Có nên đổi K3 sang Wildtrak

smallwife

Xe hơi
Lượn lờ nhìn e WT giống như tình yêu sét đánh e yêu e nó mất rồi chỉ tiếc rằng e mới kết hôn vs e K3 chưa đc bao lâu vỏn vẹn đc hơn 6k tẹo đang yêu e say đắm giờ nhìn thấy e chân dài về nhìn vợ mình e thấy quyết định của mình sai lầm quá nay e viết mấy dòng mony các cụ tư vấn cho e xem có nên chia tay K3 chân ngắn để đến vs ty đích thực k ợ. Mong nhận đc những lời khuyên chân thành từ các cụ các mợ

lam2990

Xe buýt
Đã thích mà ko đổi càng ngày cụ càng ghét cái k3

smallwife

Xe hơi
Chuẩn cụ ơi đang yêu e nó bao nhiêu giờ lại buồn vì quyết định nông nổi của mình thật lòng muốn cả trâu lẫn nghé nhưng gấu nhà ghê gớm quá bắt chọn 1 nên e mới fai hỏi ý kiến các lão ợ

Chỉnh sửa cuối:

phuongit

Xe tải
Bên em có wildtrak 2.2 sắp về đại lý, cụ có nhu cầu ới em nhé ;)

BND

Xe máy
Không nên đổi từ K3 sang WT cụ ạ. Tốt nhất cụ mua thêm WT, chân ngắn nó có vẻ đằm thắm của nó cụ ạ.

binhke

Xe buýt
WT là chuẩn đấy cụ. đổi đi ợ .

V.W GTi

Xe buýt
Em thì có ý kiến: nếu theo sở thích và đặc thù công việc phù hợp với Wildtrak thì cụ nên đổi. Hay lắm đấy, rất "man"!

Thu Hồng

Xe tải
Bác ơi, em nghĩ bác cân nhắc xem mục đích sử dụng có hay cần em chân dài k? chứ bác mới kết hôn với K3 mà giờ gả em ý đi là chia tài sản nhiều phết đấy, nếu cần chân dài thì...mua thêm...chứ gả em K3 thì phí quá...e tiếc thay cho bác.

smallwife

Xe hơi
Không nên đổi từ K3 sang WT cụ ạ. Tốt nhất cụ mua thêm WT, chân ngắn nó có vẻ đằm thắm của nó cụ ạ.
Cụ ơi e cũng nhất trí quan điểm của cụ e cũng sướng lắm thích lắm nhưng gấu lại bắt chọn lựa thế nên e mới fai hỏi ý kiến các cụ để đi đến chung kết

smallwife

Xe hơi
Bác ơi, em nghĩ bác cân nhắc xem mục đích sử dụng có hay cần em chân dài k? chứ bác mới kết hôn với K3 mà giờ gả em ý đi là chia tài sản nhiều phết đấy, nếu cần chân dài thì...mua thêm...chứ gả em K3 thì phí quá...e tiếc thay cho bác.
E cũng có ý định cưới thêm vay 1 ít NH nhưng gấu thì biểu chỉ biết sướng bản thân k nghĩ j đến gđ nên e thấy áy náy quá. K3 thì e mua cho gấu e thì đang cưỡi Civic (Civic mẹ mua cấm bán =)) ) chính vi những lý do trên đây làm e thấy khó sử nếu cụ nào làm bên NH giúp e đc vụ này là e cưới thêm cô nữa đấy mặc gấu nói j

smallwife

Xe hơi
Em thì có ý kiến: nếu theo sở thích và đặc thù công việc phù hợp với Wildtrak thì cụ nên đổi. Hay lắm đấy, rất "man"!
Công việc của e là Lượn lờ cá cảnh thui cụ ơi chính vì nhìn WT rất là ''Man'' nên e sướng đó cụ theo cụ bán để đổi hay vay thêm 1 ít NH tậu thêm. Bán thời điểm này mới quá tiếc thật cụ ợ

