Thảo luận cổng video CAM LÙI của màn hình TQ 10 in nằm ở đâu

bantriki123

Xe đạp
màn hình.png

nhờ anh em chỉ giúp em cổng cam lùi của màn hình là cổng nào,
em đặt trên mạng về mà hình như thíu cổng cam lùi hay sao, bác nào biết chỉ em cái em hàn luôn vào với ạ. em chỉ thấy cổng video kí hiệu AUX IN video thôi, cổng này thì có phần mềm trên màn hình là AUX là em đấu cam cập lề..... giờ mới mua thêm cam cập lề mà tìm mãi cỗng lùi em tìm ko ra. em gọi hỏi thằng bán kêu hết hàng

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
màn hình.png

em đặt trên mạng về mà hình như thíu cổng cam lùi hay sao, bác nào biết chỉ em cái em hàn luôn vào với ạ. em chỉ thấy cổng video kí hiệu AUX IN video thôi, cổng này thì có phần mềm trên màn hình là AUX là em đấu cam cập lề..... giờ mới mua thêm cam cập lề mà tìm mãi cỗng lùi em tìm ko ra. em gọi hỏi thằng bán kêu hết hàng
Tưởng Android ô tô thì em có chứ màn này em chịu rồi. của xe gì, đầu hãng nào vậy cụ

Chỉnh sửa cuối:

hat65

Xe điện
màn hình.png

Cụ tìm trong bộ giắc đi theo sẽ có giắc chuyển từ hoa sen sang giắc chân kim cắm vào đầu, em nhớ hình như có 3 dây

bantriki123

Xe đạp
Cụ tìm trong bộ giắc đi theo sẽ có giắc chuyển từ hoa sen sang giắc chân kim cắm vào đầu, em nhớ hình như có 3 dây
bạn nhớ hắn nằm ở block nao không khoanh vùng block cái mình dò ra, lấy 1 chân ra thôi chân còn lại có maxxx đem hàn chết vào

hat65

Xe điện
bạn nhớ hắn nằm ở block nao không khoanh vùng block cái mình dò ra, lấy 1 chân ra thôi chân còn lại có maxxx đem hàn chết vào
Mỗi hãng nó làm 1 kiểu đâu có giống nhau đâu. Đầu này của cụ ko có bộ dây cắm à

bantriki123

Xe đạp
Mỗi hãng nó làm 1 kiểu đâu có giống nhau đâu. Đầu này của cụ ko có bộ dây cắm à
tại nhà em ở đn ko giống sai gòn hn chạy ra có liền, em đặt mất 2 ngày en tìm ra hàn trục tiêp tùi cản ơn..... nhờ admin xóa chuyên mục này.

hat65

Xe điện
tại nhà em ở đn ko giống sai gòn hn chạy ra có liền, em đặt mất 2 ngày en tìm ra hàn trục tiêp tùi cản ơn..... nhờ admin xóa chuyên mục này.
Ý em nói trong hộp nó phải có giắc cắm đi kèm chứ ( 4-5 loại giắc). Cụ mua nó chỉ có mỗi cái đầu ko à?