác để tôi làm việc ...giọng mình lúc đó ko còn âm bass chầm ấm nữa mà chuyển sang trep rồi , thấy thế hắn lảng ra
xxx: anh đề nghị cho tôi kiểm tra giấy tờ xe?
T : Tôi đề nghị đ/c nhắc lại lỗi và tôi đc vi phạm vào nhửng điều khoản nào của lgtđb? thì tôi đưa giấy tờ cho anh kiểm tra!!!!
xxx: điệp khúc " anh đã đè vạch, và đi sai làn"
T: tôi hỏi anh những vạch liền nào thì người đièu khiển xe đc phép đè? và đoạn đg này tôi đc phép đi sang làn bên kia khi vượt hay tránh xe khác không?
xxx: đường này đc đi sang làn ngược chiều khi vưọt xe khác, hay tránh vật cản,
T: còn vạch này kẻ giữa đường nhưng ko phải là vạch trong 4 mục tôi đc phép đè không?
xxx: đc
T: Vậy đ/c nhắc lại lỗi tôi đi đè vạch và sai làn là thế nào?
xxx: mẹt lại ngệt ra thêm lần nữa
Hình như xxx vừa bị mình đuổi ra gọi cứu viện về
xxx: anh đợi 1 chút tôi cho a xem hình ảnh.....lúc đó cứu viện về ngồi trên xe con, mở cửa ra nói...anh lại đây cha anh xem lỗi của anh
T: mình đi lại và thấy xxx ngồi trên xe mở điện thoại ra,, mình tưởng hắn khoe con IP6 mới mua, mình nói đ/c nhặt đc điện thoại ah? đt này không phải của tôi rơi
xxx cứu viện: không a nhìn đi
T: tôi nhìn rồi đây ko phải điện thoại của tôi
xxx cứu viện :a nhìn hình ảnh lỗi anh vi phạm...
T: ah!!!thế ra là đội các a đc bộ CA cấp cho ĐT để phục vụ trong công tác ah?
xxx cứu viện: đây là đt của tôi:
T: thế anh cho tôi xem đt anh để làm gì?
xxx cứu viện: cất đt vào túi đóng cửa xe lại
T: quay lại xxx dừng xe mình hỏi!!! hắn mẹt vẫn chưa khỏi ngây ngô: Lại bị mình hỏi tiếp: đ/c cho tôi xem hình ảnh và lỗi tôi vi phạm?
Lúc đó 3 chú xxx vao đồng thanh nói: A/E chỉ nhắc nhở đ/c đi cho đúng luật khi tham gia giao thông thôi....
T: Vậy mấy đ/c có cần kiểm tra giấy tờ không?
3 xxx lại đồng thanh: thôi .....1 chú nói anh đi cản thận nhé.....
1 chú le ve ra bảo mình khi mình đang ngồi trên xe.... anh lùi ra để tôi xi nhan cho ko lại nguy hiểm!!!!!!
T: ok! đ/c xi nhan cho tôi lùi ra nhé
T: bái bai!!!!

Arsenalland

Xe máy
Cụ chủ làm thế này là chưa đúng bài rồi, theo em là phải như này:
(1) Hỏi lỗi và yêu cầu khẳng định lỗi (nhiều khả năng cụ sẽ nhận được lỗi sai làn);
(2) Đưa giấy tờ và yêu cầu lập biên bản đúng lỗi đã thông báo;
(3) Về nhà gửi đơn yêu cầu xxx chứng minh lỗi;
(4) Nhận kết quả trả lời (xxx sẽ bênh nhau);
(5) Gửi đơn khiếu nại, cung cấp bằng chứng là video của cụ để vả vào mồm cái xxx trả lời ở (4);
(6) Rung đùi ngồi xem kịch;

Cháu dự là xxx không dám lập biên bản từ sau bước (2), chứ không thì xxx chả đến nhà xin cụ ấy chứ, mất công đấu võ mồm làm gì cho khô họng.
Cụ chủ cao tay:D, cứ xin cái biên bản trước sau đó làm cái đơn chưa đưa clip vào vội đến lúc xxx bênh nhau mình gửi clip lên là vui nhất =))

