[Thảo luận] Có thắt dây bảo hiểm, vẫn được (bị) hỏi thăm?!

ntpine

Xe tải
Cùng 1 đoạn chờ đèn đỏ, rẽ trái Từ Phan Bội Châu ra Hai Bà Trưng mà 1 ngày e được nhõn 2 lần các cụ xxx khác nhau ngó vào tận xe hỏi thăm: "Sao Không thắt dây bảo hiểm à". Trước đó là câu hỏi quen thuộc: "Ông làm ở đâu đấy!":77::77::77:
Tất nhiên là e có đeo dây đàng hoàng. Hơi lạ là tại các ngã tư chờ đèn, các cụ xxx chăm hỏi thăm lái xe dừng chờ đèn hơn hẳn.
Ko biết có cụ nào được (bị) hỏi giống e ko?

HenryFord

Xe điện
Chắc tại bác đẹp trai quá:))

thienphuc

Xe điện
ơ thế hỏi xong có xin lỗi và cảm ơn k?nếu k sao bác không kêu ầm lên để mọi ng nhìn cho nhục mặt.
trước em bị xxx giằng xe em tý ngã em hô hoán ầm lên dân tình bu lại xxx chốn mất.nhà cho ăn học tử tế đấy chứ tốt nghiệp ra trường hẳn hoi mà hành xử như thằng ăn cướp,dân tình xúm lại mắng giúp em không có thì khát nước chết

Slowly

Xe tải
Chắc xe cụ dán kinh film tối máu,nên xxx kô nhìn thấy mói hỏi thăm thôi

Lamborghini78

Xe điện
ơ thế hỏi xong có xin lỗi và cảm ơn k?nếu k sao bác không kêu ầm lên để mọi ng nhìn cho nhục mặt.
trước em bị xxx giằng xe em tý ngã em hô hoán ầm lên dân tình bu lại xxx chốn mất.nhà cho ăn học tử tế đấy chứ tốt nghiệp ra trường hẳn hoi mà hành xử như thằng ăn cướp,dân tình xúm lại mắng giúp em không có thì khát nước chết
Cụ chủ thới hỏi dây bảo hiểm trên ô tô mà bác. Chắc bác lại nghĩ là MBH :21:

zhao

Xe tải
Cùng 1 đoạn chờ đèn đỏ, rẽ trái Từ Phan Bội Châu ra Hai Bà Trưng mà 1 ngày e được nhõn 2 lần các cụ xxx khác nhau ngó vào tận xe hỏi thăm: "Sao Không thắt dây bảo hiểm à". Trước đó là câu hỏi quen thuộc: "Ông làm ở đâu đấy!":77::77::77:
Tất nhiên là e có đeo dây đàng hoàng. Hơi lạ là tại các ngã tư chờ đèn, các cụ xxx chăm hỏi thăm lái xe dừng chờ đèn hơn hẳn.
Tôi cũng được 2 lần các anh xxx hỏi han chăm sóc đúng khu vực này và có 1 lần góp 100 để uống bia cho đỡ khát ...
Như vậy là khu vực phan bội châu - hai bà trưng - quán sứ các chú xxx đã ngầm định cho nhau là bắt lỗi này rồi - vì các khu khác quên ko thắt dây an toàn cũng ko thấy ai nhăc nhở

mr.somit

Xe tải
e hèm hình như bác chử thớt kể chuyện là chính nhưng khoe xe đẹp là chủ yếu( vì thấy xe lạ hay có vấn đề gì đấy thì người ta mới để ý chứ):21:

ntpine

Xe tải
Vâng, e xin rút kinh nghiệm, nhân dân đợi đèn thường rất háo hức xem xxx phạt dân đen thế nào, 1000 con mắt soi vào e lúc đó.:redface:
Thú thật là cả hai lần được hỏi, e trả lời đều từ tốn và chỉ hẳn cho cụ ấy là e có thắt đàng hoàng.
Cụ áo vàng nhếch môi cười rồi đi ngay vào vệ đường.
Cụ Iron_man vs Slowly: Xe e dán kính lái nhưng nhìn xuyên thấu và sáng trưng ạ:^)
Cu Zhao: Chiều qua, cụ cùng cơ quan e cũng dính ở đấy với kịch bản tương tự. E ko dám kết luận gì...Các cụ cẩn trọng!

thienphuc

Xe điện
Cụ chủ thới hỏi dây bảo hiểm trên ô tô mà bác. Chắc bác lại nghĩ là MBH :21:
em có nghĩ gì đâu có bác tưởng đấy chứ.em nói là sau khi kiểm tra nó có xin lỗi và cảm ơn k vì luật quy định thế.đc ăn học đàng hoàng mà quên thì phải làm 1 lần cho nhớ
các cụ ngày xưa dậy rằng nhờn với dog nó liếm mặt
em chưa bao giờ quên MBH cả và cũng chưa bao giờ em quên thắt dây an toàn.nhiều khi xuống dỡ hàng xong lên lùi xe em còn thắt dây cơ,bị cười nhiều lần vì vụ thắt dây này rồi
còn chuyện của em là hồi còn bách hóa tổng hợp cơ chưa có tràng tiền plazza bây giờ

tungford

Xe buýt
Em có thói quen lên xe là thắt dây rồi ,nhưng dề phòng chắc đi dán thêm kính đen 2 cửa trước nữa...

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
hoamoctrang1.multiply.com
Tại các bác nhà mình sài I'Vkool xịn quá nên các bác xxx không nhìn thấy gì. Thôi thì cứ hỏi nhầm còn hơn bỏ sót đấy mà! :21:

va6888

Xe hơi
Mai anh lại đi qua đấy tiếp xem nó hỏi nữa kô. Nó nhìn thấy xe anh đỏ đỏ 2, 3 lần là nó chán ngay ý mà (b)

MayMan

Xe tăng
ngày nào em cũng đi qua chỗ này vài lần. mấy chú xxx bây giờ chú nào cũng đeo kính cận, nom trí thức vãi.

ntpine

Xe tải
Mai anh lại đi qua đấy tiếp xem nó hỏi nữa kô. Nó nhìn thấy xe anh đỏ đỏ 2, 3 lần là nó chán ngay ý mà (b)
Hôm nào e cũng đi qua đây ít nhất 2 lần, chiều nay e xòe cả 5 ngón tay vẫy chào chú đứng ở trên bục rồi, hoàn toàn trên tinh thần xây dựng ạ:6:

Tùng0937444444

Xe tải
Số 10 cụm dân cư 810 - Vĩnh Quỳnh - Thanh Trì - Hà
Website
www.canthuexe.com
1 lời khuyên cho bác lần sau không bị hỏi thăm nữa là : đến ngã tư phải dừng đèn đỏ thì hạ kính xuống cười duyên với các sếp 1 cái rùi lại kéo kính lên đi tiếp :))

caotangnha

Xe tải
có, em bị xxx lấy gậy gõ vào kính.
Em hạ kính hỏi: làm gì đấy? gõ cái đ é o gì?
Nó bẩu: ăn nói lịch sự tý đi!
Em: thế mày là CA à, có biết điều lệnh không? dừng xe thì thế nào? tao tưởng thằng ăn xin nó gõ cửa chứ!
Nó: lượn mất