Có nên gắn Định Vị GPs cho xe máy Sh hay không?

dumamaythangad

Xe đạp
Tình hình la em muốn gắn GPS cho cái xe SH của em. Có bác nào đã gắn rồi cho em xin ý kiến ạ. Với lại nếu gắn như vậy có ảnh hưởng đến xe không về phần điện đùn em thấy cũng ớn. Nếu gắn thì loại nào là chuẩn và cho em xin địa chỉ luôn ạ. Em ở miền nam nhe các bác.

tuanla

Xe hơi
Cụ lựa chọn GPS là cực chuẩn ợ. Loại này E tin là hok có hàng lởm đâu ợ, cụ search Google ra cả tá ợ. Cụ lắp đi rồi làm bài report cho AE ợ. Nhiều cụ năp roài nhung ko dám khai ra ở đây đâu ợ vì sợ G bít hihi
Cái GPS này chắc sẽ cho ta cơ hội tìm xe khi đã mất còn Litech , Yety... thì cho ta cơ hội ko bị mât nên hok phải tìm ợ

Chỉnh sửa cuối:

dumamaythangad

Xe đạp
Cụ lựa chọn GPS là cực chuẩn ợ. Loại này E tin là hok có hàng lởm đâu ợ, cụ search Google ra cả tá ợ. Cụ lắp đi rồi làm bài report cho AE ợ. Nhiều cụ năp roài nhung ko dám khai ra ở đây đâu ợ vì sợ G bít hihi
Cái GPS này chắc sẽ cho ta cơ hội tìm xe khi đã mất còn Litech , Yety... thì cho ta cơ hội ko bị mât nên hok phải tìm ợ
hèn chi em chả thấy bài viết nào về Gps cả. Thì ra là vấn đề bảo mật. Mà em chơi thêm khóa đĩa nửa cho chắc ăn cụ nhỉ. Nếu cần chơi con Litech là ok

PhamDucThanh

Xe hơi
Thật sự em nói với cụ chủ thế này này.. Tuy là diễn đàn để anh em hỏi đáp và chia sẻ điều mình biết nhưng nói thật em rất ghét khi gặp phải những câu hỏi có nên thế này có nên thế nọ hay có mua xe này có mua xe kia không.. Thế em hỏi cụ anh em ở trên này bảo cụ lắp thì cụ lắp, bảo không lắp thì không lắp àh??? Dạo qua box nào cũng thấy mấy câu hỏi kiểu này.. Em rất chán những cụ hỏi như thế

Mr.Dzoãn

Xe tải
e 1 khóa cổ + 1 khóa đĩa + 1 litech + 1 yety chắc k cần gps nữa đâu nhở các bác nhở :-?

tuan4nh

Xe hơi
GPS vào vùng không phủ sóng thì làm thế nào :)) nhất là các nhà cao tầng không có sóng điện thoại :D em thấy cái này mà không xử lý được thì vẫn hơi cân nhắc đấy

dumamaythangad

Xe đạp
Thật sự em nói với cụ chủ thế này này.. Tuy là diễn đàn để anh em hỏi đáp và chia sẻ điều mình biết nhưng nói thật em rất ghét khi gặp phải những câu hỏi có nên thế này có nên thế nọ hay có mua xe này có mua xe kia không.. Thế em hỏi cụ anh em ở trên này bảo cụ lắp thì cụ lắp, bảo không lắp thì không lắp àh??? Dạo qua box nào cũng thấy mấy câu hỏi kiểu này.. Em rất chán những cụ hỏi như thế
Vậy cho em xin lỗi vì đã làm bác chán nhưng em muốn tham khảo ý kiến anh em ra sao. Khi đúc kết lại tất cả những ý kiến thì mình sẽ có đc quyết định hay. Bác nhỉ?

kiemvuongvn

Xe hơi
h mới để ý cái tên nick chủ topic =))