Thu Hồng

Xe tải
E cũng có ý định cưới thêm vay 1 ít NH nhưng gấu thì biểu chỉ biết sướng bản thân k nghĩ j đến gđ nên e thấy áy náy quá. K3 thì e mua cho gấu e thì đang cưỡi Civic (Civic mẹ mua cấm bán =)) ) chính vi những lý do trên đây làm e thấy khó sử nếu cụ nào làm bên NH giúp e đc vụ này là e cưới thêm cô nữa đấy mặc gấu nói j
Làm ngân hàng thì giờ nhiều lựa chọn mà bác, nếu bác k chê thì inbox cho em cái số cầm tay, em sẽ alo tư vấn cho bác luôn, nếu bác triển được em chân dài này thì ủng hộ em cái chỉ tiêu nhé, tks bác:v

smallwife

Xe hơi
Bên em có wildtrak 2.2 sắp về đại lý, cụ có nhu cầu ới em nhé ;)
Gấu đang bắt e chọn lựa mà e thì k muốn vì K3 mới lấy. Bên cụ có làm thủ tục NH k nếu đc thì e tính cưới thêm 1 e chân dài mặc kệ gấu nói sao sướng cái thằng người này cái đã fai k cụ :))

smallwife

Xe hơi
Làm ngân hàng thì giờ nhiều lựa chọn mà bác, nếu bác k chê thì inbox cho em cái số cầm tay, em sẽ alo tư vấn cho bác luôn, nếu bác triển được em chân dài này thì ủng hộ em cái chỉ tiêu nhé, tks bác:v
Số cầm chân của e 0916.333668 e nói trước vs cụ e làm Cầm Đồ nên k thể chứng minh thu nhập nhé e ở tp.Hòa Bình mong sớm nhận đc tư vấn của cụ

C180K

Xe buýt
Cụ đã thích thì khó can. Em cũng bán Cam mua Ranger nhưng mua vì nhiều nhẽ. Sau khi mua xong em thấy nó tiện đủ đường với công việc của em( em chở gần 1 tấn xà sắt HN Sơn La ngon lành còn nếu gửi xe ngoài mất 4 củ), mỗi lần cả gia đình đi chơi xa không bao giờ em phải lăn tăn về những đồ cồng kềnh phải mang theo cho gấu và F1. Nhưng để đi làm và loanh quanh trong phố em thấy nó ko tiện và không thích. Đang đi xe xăng sang xe dầu em thấy nó ỳ, nặng nề và không mượt mà cho lắm ở tốc độ thấp nhưng tiền bỏ ra để nó phi đc thì tiết kiệm lắm cụ ơi. Nói chung nó có nhiều cái hay và cũng có cái dở. Cụ mua thêm thì ngon hơn cụ ạ.

smallwife

Xe hơi
Nói thật vs cụ e cũng k nghĩ đến sự tiện ích mà WT đem lại e thích đây là do cảm giác và con mắt thui e qua bao đời xe nhưng cũng chưa xe nào thọ đc 1 năm giống như K3 đây lúc thích thì thích lắm giờ thấy cũng bt chỉ là do còn quá mới nên tiếc thui. Nhưng đúng cụ tư vấn rất đúng rằng đang từ xe xăng sang xe máy dầu lúc đầu k quen sẽ có cảm giác ì nhưng đổi lại WT lại rất ngầu :))
Cụ đã thích thì khó can. Em cũng bán Cam mua Ranger nhưng mua vì nhiều nhẽ. Sau khi mua xong em thấy nó tiện đủ đường với công việc của em( em chở gần 1 tấn xà sắt HN Sơn La ngon lành còn nếu gửi xe ngoài mất 4 củ), mỗi lần cả gia đình đi chơi xa không bao giờ em phải lăn tăn về những đồ cồng kềnh phải mang theo cho gấu và F1. Nhưng để đi làm và loanh quanh trong phố em thấy nó ko tiện và không thích. Đang đi xe xăng sang xe dầu em thấy nó ỳ, nặng nề và không mượt mà cho lắm ở tốc độ thấp nhưng tiền bỏ ra để nó phi đc thì tiết kiệm lắm cụ ơi. Nói chung nó có nhiều cái hay và cũng có cái dở. Cụ mua thêm thì ngon hơn cụ ạ.

Demchinhhang.net

Xe container
Cụ quả là một tay đa tình:D và nghe lời gấu :)) Cụ cứ nhắm mắt mua thêm thằng WT, không ổn thì lại bán hoặc ổn thì mới bán em K3 kia đi, như vậy tiện cả đôi đường, làm như vậy nó cũng chừa cái tính đa tình đi nêu không như ý cô nương:D

1.6gli

Xe container
Em nghĩ là chỉ nên cơi nới k nên phá dỡ cụ ạ:D Gấu thì chắc cũng dễ thôi cứ giả vờ ngoan, thuế má đầy đủ xong tỉ tê thổi vào tai tí là gật như giã gạo ngay ý mà:))