Con LIBERTY CACBON nhà em,mời các kụ ném đá cho vui !!!

Lavender_li

Xe tăng
-Đằng trước đã được nâng thụt trước lên 2cm theo em là đủ và chạy giảm xóc vẫn rất nhẹ tay và đầm ,ko bị hở ốp thụt inox,hàn thêm chân trống 3cm là chuẩn ngay,ko bị nghiêng ợ !!Em đang lăn tăn vụ vành 16"...ko biết nên thay ko mong các kụ cho ý kiến.

-Ốp bô dán cacbon và xốp cách nhiệt cho độc và theo tông CACBON ^^

-Thay yên màu nâu da bò vasoni in logo PIAGGIO,tay xách dán cùng tông ốp bô cacbon 3 lớp

-Toàn cảnh phía sau với cái biển CÒI,đàn em con lib tím của bác ccd 30N9-9999 "quan hệ"mà cũng 2000$ OBAMA ah. em ko đú đc huhu

-Bốn cánh dán vân cacbon,hộc chứa đồ,bầu lọc gió,đèn xi-nhan trước và sau thì dán cacbon 1 lớp nhìn ban ngày vẫn sáng,ốp lốc máy thì của LX ..nhìn sáng sủa hơn ốp đen nguyên bản và theo tông mạ các chi tiết crom của xe.

-Đèn pha xenon da trời, Led 18 bóng xanh lá dán mặt đồng hồ và Led 4 bóng xanh da trời lắp đèn biển.Đủ để TỎA SÁNG ^^ !!

-Chìa khóa bọc gỗ với logo PI..Cái chìa khóa từ đánh thêm 400k,khóa CHIP chống trộm 600k(mất cái sơ cua rồi) và bọc gỗ mất 100k >>tổng sỉ vả riêng cái chìa này là 1,1tr.Nếu chú CA nào mà bắt,rút chìa rồi thì nhà cháu xin nộp phạt..Té đc mà mất chìa này thì QUÁ TỘI ah !!!

-Nhưng logo này đây mới là thứ GIÁ TRỊ nhất,tự hào nhất em LIB nhà em ^^

-Bonus thêm 2 tấm chẳng ăn nhập ji..^^ có đứa chuyển phát nhanh nó mới vứt vào CH mấy thùng>>Nhà em đang đau đầu làm sao tống khứ của nợ này đi cho nhanh,chật cả CH 8-}...

Các kụ thấy hay thì Volka cho em cái !!! Nếu ném đá các kụ ném sỏi,đá vụn thôi.Đừng phang gạch 4 lỗ với đá hộc Tội nghiệp nhà em ^^=P~
P/s :bài viết có sử dụng ảnh tư liệu của kụ CHIM KƠ TIA ảnh chụp xe "Bác ccd" và g/đ kụ LU ( xóm lib ) "thớt Show biển xóm lib"
Chân thành cảm ơn tác giả và 2 kụ em xin phép đc đăng kèm bức hình này.

Chỉnh sửa cuối:

d.lib

Xe tải
ốp bô mấy tiền đấy bác. Vành khi nào bác có

Cứu Hộ

Xe tải
228 Mễ Trì Thượng, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, TP.
Website
nuocuongtinhkhiet24h.vn
Em này đẹp đấy cụ ơi.Cụ định bán hở,hay chỉ chém chơi thui?Khi nào cụ chán thì nói em một tiếng nhé!

Cứu Hộ

Xe tải
228 Mễ Trì Thượng, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, TP.
Website
nuocuongtinhkhiet24h.vn
Em chỉ sướng mỗi cái logo otofun nhà mình.Cụ ơi bây giờ mình muốn có cai logo ý thì chi phí khoảng bao k và tìm ở đâu cụ nhể?

Lavender_li

Xe tăng
Em chỉ sướng mỗi cái logo otofun nhà mình.Cụ ơi bây giờ mình muốn có cai logo ý thì chi phí khoảng bao k và tìm ở đâu cụ nhể?
Ơ,,,cái logo này là bản quyền thuộc AE xóm lib ạ ! E đc phát Free...xóm đang chuẩn bị in lần 2 chất liệu xịn hơn,,giống như cái logo TOPCOM đuôi xe em ấy ah..chống mưa nắng ,theo em xịn nhất tầm 20k/cái...Em cũng đang mong như kụ đây,^^ xe em mất bao nhiêu thời gian công sức >em có đề chữ BÁN ở đâu đâu sao kụ lại hỏi em "BÁN" Khác j bảo em bán Vợ 2 ^^ kaka phọt Topic lên AE chém cho vui mà !!

Chỉnh sửa cuối:

MinPrince

Xe buýt
Em thấy yên không đẹp lắm ạ, nếu màu kiểu như này em thích yên màu cát , xe Li đỏ thì đẹp hơn. Anh nên ngâm cứu lại xem...he he

Lavender_li

Xe tăng
Em thấy yên không đẹp lắm ạ, nếu màu kiểu như này em thích yên màu cát , xe Li đỏ thì đẹp hơn. Anh nên ngâm cứu lại xem...he he
haha,,,cái đấy lại do sở thích em ah.A thay 1 tháng 4 cái vỏ yên...^^ chẳng ưng cái nào.CHỐT lại phát làm cái nâu da bò..màu nâu sang trọng và lịch sự lại dầy dặn nữa...1 lần anh nhìn thấy con Bentley trắng và 1 con PANAMERA cũng trắng đều có nội thất bọc da màu nâu.Nhìn phê lòi mắt.A trót lấy xe XCL rồi,ko muốn dán trắng nữa nhưng a vẫn vác vào đây.mà a lại ghét màu đỏ từ Bé....Giờ chưa có 4b thì ta ÁP DỤNG trc lên con 2b này vậy hì hì ...

