[Thảo luận] cổ nhuế ra phạm văn đồng - đi sao cho đúng

tomxomlom

Xe tải
nhà cháu dốt, phải làp topic này thỉnh cao chiêu các cụ ợ8->8->8->

nhà cháu có việc vào cổ nhuế( đại học mỏ địa chất) dự kiến đi vào ngày thứ 7

hôm nay đi Phạm văn đồng về hứong cầu giấy thấy 1 bác biển 16 phi từ cổ nhuế ra, có nhan, có bảo hiểm bằng dây, đèn xanh đàng hoảng thấy chú xxx phi ra túm[..][..][..][..][..]

híc^:)^

về hỏi mấy ku taxi, nó bẳo, anh phải đi đường tăng thiết giáp

là đường nào nhỉ:-q

các ku, mợ tư vấn giúp nhà cháo ợ;;)

cháu có cafe hầu các cụ và mợ@};-

ThePhanTom

Xe hơi
Ngày trước em đi thi CH cũng dính chỗ này! 1 chiều oto từ bao giờ cũng ko biết nữa [-O<

Robinair

Xe tải
Đoạn này ko hiểu "tối kiến" của chú nào mà bắt lái xe đi vòng vèo vãi.
Nếu mà đi từ Cổ nhuế mà ra BV E thì đi vòng vãi

Emchaien

Xe buýt
Ngã tư Cổ Nhuế ra PVĐ chỉ cho ôtô vào từ PVĐ chứ không cho ra nhưng khi ra thì đến cái ngõ cách ngã tư khoảng 100m (không chắc lắm) thì rẽ phải vào ngõ đấy để đi ra Show room ôtô, chỉ duy nhất ngõ đấy ôtô vào được hay sao ý nên cụ dễ nhìn ra.

Nhưng em hoàn toàn không đồng ý với những ai đi như thế, nhìn đường bé tí mà 2 xe ôtô tránh nhau chắc không còn khe nào mất, vào giờ tan tầm thì chắc đứng im luôn, cấm cũng đúng nhưng cũng bất tiện.

junyong

Xe buýt
Trước ngã tư Cổ nhuế có biển cấm, Cụ đi từ đại học Mỏ ra thì cụ có để ý cái đường mới mở to đùng thông thẳng từ cái đường bé bé chạy qua cổng dại học Mỏ không? đường đấy thông ra phạm Văn Đồng, em toàn đi đường đấy!

cuong_ngoc

Xe tải
Cụ đi từ PVĐ vào Cổ Nhuế thì ok, được phép đi. Cụ đi từ trường Cảnh sát rẽ phải ra sẽ có biển cấm xe con từ vị trí này. Theo chú taxi đó nói thì cụ chủ thớt lách luật bằng cách đi qua chợ Cổ Nhuế có một ngõ nhỏ rẽ phải tiếp để đi được đường tăng thiết giáp. Lách luật bởi vì các chú xxx chỉ đứng bắt ở đầu Cổ Nhuế và PVĐ. Em biết nhưng không cổ vũ cụ đâu nhé :P:P:P:P:P

tomxomlom

Xe tải
hiểu hiểu, thank cụ cuong_ngoc nhé

đành lên nhờ bác GG map cho lành vậy

longtech21

Xe tăng
Trước ngã tư Cổ nhuế có biển cấm, Cụ đi từ đại học Mỏ ra thì cụ có để ý cái đường mới mở to đùng thông thẳng từ cái đường bé bé chạy qua cổng dại học Mỏ không? đường đấy thông ra phạm Văn Đồng, em toàn đi đường đấy!
đi như cụ này nói là chuẩn ko cần chỉnh. em mới biết đường Cổ Nhuế cấm ô tô theo chiều ra Phạm Văn Đồng cách đây mấy tuần, ko biết cấm từ bao giờ?

Stormwater

Xe tải
Nếu từ Mỏ địa chất ra có 2 cách:
- Khi từ trường đi ra gặp đường Cổ Nhuế thì cứ đi thẳng theo đường nhựa mới làm thì sẽ ra được PVĐ. Đi đường này đảm bảo không bị tắc đường. Khi vào trường Mỏ nhà cháu cũng khuyên cụ nên đi đường này.
- Nếu rẽ phải theo đường Cổ Nhuế thì khi đến gần ngã tư với PVĐ, cần rẽ phải vào ngõ 43 để ra đường Thiết Giáp và ra đường PVĐ. Đường này hẹp nhưng vẫn đủ 2 xe tránh nhau, và rất hiếm khi có xe đi ngược chiều. Chú ý, thỉnh thoảng XXX đứng chố đường tàu bắt xe oto chạy ngược chiều
- Còn một lối đi nữa là đi qua khu đô thị RESCO, nhưng đường này có đoạn dài khoảng 300m rất khó đi và chật, gặp xe ngược chiều thì khó tránh nhau, nếu hôm trước mưa thì bản cả xe. Không nên đi.
Chúc cụ không bị xxx vịn

nvh_hn

Xe container
Cái này hôm mùng 5 Tết em dính rồi, không chú ý nên tí chết, may nhờ cô thương nên các anh không dừng xe:D