Sh-150i-do

Đi bộ
bác này liều thật. vậy mà sao mấy anh ADmin nhà mình không tháy nhỉ trường hợp này xử sao ta kaka

dream7970

Xe hơi
có điều kiện thì em gắn GPS cả F nhà em . thêm tý nữa là cả vợ 12345 nữa :))

dumamaythangad

Xe đạp
Nên Sư huynh ạ . Hiện nay nạn cướp giật rất lộng hành , mà nó càng khoái mấy con SH nữa , việc định vị rất tiện . e có gắn 1 cái , xin dc chia sẻ như sau : thiết bị tốt nhất dành cho SH giá khoảng 3t8-4t5 , khích thước nó bằng khoảng dt nokia 1202 , khi gắn vào xe , , nhân viên sẻ gắn nơi an toàn nhất , dc bọc kính , nhìn vào củng ko thấy , : sử dụng bằng google maps trực tuyến , saver truc tuyen nen rat an toan , mình có thể xem 24/24 , xe đi đâu , địa chỉ nào , biết hết ,: gắn vào xe như chế thêm bóng đèn vậy thôi , khi gắn thiết bị người ta se cấp cho mình 1 tài khoản và mật khẩu ,mình đăng nhập vào để xem xe của mình , có thể đăng nhập bằng điện thoại 3G, Ipad , máy vi tính , thiết bị dc bảo hành 1 năm nữa , Sư huynh vào đây xem bản demo 1 cty cung cấp định vị nhé www.nguyenvietgps.com/login.php Tài khoản đăng nhập là " GT6X " Mật khẩu là : 123456 . chúc thành công
Bác cho cái user em vào đc mới lạ. Toàn báo sai Pass

dumamaythangad

Xe đạp
Nên Sư huynh ạ . Hiện nay nạn cướp giật rất lộng hành , mà nó càng khoái mấy con SH nữa , việc định vị rất tiện . e có gắn 1 cái , xin dc chia sẻ như sau : thiết bị tốt nhất dành cho SH giá khoảng 3t8-4t5 , khích thước nó bằng khoảng dt nokia 1202 , khi gắn vào xe , , nhân viên sẻ gắn nơi an toàn nhất , dc bọc kính , nhìn vào củng ko thấy , : sử dụng bằng google maps trực tuyến , saver truc tuyen nen rat an toan , mình có thể xem 24/24 , xe đi đâu , địa chỉ nào , biết hết ,: gắn vào xe như chế thêm bóng đèn vậy thôi , khi gắn thiết bị người ta se cấp cho mình 1 tài khoản và mật khẩu ,mình đăng nhập vào để xem xe của mình , có thể đăng nhập bằng điện thoại 3G, Ipad , máy vi tính , thiết bị dc bảo hành 1 năm nữa , Sư huynh vào đây xem bản demo 1 cty cung cấp định vị nhé www.nguyenvietgps.com/login.php Tài khoản đăng nhập là " GT6X " Mật khẩu là : 123456 . chúc thành công
Theo như bác nói vậy cái Gps đó xài điện từ pin hay bình xe.

vunhanpl

Xe tải
Nên hay không tùy bác, nó có tác dụng 2 mặt đấy bác, một là khi mất cắp bác biết nó ở đâu, hai là bác đi đâu, làm gì ai cũng biết

Lam37nt

Xe tải
Loại này chịu phí duy trì hoạt động hàng năm. Còn có loại S-box, s-bike hình như chỉ đầu tư 1 lần.

Con_co

Xe đạp
Nên hay không tùy bác, nó có tác dụng 2 mặt đấy bác, một là khi mất cắp bác biết nó ở đâu, hai là bác đi đâu, làm gì ai cũng biết
Nếu bác không cho người khác biết mật khẩu thì chẳng ai biết bác đi đâu và làm gì đâu nhé! he he

Square

[Tịch thu bằng lái]
GPS để định vị hả cụ