có nên tháo bớt đồ chơi civic

lacetti max

Xe tải
chào các đại ka box CV. cho em xin ý kín các bác. xe em đã đắp đủ đồ chơi ngoại thất, tra opsần ko còn thiếu thứ j: bodykit, lướt gió, mý nẹp trước sau, ốp tay cửa, bình xăng, bậc cửa.....
Ty nhiên em bị các bà, các cô, và các cháu kêu là xitin quá. em đang tính tháo bớt: cánh lướt gió, ốp đèn hậu, nắp bình xăng nhưng lại thấy tiếc tiếc đang phân vân. vì vậy em vào đây xin ý kiến của các bác bờ rồ, mong đcj các bác chỉ giáo em xin cảm ơn (b)

hungapu

Xe buýt
Theo em bác để nguyên bản là đẹp nhất cho mấy cái nhựa xi ninox nhìn nông dân lắm . Em ra ngoài đường nhìn thấy xe nào dù có đắt đến đâu mà gắn cái đấy vào em khinh bằng chết .

lacetti max

Xe tải
Theo em bác để nguyên bản là đẹp nhất cho mấy cái nhựa xi ninox nhìn nông dân lắm . Em ra ngoài đường nhìn thấy xe nào dù có đắt đến đâu mà gắn cái đấy vào em khinh bằng chết .
thank bác. có nên tháo cái cánh lướt gió ko bác, còn em thấy bộ bodykit cũng đẹp đấy chứ, em đang lắng nghe ý kín của các bác đây.

InnoG

Xe buýt
Bodykit & lướt gió là đủ:69:

thaict

Xe tải
em giống pác (b), mấy cái nẹp viền inox nhìn quê lắm

thinhhvnh

Xe máy
Em cứ xin thẳng thắn thế này. Bác cứ để nguyên bản là chuẩn nhất. nhìn mấy thứ inoc lắp vào bất cứ xe gì mọi người đánh giá chủ xe có trình độ thấp rất cao về thẩm mỹ. Cụ nên bỏ hết & trả lại nguyên bản.

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
đấy mới là mấy bà, mấy cô, mấy thím, bác cứ đợi mấy ông, mấy anh, mấy cậu phán nốt đã. Ngộ nhỡ họ bảo phải xì tin thế mới mốt thì sao (y)

congnongdaudoc

Xe tải
đúng rồi đấy, bác để nguyên bản cho đẹp, khi nào tháo ra nếu ko có ai cho thì ới em một câu nhéhihih, em vẫn còn teen nên lắp vào vẫn ok hihi(c)(c)

Trungmytu

Xe điện
chào các đại ka box CV. cho em xin ý kín các bác. xe em đã đắp đủ đồ chơi ngoại thất, tra opsần ko còn thiếu thứ j: bodykit, lướt gió, mý nẹp trước sau, ốp tay cửa, bình xăng, bậc cửa.....
Ty nhiên em bị các bà, các cô, và các cháu kêu là xitin quá. em đang tính tháo bớt: cánh lướt gió, ốp đèn hậu, nắp bình xăng nhưng lại thấy tiếc tiếc đang phân vân. vì vậy em vào đây xin ý kiến của các bác bờ rồ, mong đcj các bác chỉ giáo em xin cảm ơn (b)
Bác nói làm em hết hồn, tưởng bác độ xe lên đến đỉnh rồi muốn trả về zin!Hóa ra mấy đồ inox gắn vào xe!:P:21:

Mấy cái đấy thì nên tháo, chúng chả xteen đâu nhưng cũng ko đẹp!

Bodylip và cánh gió thì giữ lại ạ!Cái đấy thì đẹp!

Chỉnh sửa cuối:

vdtung

Xe tải
mấy cái viền Inox thì tháo nhanh bác ơi, trông cải lương lắm :77:

kuongkon

Xe máy
đã chót lắp rồi cứ để mà dùng thôi bác ạ, bóc ra dễ xước sơn lắm, dạo trước em cũng bóc thử tay nắm cửa, nắp bình xăng do dán 3M cẩn thận quá bóc ra bị xước sơn nhìn nham nhở :21:

lacetti max

Xe tải
Thank các bác nhiều, ý kín đóng góp của các bác e rõ rùi, e sẽ tháo tháo ngay. Dưng mà em vừa thử thò tay vào cậy thấy khó quá các bác ạ. ***, ló dính bằng keo 3M chặt thía. bác nào bít cách tháo, hoặc chỗ nào tháo được mấy cái này sao cho "thật nhẹ nhàng mà không sây sát" mách bảo cho e với. một lần nữa thank các bác.(b)

ManRoland

Xe buýt
Xe mình, mình thấy đẹp là được, bác việc gì phải lăn tăn người ta khen chê làm j kẻo lại thành "Ở đây có bán cá tươi" (b)

lacetti max

Xe tải
đây các bác, em ngại chụp ảnh nên mượn tạm mấy cái ảnh này, xe em lắp y hệt.

Thank các bác nhiều, ý kín đóng góp của các bác e rõ rùi, e sẽ tháo tháo ngay. Dưng mà em vừa thử thò tay vào cậy thấy khó quá các bác ạ. ló dính bằng keo 3M chặt thía. bác nào bít cách tháo, hoặc chỗ nào tháo được mấy cái này sao cho "thật nhẹ nhàng mà không sây sát" mách bảo cho e với. một lần nữa thank các bác.

Chỉnh sửa cuối:

đinh tặc

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.need.com.vn
những thứ này nên tháo khẩn cấp

TheOne

Xe điện
tháo hết bác ạ, tuy nhiên nếu bác chụp được vài cái ảnh thật xe bác thì anh em sẽ giúp được bác tháo dễ và nhanh hơn nhiều .

luxus

Xe tăng
ý kiến cá nhân em nhé: đừng ốp mấy cái inox kiểu khung nhôm, tủ kính đấy vào làm gì. Trông nó ghê ghê làm sao ý ạ.

lacetti max

Xe tải
tháo hết bác ạ, tuy nhiên nếu bác chụp được vài cái ảnh thật xe bác thì anh em sẽ giúp được bác tháo dễ và nhanh hơn nhiều .
đúng như thế đấy bác ợ. ty nhiên xe em đang dưới bãi, ngại xuống quá. mong bác giúp e.

đinh tặc

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.need.com.vn
Civic đẹp hơn người ở cái đồ chơi, tháo hết ra hóa có mà kém cả cái anh xe Hàn xẻng à :21::21::21:
cụ nói ngược roài, xe Hàn được gọi là Siêu xe ở cái chỗ này đới:P:))

lacetti max

Xe tải
Civic đẹp hơn người ở cái đồ chơi, tháo hết ra hóa có mà kém cả cái anh xe Hàn xẻng à :21::21::21:
ặc ặc, bác nói j e ko hiểu, em dẫm xe Hàn xẻng mòn mấy chục đôi giày rùi, ty nhiên bi h em đã đổi CV, bác nhìn nick e là bít, em vẫn trân trọng xe hàn, nó ghi nhận 1 thời của e. ko nên ssanh như vậy mất vui. việc em là đang nhờ các bác tư vấn cho mấy thứ e hỏi.:77: