Có nên làm bảo hiểm LOGO hay không?

duyC230

Đi bộ
Bây giờ đi trên đường tớ thường thấy các xe bị bất Logo, các chữ và mác dán trên xe. Tất cả các loại xe Mec, Bi, To, huyndai... Đặc biệt còn thấy 1 bác Bi mất hết Logo trên bánh, Logo trước và sau đều bằng giấy :)). Chắc bác này mất nhiều lần quá sinh tiêu cực. Có 1 cách chông mất là làm đinh tán để bảo vệ nhưng bị xấu. Vậy các bro có cao kiến gì thảo luận xem.

Thân

Iron man

Xe tăng
E nghĩ tùy thuộc vào logo xe rì thoai Cụ ợ ......... Rẻ thì khỏi cần, thủ sẵn 1 bộ để trong xe mất thì lại dán vào :)

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Mất logo thì làm một bộ luôn họ tên mình mà dán vào xem chúng nó có lấy nữa không

AIRBLADE F1

Xe máy
nên làm bảo hiểm vì mất logo thì mất tiền mua lại dù đắt hay rẻ bác ợ
(y)

mê utu

Xe tải
Nên làm bảo hiểm nếu có thể làm được Bác ah. E hm trước nghĩ xe mình xe còi chúng nó ko lấy (xe e xe Getz), thế mà nó làm cho trụi luôn, đi mua chẳng đáng bn tiền nhưng rất mất thời gian và bực mình cụ ah. Bắn được đinh tán vào chỗ nào bắn thôi cụ ah.

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
bao hiem di cu. chu lau lau chung no lay mac du k dang la bao nhung nghi cay cu qua. tu nhien lam giau cho bon chó dó:102::102::102:

songlinh

Xe máy
Hôm trước em qua nhà bác Khôi Phệ nhờ bắn 2 logô và chữ Getz, được miễn phí ! Hihi ... Vote 5* cho bác Khôi ! ^^

ngaydoclap

Xe container
Cái Logo là một phần trang trí của xe nên nếu bị bóc mất thì nhìn xấu lắm, cái xe nó cứ há hoác cái mồm ra trông như cái tàu há mồm rất khó chịu. Em khuyên vài câu chân thành như sau:

Với những xe mà Logo phía trước dính vào phần nhựa (VD xe I30 của Hyundai) mà nếu khoan không ảnh hưởng tới vỏ xe thì nên khoan bắn đinh bảo vệ vì đỡ bị mất, đỡ tốn thời gian đi mua, còn những gì mà khoan vào thân xe thì rất không nên vì khoan làm thủng phần vỏ sắt kim loại.

Chữ quanh xe: cũng không nên khoan vì làm hỏng mất cái vỏ xe bằng sắt sơn rất tốt và đẹp, hơn nữa nhìn rất xấu và bần tiện. Rút kinh nghiệm từ xe em để ông bạn đem đi lắp bảo hiểm gương ai ngờ ông ấy tốt tình lại cẩn thận quá khoan vòng quanh xe toàn Hyundai với I30CW vị chi mười mấy lỗ, về nhìn thấy cứ tức anh ách. Nếu trộm cướp nó bóc mất mấy chữ thì kệ nó, hoặc bác tháo hết chữ ra cất đi, rồi lau lớp keo dán cho sạch thế là lại đẹp hoặc dán cái gì deco vào càng hay. Cần gì mấy cái chữ ấy.

Tóm lại cái gì ma khoan thủng vỏ sắt của xe thì rất không nên khoan vì làm hư vỏ xe và nhìn bần tiện lắm. Mất thôi để đó chả cần mua.

Chỉnh sửa cuối:

AIRBLADE F1

Xe máy
tất tần tật cái gì ngoài xe mà mấy chú nghiện có thể lấy được,thì nhà iem đã lấy khoan,đinh rút mà thi công thôi ợ.Dù mấy cái logo không đáng bao tiền cả,nhưng mất nhìn khó chịu lắm phải không các kụ nhỉ.(y)(y)(y)

ntt186

Xe hơi
Cái Logo là một phần trang trí của xe nên nếu bị bóc mất thì nhìn xấu lắm, cái xe nó cứ há hoác cái mồm ra trông như cái tàu há mồm rất khó chịu. Em khuyên vài câu chân thành như sau:

Với những xe mà Logo phía trước dính vào phần nhựa (VD xe I30 của Hyundai) mà nếu khoan không ảnh hưởng tới vỏ xe thì nên khoan bắn đinh bảo vệ vì đỡ bị mất, đỡ tốn thời gian đi mua, còn những gì mà khoan vào thân xe thì rất không nên vì khoan làm thủng phần vỏ sắt kim loại.

Chữ quanh xe: cũng không nên khoan vì làm hỏng mất cái vỏ xe bằng sắt sơn rất tốt và đẹp, hơn nữa nhìn rất xấu và bần tiện. Rút kinh nghiệm từ xe em để ông bạn đem đi lắp bảo hiểm gương ai ngờ ông ấy tốt tình lại cẩn thận quá khoan vòng quanh xe toàn Hyundai với I30CW vị chi mười mấy lỗ, về nhìn thấy cứ tức anh ách. Nếu trộm cướp nó bóc mất mấy chữ thì kệ nó, hoặc bác tháo hết chữ ra cất đi, rồi lau lớp keo dán cho sạch thế là lại đẹp hoặc dán cái gì deco vào càng hay. Cần gì mấy cái chữ ấy.

Tóm lại cái gì ma khoan thủng vỏ sắt của xe thì rất không nên khoan vì làm hư vỏ xe và nhìn bần tiện lắm. Mất thôi để đó chả cần mua.
em cũng tán thành với bác. ghét nhất là khoan lỗ vào vỏ xe

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
em cũng tán thành với bác. ghét nhất là khoan lỗ vào vỏ xe
Em cũng rất tán thành, khoan vào vỏ xe sau này nó rỉ vỏ từ những chỗ bắn đinh tán thì tởm lắm. Tóm lại là ko bắn và khoan bất cứ lỗ nào vào thân xe. Đi xe thì cẩn thận thôi, mà mất thì mua, cùng lắm để ko có logo cũng chả phải ngợi ...(b)

Xe em hồi mới mua mấy đồng chí cứ khuyên bắn đinh vào, nhưng nhất quyết ko !!!:69:

RedAnt

Xe tải
Em ra chợ giời mua lo go dởm thay vào hết có mất chục K, Nhìn cũng như xịn

tuyenvpt

Xe tăng
Không nên khoan vào vỏ xe các cụ ạ. Tôi có cách là các cụ dùng dao tháo lô gô gin ra, cạo sạch lớp băng dính 2 mặt sau đó lấy keo con voi bôi xung quanh lo gô rồi dán lại vào xe. Cố gắng đừng để lem ra xung quanh, trộm có cậy đc ra chắc cũng rất khó và ko thể nào lành lặn đc.