- Cụ muốn đi từ Mỏ ra theo cháu đi như sau: từ Mỏ ra Cổ Nhuế thì rẽ trái, đi đến ngã tư Chèm thì rẽ phải rồi đi thằng ra Phạm Văn Đồng.

cuongdt86

Xe tăng
đi như cụ này nói là chuẩn ko cần chỉnh. em mới biết đường Cổ Nhuế cấm ô tô theo chiều ra Phạm Văn Đồng cách đây mấy tuần, ko biết cấm từ bao giờ?
Cấm từ lâu rồi cụ ạ.
hiểu hiểu, thank cụ cuong_ngoc nhé

đành lên nhờ bác GG map cho lành vậy
Đi như thế là chuẩn rồi bác chủ ơi, nhà cháu trong gần trường Mỏ nè, bác cần thông tin đi lại ra sao cứ bảo cháu, cháu chỉ nhiệt tình cho, đố thằng nào dám chặn xe của bác đấy.
Hơ, bác ở trong khu đấy à mà rành thế? :D Có khi lại gần nhà cháu cũng nên :)

Boytriton

Xe điện
Có đường mới ngay từ đầu rẽ vào Đại học Mỏ cụ chui qua barie rồi chạy hết đường, rẽ trái chui qua 1 barie nữa, re phải ra gần ngã tư Tân Xuân.
Hoặc cụ đi gần ra ngã 3 cổ nhuế có 1 ngõ nhỏ chạy ra sân bóng của binh chủng Tăn thiết giáp, cụ chạy xiên ra HuynDai Ngọc Khánh là vô tư, chú y chỗ vào ngõ lấy lái rộng kẻo ko thoát đc cái đuôi xe.
Hoặc cụ chạy vào đường dai hoc CSat rồi dọc bờ sông ra cầu Diễn.
nó cấm từ năm ngoái cụ ạ.

08150

Xe hơi
Khốn khổ ccái thân em, toàn rúc thẳng rồi vòng ra tận chân cầu TL

cuongdt86

Xe tăng

KunBoy

Xe buýt
Hôm 14/2 cháu cũng tí bị bắt ở chỗ này, lúc cháu đi ra gần đến ngã tư rồi có 1 bác 2 bánh tốt bụng bảo đường này đường 1 chiều, cấm đi ra, hiz đã trót thì trét luôn vì lùi lại cũng chết ;;)
Cháu vừa ra đến ngã tư, đang xi nhan phải thì thấy cách khoảng 30m có 2 chú xxx lao ra định bắt, trong đầu nghĩ là mất tiền rồi, nhưng may 1 cái là lúc đấy không phải giờ cao điểm nên cháu tắt xi nhan phải, chuyển xi nhan trái rồi lao thẳng qua ngã tư phóng thẳng ra Hoàng Quốc Việt, nghĩ lại vẫn thấy may mắn :))

cháu lên 3

Xe container
Cái này thì cụ cứ đi thử là biết ngay, ko có biển cấm ô tô thì đi, còn có biển thì đi đường khác :>

redhair

Xe tải
Boytriton;9297032[COLOR="blue" nói:
]Có đường mới ngay từ đầu rẽ vào Đại học Mỏ cụ chui qua barie rồi chạy hết đường, rẽ trái chui qua 1 barie nữa, re phải ra gần ngã tư Tân Xuân.[/COLOR]
Hoặc cụ đi gần ra ngã 3 cổ nhuế có 1 ngõ nhỏ chạy ra sân bóng của binh chủng Tăn thiết giáp, cụ chạy xiên ra HuynDai Ngọc Khánh là vô tư, chú y chỗ vào ngõ lấy lái rộng kẻo ko thoát đc cái đuôi xe.
Hoặc cụ chạy vào đường dai hoc CSat rồi dọc bờ sông ra cầu Diễn.
nó cấm từ năm ngoái cụ ạ.
Cụ đi theo cái xanh xanh ấy, đi theo cái đỏ đỏ là gặp xxx chặn ngay đường tàu đấy

Tom B@

Xe tải
Lâu em ko đi nên ko biết quả này. Thank các bác nhé nếu ko vai hôm nữa em đi vào mà kô để ý thì chít với mấy đồng chí xxx:))!