[Thảo luận] Công an Đồng Nai và tài xế xe Hoàng Long đối đầu

chipchipbui

Xe máy
Chiều nay 10/03 em đi làm về chụp được sự việc tại ngã tư Amata Biên Hòa , 1 con xe của Hoàng Long đối đầu với công an giao thông, trật tự, CSCD của thành phố Biên Hòa, sự việc thì em nge 2 chiều:
Thứ nhất là từ một người khách trên xe nói là tại công an giao thông muốn ăn tiền mà tài xế không chịu chứ tài xế không có lỗi.
Thứ 2 từ những người công an thì nói tái xế này chông người thi hành công vụ.Em cũng không biết thực hư như thế nào pọt lên cho các bác xem.
Kệt ngiêm trọng tại ngã tư.

Có rất nhiều CA nhưng bác tài Xe Hoàng Long vẫn nhất quyết không xuống xe.

Lâu lâu các bác đó lại uống nước và ăn bánh ngọt trên xe, trong đó các bác CA thì nắng, gọi điện thoại liên tục…

Xe cứu hộ cũng sẵn sàng tuy nhiên bác tài đã đậu xe thật khéo khi đứng ngay sau 01 bảng và 01 cột điện.

Chân dung một thành viên trong nhà xe.

Sau khoảng 2 giờ thương lượng không thành thì bác tài xế đã bị còng tay và công an lên chạy xe về.

huke

Xe tải
Hóng hớt cái !

To chuyện rồi đây. Theo em cho dù thế napf bác tài cũng không nên làm thế thiệt thân mình thôi !!!!!!:^)

chipchipbui

Xe máy
Bác tài nay thì đêm nay em bảo đảm khi về đồn sẽ nhừ xương vì khoảng 2 giờ cho gần như toàn bộ công an thành phố Biên Hòa tập trung về đây hết, mà sao lạ nhỉ các bác nếu là xe của em thì em nghĩ mấy chú CA này không cho em yên rồi chứ làm gì phải 2 tiếng sau.

bunngu

Xe tải
xxx đòi ăn, tài ko cho,ức chế xxx,ko xuống xe,dạo này ra đường hay gặp vấn đề tương tự như vậy
:77::77::77:

xonline

Xe buýt
Bác tài nay thì đêm nay em bảo đảm khi về đồn sẽ nhừ xương vì khoảng 2 giờ cho gần như toàn bộ công an thành phố Biên Hòa tập trung về đây hết, mà sao lạ nhỉ các bác nếu là xe của em thì em nghĩ mấy chú CA này không cho em yên rồi chứ làm gì phải 2 tiếng sau.
Cũng chưa biết ntn đâu. Tớ dự rằng bác tài cũng có cửa của mình. xxx cũng k chưa chắc đã mạnh tay lộ liễu. Có mạnh tay thì là mạnh tay kín liễu thôi

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Hóng hớt cái !

To chuyện rồi đây. Theo em cho dù thế napf bác tài cũng không nên làm thế thiệt thân mình thôi !!!!!!:^)
Nếu xxx láo thì...
ĐÁNH CHO ĐỂ DÀI TÓC
ĐÁNH CHO ĐỂ ĐEN RĂNG
....
Tay của HL cũng chẳng nhỏ.
Tài thì kéo nhau ra tòa nha :69::69::69:

hvn.estih

Xe đạp
Vụ này hay đóa vậy mà không có ông phóng viên nào làm phóng sự nhỉ. Cho lên báo để theo dõi coi tình hình cuối cùng là sao. Em nghĩ nếu bác tài có 1 cái ô to thật là to thì vụ này hòa. Còn không thì 100% chết với tụi xxx

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
Khoét một lỗ ném quả hơi cay vào là chung kết ngay.

ducvu

Xe tải
Theo em HL phải khéo léo đứng sau tài trong vụ này, không ra mặt được khi mà có quá nhiều thế lực muốn thể hiện mình và câu kết ăn tiền. Theo em chắc chắn là xxx nó láo vì nếu xxx HL pháp lỗi gì nó chỉ việc lập biên bản, nếu lái xe HL sai thì xxx chắc chắn sẽ "ăn được", và nếu HL ở gần nhanh nhẹn lên phỏng vấn ngay những người đi xe, ghi âm, chụp ảnh thì xxx chắc chết dù cả một đàn.

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Vụ này hay đóa vậy mà không có ông phóng viên nào làm phóng sự nhỉ. Cho lên báo để theo dõi coi tình hình cuối cùng là sao. Em nghĩ nếu bác tài có 1 cái ô to thật là to thì vụ này hòa. Còn không thì 100% chết với tụi xxx
Nhà báo có bít thì cũng im chuyện thôi.
Ai cho đăng mà đòi đăng.
TBT nó khôn chán vạn.
Chuyện nhạy cảm thế này.
Cái thớt này mà om sòm thêm tí nữa thể nào cũng được cho đi...MACAO trước 24h nha.

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Theo em HL phải khéo léo đứng sau tài trong vụ này, không ra mặt được khi mà có quá nhiều thế lực muốn thể hiện mình và câu kết ăn tiền. Theo em chắc chắn là xxx nó láo vì nếu xxx HL pháp lỗi gì nó chỉ việc lập biên bản, nếu lái xe HL sai thì xxx chắc chắn sẽ "ăn được", và nếu HL ở gần nhanh nhẹn lên phỏng vấn ngay những người đi xe, ghi âm, chụp ảnh thì xxx chắc chết dù cả một đàn.
HL là dân kinh doanh. Nó khôn chán. Cụ chẳng phải bầy.
Kiểu gì nó chẳng kiếm ra được vài chục nhân chứng.
Mờ bi giờ luật sư rỗi hơi, ít việc cũng chẳng có thiếu nha :69::69::69:

Thuxe

Xe tải
Kiểu gì cũng tìm ra lỗi, chở quá số người hay đè vạch ...:'(

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Khoét một lỗ ném quả hơi cay vào là chung kết ngay.
Cụ nghĩ đơn giản nhỉ.
Em mờ là khách đi xe, ăn lựu đạn CS của xxx á.
Đứa nào ra lệnh ném CS thì cứ dờ hồn :69::69::69:

chipchipbui

Xe máy
theo như nguồn tin chưa được chính thức thì nhà xe đã quay phim được cảnh CA đập bể kiếng gió của xe này.các bác vot cho em chưa vậy?

hvn.estih

Xe đạp
theo như nguồn tin chưa được chính thức thì nhà xe đã quay phim được cảnh CA đập bể kiếng gió của xe này.các bác vot cho em chưa vậy?
Vậy là to rồi to rồi. Bác cố gắng truyền tải thông tin tiếp nhá. Cố gắng có mặt tại hiện trường chụp ảnh tiếp rồi anh em tiếp tế đồ ăn với voka cho:-))

kuphuong

Xe buýt
Vậy là to rồi to rồi. Bác cố gắng truyền tải thông tin tiếp nhá. Cố gắng có mặt tại hiện trường chụp ảnh tiếp rồi anh em tiếp tế đồ ăn với voka cho:-))
ko bít vodka hay thẻ phạt đâu các kụ ah:21:

ducvu

Xe tải
HL là dân kinh doanh. Nó khôn chán. Cụ chẳng phải bầy.
Kiểu gì nó chẳng kiếm ra được vài chục nhân chứng.
Mờ bi giờ luật sư rỗi hơi, ít việc cũng chẳng có thiếu nha :69::69::69:
Chưa chắc đâu cụ ạ, không ai lường hết được, vấn đề luật sư hay nhân chứng phải là như thế nào cụ có hiểu không? Chậm chút thì khách họ té, cụ tìm sao, luật sư thì dễ nhưng nói như cụ mà HL đứng ra thì bọn xx nó đì cho khốn khổ, vì vậy phải nhân danh cá nhân lái xe thôi.
Ơ cụ úng rựu em chưa em mời cụ rồi nhưng hẻm thấy chén nên em ứ bít.