CRV 2009: Nâng cấp hộc đồ giữa ghế lái và ghế phụ?!

daoducquan

Xe máy
Website
www.daoducquan.com
Các cụ cho em hỏi 3 câu về CRV 2009, do em mua used car nên hơi "thiếu hiểu biết", mong các cụ chỉ giáo:

1. Cái bàn giữa ghế lái và ghế phụ của em hơi không khoái lắm, nó không phải là 1 cái hộc mà là 1 cái bàn có thể gập lại được (ảnh dưới). #-o

Nay em muốn thay nó bằng cái hộc để đồ như phiên bản 2010 (ảnh dưới) thì có làm được không ạ? Làm ở đâu và chi phí thế nào ạ (em ở HN) $-)

2. Khi buổi tối (pha bật) thì các đèn chỉ dẫn ở điều hòa và DVD đều không sáng, rất khó nhìn nút để bật tắt khi cần, em toàn phải bật đèn trên trần lên mới nhìn rõ :-w (đèn tròn trên nút hiển thị on/off thì vẫn sáng, đèn chữ thì không sáng). Đèn hiển thị tốc độ đều sáng, đèn của nút kéo kính (ở cánh cửa) cũng sáng bình thường, đèn trần sáng bình thường.

3. Con CRV này là nhập Đài Loan, có Light Control, em thấy đèn pha nó hơi nhạy quá mỗi khi đi vào bóng dâm là đã lên đèn, nhiều lúc thấy nó rất dở. Các bác cho em hỏi, có điều chỉnh được độ nhạy này không?

bluetooth

Xe buýt
Cái hộc để đồ cụ cần có thể đặt trong hãng có, hàng Japan khoảng 10 củ, đèn tắt bật tự động không thích thì cụ tắt nó đi thôi

kienkid

Xe container
Cái hộc để đồ cụ cần có thể đặt trong hãng có, hàng Japan khoảng 10 củ, đèn tắt bật tự động không thích thì cụ tắt nó đi thôi
lão dạo này đi đâu mà chả vào lò gạch nhỉ?

hoangqn

Xe tải
mình cũng tìm mĩ cái hộc để đồ ko ra, nhờ cụ shares tìm giúp cũng chưa đc. Khi nào cụ lắp rồi cho anh em xem với. Xe mình cũng ĐL 2.0 đời 2009 nhưng đâu thấy light control đâu ta

Chỉnh sửa cuối:

bluetooth

Xe buýt
mình cũng tìm mĩ cái hộc để đồ ko ra, nhờ cụ shares tìm giúp cũng chưa đc. Khi nào cụ lắp rồi cho anh em xem với. Xe mình cũng ĐL 2.0 đời 2009 nhưng đâu thấy light control đâu ta

2.0 Taiwan có rất nhiều bản khác nhau ko phải xe nào cũng full cả cụ ạ