Còn đâu "lối cũ trường xưa"?!

Santa-Lucia

Đi bộ
Mod ơi! Do bận phiêu bạt giang hồ nên ít về thăm lại chốn cũ. Nay trở về thì hỡi ôi cái box chi hội SFC đã biến khỏi OF rồi!
Em biết lỗi này cũng là một phần trách nhiệm thuộc về em, một thành viên của SFC.
Thế Mod cho em hỏi phải làm như thế nào để khôi phục lại cái box SFC ạ?!
Thanks!

cukiss

Xe điện
tặng cụ :P
[video=youtube;DEFfyqQSFBg]http://www.youtube.com/watch?v=DEFfyqQSFBg[/video]

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
@ bác Santa-Lucia:

Em chính là người đã SMS cho bác kienvang và cũng là người remove chi hội SFC ra khỏi OF. Thực tình là cá nhân em cũng rất buồn khi phải làm như vậy. Tuy nhiên mỗi nơi đều có những tiêu chí hoạt động riêng. BĐH OF luôn ủng hộ các chi hội sinh hoạt trên OF và luôn luôn mong muốn các chi hội phát triển và cùng đồng hành với diễn đàn trong các hoạt động chung.
2 chi hội Teen club và 2tek thì do nhiều lý do mà sự phát triển không nhiều nên việc nhường chỗ lại cho các chi hội khác đang hoạt động mạnh cũng là dễ hiểu. Còn SFC chưa bao giờ nói là không lớn mạnh cả, nhưng SFC luôn đứng ngoài các hoạt động của OF, sự chung tay đóng góp của SFC cho 1 sân chơi chung OF gần như là không có. Nếu bác thực sự là người mong muốn có sự hiện diện của chi hội OF-Santafe thì cùng nhau qui tụ các anh em cùng chơi trên sân chơi OF, lúc đó BĐH OF sẽ cân nhắc để cấp lại khu vực sinh hoạt riêng của ae OF-Santafe.

thân