Chỉnh sửa cuối:

Lavender_li

Xe tăng
Bác ko bán thế có nhượng lại ko:">.Được thì để lại e 1 bộ yên vs tx và ốp bô,nhượng thì giá cả thế nào nhỉ;))
haha em chỉ ko bán xe thôi...chứ bác ko đọc dòng chữ kí của em ah,...1/2 số KH của em toàn là ae chơi Lib trên OF đấy.em ko tiện giao dịch trên này nên có ji AE cứ nt hoặc ALO nhé :-bd

MinPrince

Xe buýt
haha,,,cái đấy lại do sở thích em ah.A thay 1 tháng 4 cái vỏ yên...^^ chẳng ưng cái nào.CHỐT lại phát làm cái nâu da bò..màu nâu sang trọng và lịch sự lại dầy dặn nữa...1 lần anh nhìn thấy con Benley trắng và 1 con PANAMERA cũng trắng đều có nội thất bọc da màu nâu.Nhìn phê lòi mắt.A trót lấy xe XCL rồi,ko muốn dán trắng nữa nhưng a vẫn vác vào đây...chưa có 4b thì ta ÁP DỤNG trc lên con 2b này vậy hì hì ...
Vâng đúng là mỗi người mỗi sở thích, một cái nhìn nhận cái đẹp nó khác nhau...nhưng em nghĩ là nếu anh thích màu này thì nên thay chất yên giống xe LX ấy ạ...he he...em thấy ổn áp lắm..

Lavender_li

Xe tăng
Vâng đúng là mỗi người mỗi sở thích, một cái nhìn nhận cái đẹp nó khác nhau...nhưng em nghĩ là nếu anh thích màu này thì nên thay chất yên giống xe LX ấy ạ...he he...em thấy ổn áp lắm..
huhu,,,a đang định nói đến cái màu nâu nhạt da bò đấy...NÓ là hàng cty PI thửa riêng cho LX rồi,chất liệu nó đắt gấp 3,4 lần,,a cố công tìm mà đành chịu em ah,,,hic>:D<Ông em quả là sành mắt đấy

milliontuan

Xe đạp
XCL yên da bò có vẻ k hợp,e kết quả biển

LXie

Xe tải
Cụ chủ thớt cho em hỏi cái ạ . Cụ bọc cái yên mầu da bò này ở đây đấy ạh . thiệt hại hết bao nhiêu cụ . e tks cụ trước , hihi

doanhnhan8x21c

Xe máy
Mời cụ cả chai luôn :P

Lavender_li

Xe tăng
Cụ chủ thớt cho em hỏi cái ạ . Cụ bọc cái yên mầu da bò này ở đây đấy ạh . thiệt hại hết bao nhiêu cụ . e tks cụ trước , hihi
vâng da bò này thì ai đặt em mới nhận làm thôi,kể mà lắp màu trắng thì hợp hơn.rổ giá thì kụ cứ nt vào máy em nhá.Thông cảm em ko Up giá trên này.^^

Chỉnh sửa cuối:

ngoanhson

Xe tải

Yên độ có chữ dập nổi ở Hà Trung làm nhiều như lợn con, màu da bò, màu đen, chữ dập nổi treo sẵn. Đi từ chợ Hàng Da vào phố Hà Trung 30m tới đoạn cong rẽ phải tới nhà thứ 3 và 4 bên phải thấy treo yên LIB vàng + đen sẵn ở cửa dừng xe lại là có chú lao ra giữ đầu xe lôi vào. Một chú tháo yên, một chú thay ổ khóa của mình sang cái yên treo sẵn của cửa hàng rồi lắp lại vào xe mình hết 06 phút. Hồi mình làm không có yên sẵn để đổi, dùng chính cái yên của mình cắt ra, độn lên, thay vỏ, mất khoảng 40 phút.

Giá cách đây hơn tháng là 750k, giờ nhiều chắc sẽ rẻ hơn. :-bd:-bd:-bd

winnie_kool

Xe tăng
qá lẹp lun a ơi :D e tưởng a hoàng k lên vành + thụt....cuối cùng vẫn lên hả anh ^^

Lavender_li

Xe tăng
thanks chú...cơ mà a thấy trên lốc máy của con LIb vn còn có 1 cái vấu làm sẵn nghe nói để lắp dịch bộ càng chân giảm xóc jup đằng sau cao thêm 2cm nữa...chưa biết XÓm mình các kụ Lib có ai thử qua vụ này chưa,chắc PI châu âu nó thiết kế cho dân bên nó chân dài ngồi sau :-|,chẳng nhẽ mình lại làm chuột BẠCH nhẩy ^^ keke

Lavender_li

Xe tăng
em thấy cái logo otofun đẹp thế :x chuẩn rồi nhé bác :D
Đây là sản phẩm của XÓM em ,,,trên là xóm liberty dưới là OTO FUN>>gộp lại thành biểu tượng dáng con Lib >>kụ thấy ổn áp chứ ah ! bên em thuê ĐÌ ZAI hết 1 củ đấy ợ ^^ :))