Arsenalland

Xe máy
Trạm ở vinh yên hôm trước đây mấy ngày mình cũng bị xxx vinh yên chơi chim mồi, cò mồi nó cứ bò ra đường xi nhan xin vượt mà nó ko cho.....rồi đến chỗ cong cong có vạch liền (hình như vạch 35) nó mới lách ra cho vượt, cả 1 đoạn gần 600m nên hơi a cay vượt luôn.... nhô lên phát thấy vạch liền nhưng mình vẫn vọt lên bên trái và vượt, chưa đc 200m thấy có chú chim non nho nhỏ lao ra đứng rất uy nghiêm....đúng tác phong và động tác dừng xe mình....trong đầu nghĩ quả này lại mất 20kg gạo của F1 rồi!!!!!Mình dừng và đánh xe vào theo chỉ dẫn của chú e xxxx, mình xuống xe thấy Ô ẻm chào rất dõng dạc và nở nụ cười ẩn chứa 1 điều gì đấy khó tả.....mình chào lại nhưng mặt nghiêm nghị hỏi ....
T: đ/c dừng xe tôi có việc gì?
xxx: anh đã vi phạm luật gtdb
T: Mặt vẫn giữ nét nghiêm nghị..Tôi vi phạp luật gtdb gi?
xxx: Anh vi phạm lỗi đè vạch......
T: Tôi điều khiển phương tiện đè vạch nào?
xxx: chỉ ngược lại anh đè vạch vào làn xe thô sơ!!!!!
T: Tôi hỏi đ/c Vạch đó trong lgtdb tôi có đc đè không?
xxx: ớ!!!!ớ!!! mẹt ngệt ra đang ko giải thích đc ....thì đúng lúc có bộ đàm từ nơi phục kích về... nghe mang máng là đè vạch giữa đường và sai làn.....như vớ đc phao cứu hộ giọng đanh thép ....Anh đã đè vạch liền và đi sai làn!!!
T:Tôi hỏi đ/c và nhìn lại đi đây là đường có 2 làn xe đc chia bởi vạch đứt giưa đường để cho 1 làn xe đi, 1 làn xe về, vậy tôi đi thế nào mà sai làn hả đ/c, còn vạch này là vạch đứt thì tôi có đc đè vach này ko?
xxx: ớ!!!ớ!!!! mẹt lại như ngỗng ị không trả lời đc, giải thích lỗi của T
T: đc đà mình phang câu hỏi dần dập....đ/c có biết bao nhiêu loại vạch liền đc phép đè lên không? đ/c có biết tôi đã vi phạm vào điều. khoản, mục nào trong lgtdb?
xxx: mẹt biến sắc, thì lúc đó có 1 tay xxx lao đến ngay chỗ mình để giải vây cho đồng đội, hắn nói: a đã đè vạch liền giữa đường và đi sai làn.....
TL: Mình dương mặt lên nhìn thẳng vào tay xxx giải cứu quát to: Ô là ai mà phi vào chỗ tôi đang làm việc với xxx này
xxx giải cứu: tôi cùng tổ với xxx đây thấy anh vi phạm lỗi nên tôi nhắc lại lỗi cho anh biết...
T: tôi đề nghị anh ra chỗ khác để tôi làm việc ...giọng mình lúc đó ko còn âm bass chầm ấm nữa mà chuyển sang trep rồi , thấy thế hắn lảng ra
xxx: anh đề nghị cho tôi kiểm tra giấy tờ xe?
T : Tôi đề nghị đ/c nhắc lại lỗi và tôi đc vi phạm vào nhửng điều khoản nào của lgtđb? thì tôi đưa giấy tờ cho anh kiểm tra!!!!
xxx: điệp khúc " anh đã đè vạch, và đi sai làn"
T: tôi hỏi anh những vạch liền nào thì người đièu khiển xe đc phép đè? và đoạn đg này tôi đc phép đi sang làn bên kia khi vượt hay tránh xe khác không?
xxx: đường này đc đi sang làn ngược chiều khi vưọt xe khác, hay tránh vật cản,
T: còn vạch này kẻ giữa đường nhưng ko phải là vạch trong 4 mục tôi đc phép đè không?
xxx: đc
T: Vậy đ/c nhắc lại lỗi tôi đi đè vạch và sai làn là thế nào?
xxx: mẹt lại ngệt ra thêm lần nữa
Hình như xxx vừa bị mình đuổi ra gọi cứu viện về
xxx: anh đợi 1 chút tôi cho a xem hình ảnh.....lúc đó cứu viện về ngồi trên xe con, mở cửa ra nói...anh lại đây cha anh xem lỗi của anh
T: mình đi lại và thấy xxx ngồi trên xe mở điện thoại ra,, mình tưởng hắn khoe con IP6 mới mua, mình nói đ/c nhặt đc điện thoại ah? đt này không phải của tôi rơi
xxx cứu viện: không a nhìn đi
T: tôi nhìn rồi đây ko phải điện thoại của tôi
xxx cứu viện :a nhìn hình ảnh lỗi anh vi phạm...
T: ah!!!thế ra là đội các a đc bộ CA cấp cho ĐT để phục vụ trong công tác ah?
xxx cứu viện: đây là đt của tôi:
T: thế anh cho tôi xem đt anh để làm gì?
xxx cứu viện: cất đt vào túi đóng cửa xe lại
T: quay lại xxx dừng xe mình hỏi!!! hắn mẹt vẫn chưa khỏi ngây ngô: Lại bị mình hỏi tiếp: đ/c cho tôi xem hình ảnh và lỗi tôi vi phạm?
Lúc đó 3 chú xxx vao đồng thanh nói: A/E chỉ nhắc nhở đ/c đi cho đúng luật khi tham gia giao thông thôi....
T: Vậy mấy đ/c có cần kiểm tra giấy tờ không?
3 xxx lại đồng thanh: thôi .....1 chú nói anh đi cản thận nhé.....
1 chú le ve ra bảo mình khi mình đang ngồi trên xe.... anh lùi ra để tôi xi nhan cho ko lại nguy hiểm!!!!!!
T: ok! đ/c xi nhan cho tôi lùi ra nhé
T: bái bai!!!!
Cụ vừa cao tay vừa rõ rang xxx chỉ cần nhìn thái độ là biết khó nhằn rồi, mà sai sao cụ không bắt xin lỗi?

Arsenalland

Xe máy
Đãng nhẽ cụ phải cố xin nó cái biên bản "đi sai làn" xong rồi mới cho nó xem clip chứ =))